Introduce Tai nghe chỉ $0.05 cùng nhiều mặt hàng khác với Coupon $10 Paypal

Đậu má , Mua của thàng nào Limit cha Cái PP
Your account access has been limited for the following reason(s):

• Dec 5, 2015: You may be buying or selling goods or services that are regulated or prohibited by the Singapore government.

To help us better understand your business, please tell us a bit more about some of your recent transactions.
đù móe chú đừng làm a lo

Chả hiểu mua của ai. Tự nhiên limit tui trời
liệu có phải gearbest k, lúc gd mua cái đồ chơi 0.01$ là thằng seller chứ k phải gearbest

Em mua 2 món khác nhau của cùng 1 thằng seller, cùng traking id, mà giờ hàng về nhận được có mỗi 1 món, phải làm thao các bác :confused:

Đậu má , Mua của thàng nào Limit cha Cái PP
Your account access has been limited for the following reason(s):

• Dec 5, 2015: You may be buying or selling goods or services that are regulated or prohibited by the Singapore government.

To help us better understand your business, please tell us a bit more about some of your recent transactions.
có track SG nào ko, coi chừng của thằng AOFENG

mình có 1 track SG nè. chưa thấy hàng. contact nó bảo chắc chắn là nó gửi rồi mà mình track not found
sg check ở đây xem, nhìu khi 17track nó chưa update

Attachments

52.1 KB · Views: 46
Em mua 2 món khác nhau của cùng 1 thằng seller, cùng traking id, mà giờ hàng về nhận được có mỗi 1 món, phải làm thao các bác :confused:
pm support và nó sẽ gửi lại nhé :)

còn mua đc tai nghe ko mấy bác

Cảm thấy món hàng của thằng aofeng phải đi nhiều bước quá :v . Từ TQ ~> Hong Kong ~> Singapore @@ . Chả biết bao giờ mới đến dc VN

Sao vậy bác :oops:
E mua cái tai nghe. ban đầu về nghe thì cũng ko đc tốt cho lắm, âm khá kém. Nhưng máy e cài Viper4android FX nên nghe tạm cũng đc.
Nghe đc đâu 3 ngày tai bắt đầu muốn hỏng. cụ thể là cắm vào đâu cũng có tiền rè. Cắm vào laptop thì máy cứ báo nhận tai nghe liên tục.
Nói chung là muốn đập :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,307
170,438
Latest member
kvdesignn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back