Help Tài liệu hướng dẫn kiếm tiền với Youtube+Adsense

Status
Not open for further replies.
Mình không biết bạn nào trên này đã gửi email cho mình với nội dung trên, mình xin dừng chia sẻ tài liệu qua email tại đây, còn bạn nào thực sự muốn thì gặp trực tiếp mình, mình cóp cho. Mình ở Hà Nội

Bác này nghiêm túc quá, chắc là họ troll vui thôi mà :D

Bác này nghiêm túc quá, chắc là họ troll vui thôi mà :D
Theo bạn thì nội dung email trên là troll hay là chửi mình

Mình không biết bạn nào trên này đã gửi email cho mình với nội dung trên, mình xin dừng chia sẻ tài liệu qua email tại đây, còn bạn nào thực sự muốn thì gặp trực tiếp mình, mình cóp cho. Mình ở Hà Nội

Chào anh. Em giờ mới học về MMO. Chưa biết gì và cũng chưa biết bắt đầu từ đâu ngoài một số phần mềm face ip. A Có thể cho e xin tài lieu được không ạ. Xin chân thành cảm ơn a. E mail của e: [email protected]

Hi reply lại đáng nhẽ phải là cảm ơn chủ thớt đã share , kiểu ăn cháo đá bát kia là ko chấp nhận được , chủ thớt ở chỗ nào tớ qua xin chủ thớt ít tài liệu ùi mời chủ thớt đi trà đá , mưa phùn đang rảnh quá đi, tớ ở Minh Khai - HN nè

Chào mọi người,

Xin lỗi mod cho mình trình bày 1 chút
Như topic của một bạn trên này hỏi cách reup youtube thì mình đã chia sẻ tài liệu cho một vài bạn để hướng dẫn cách chơi( tài liệu của mình thực sự còn bổ ích hơn khóa học 8 triệu mà bạn nào đó trên này quảng cáo lấy tiền nhé) và mình cũng không lấy một xu nào về tài liệu đó nhé. Tuy nhiên mình thực sự buồn và hơi bực vì một trong số bạn inbox mình hỏi xin tài liệu, sau khi đã nhận được tài liệu mình gửi thì reply lại một câu thế này "Nhận được tài liệu rồi, hehe, mày khôn lắm thằng ngu ạ, **** u :v "
Mình thấy hơi bị xúc phạm nhưng mình cũng không muốn public gmail đó lên trên này, một phần mình cũng tôn trọng bạn ấy, và một phần mình cũng không muốn tài liệu của mình bị phát tán rộng rãi.
Thực sự mình rất muốn giúp các bạn, tuy không nhiều nhưng phần nào cũng giúp bạn tránh được những khóa học tràn lan mất tiền oan trên mạng nên mình mới send tài liệu thôi. Tài liệu này là của một người bạn mình, bạn ấy chơi Youtube lâu rồi và rất thành công, tuy nhiên mình không chơi Youtube mà chơi cái khác vì mình không thích reupload sản phẩm trí tuệ của người khác để kiếm tiền.
Còn bạn gửi email xúc phạm mình thế này nếu đọc được topic của mình thì xem lại bản thân đi nhé. Mình không lấy đồng nào của bạn thì bạn không nên chửi mình nếu tài liệu hay hay dở nhé. Thân

Chịu mấy thằng vô học . không có gì để nói

Mưa quá đi ko được thớt ơi. Có thể thì share cho mình qua mail: [email protected]. Thanks

Ai thấy mail này chả bức xúc hả chời,có khác gì mình dở hơi tự chuốc phiền ,bực vào người,dm đúng là đời lắm loại người,éo biết thế nào ma lần .hô hô
Tiện thể thớt còn tình thần share thì xin 1 slot: [email protected]

Chào mọi người,

Xin lỗi mod cho mình trình bày 1 chút
Như topic của một bạn trên này hỏi cách reup youtube thì mình đã chia sẻ tài liệu cho một vài bạn để hướng dẫn cách chơi( tài liệu của mình thực sự còn bổ ích hơn khóa học 8 triệu mà bạn nào đó trên này quảng cáo lấy tiền nhé) và mình cũng không lấy một xu nào về tài liệu đó nhé. Tuy nhiên mình thực sự buồn và hơi bực vì một trong số bạn inbox mình hỏi xin tài liệu, sau khi đã nhận được tài liệu mình gửi thì reply lại một câu thế này "Nhận được tài liệu rồi, hehe, mày khôn lắm thằng ngu ạ, **** u :v "
Mình thấy hơi bị xúc phạm nhưng mình cũng không muốn public gmail đó lên trên này, một phần mình cũng tôn trọng bạn ấy, và một phần mình cũng không muốn tài liệu của mình bị phát tán rộng rãi.
Thực sự mình rất muốn giúp các bạn, tuy không nhiều nhưng phần nào cũng giúp bạn tránh được những khóa học tràn lan mất tiền oan trên mạng nên mình mới send tài liệu thôi. Tài liệu này là của một người bạn mình, bạn ấy chơi Youtube lâu rồi và rất thành công, tuy nhiên mình không chơi Youtube mà chơi cái khác vì mình không thích reupload sản phẩm trí tuệ của người khác để kiếm tiền.
Còn bạn gửi email xúc phạm mình thế này nếu đọc được topic của mình thì xem lại bản thân đi nhé. Mình không lấy đồng nào của bạn thì bạn không nên chửi mình nếu tài liệu hay hay dở nhé. Thân

cái đẹt nhận được tài liệu 1 cái quay sang cắn luôn cái laoij này phải ngăn ngay không cho nó đẻ trứng đụ má. :confused: mong thớt cho xin tài liệu với đang rất muốn học gmail: [email protected]

Đang định xin thớt tài liệu mà thấy thể loại này cũng ngại, éo xin nữa tội thớt vl :) Nói chung cứ làm tới đâu google tới đó, từ từ là ra hết.

Chia buồn cùng thớt, ở đâu đó trong cuộc sống này vẫn còn vài kẻ vô ơn. Đừng vì những con sâu như vậy mà mất đi đức tính tốt của mình.

Inbox từ lúc bạn nói inbox mà vẫn chưa đc send :( Buồn gê :(
Bạn Share nhầm loại 4 chân rồi :( Đúng là ăn cháo đá bát, cái đó là chửi chứ troll gì

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,832
172,897
Latest member
ninhpv912

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week