tài khoản pz mình là starter thì nhận tối đa bao nhiều $ / ngày vậy

$400 tháng, unlimited ngày

chín xác là nhận bao nhiêu cũng được khi mức nhận >400$ thì tk tự động nâng cấp lên là pro và lúc đó nhận $$ sẽ bị tính phí!!!!!!!!!!

tối đa là 400$/ngày ,cũng là trên tháng luôn nhé ,một ngày nhận 400$ thì những ngày sau móm thôi ,chờ tháng sau :)

bạn tìm đọc Thread của Pro thangquynho nhé. Toàn tập về AP. lập những cái thread vô bổ.
vào đó đọc rồi , k thấy thông tin gì hết bạn ah

---------- Post added at 08:08 PM ---------- Previous post was at 08:08 PM ----------

bạn ơi cho hỏi thêm tài khoản personal pro thì nhận tối đa bao nhiêu 1 ngày thế bạn

$400/ tháng, đạt limit thì reg acc khác :binhsua50:

bạn ơi cho hỏi thêm tài khoản personal pro thì nhận tối đa bao nhiêu 1 ngày thế bạn

Pro nhận bao nhiêu cũng được, bất kể unveri hay verified. Nó tính fee nên càng gd nhiều nó càng ăn đậm thôi ;))

Pro nhận bao nhiêu cũng được, bất kể unveri hay verified. Nó tính fee nên càng gd nhiều nó càng ăn đậm thôi ;))

Tài khoản Pro mà chưa veri tưởng là giới hạn trong 2000$ chứ TMod ơi. Thế là mình nhầm à.

Tài khoản Pro mà chưa veri tưởng là giới hạn trong 2000$ chứ TMod ơi. Thế là mình nhầm à.

$2000 là giới hạn life time của tài khoản Starter, tổng số $ nhận về quá 2k thì auto lên Pro ;)

Các mợ vào đọc khỏi tranh luận:
https://www.payza.com/support/payza-transaction-fees
* Personal Starter accounts pay no receiving fees on up to $400 USD or equivalent/month or $2,000 USD.
** Foreign exchange rate includes 2.5% over the wholesale exchange rate at which we buy our currencies. Exchange rates are adjusted regularly.

Note: Higher fees apply to some industries: 3.90 % + $0.59 USD for receiving funds.

Last Update 14 May 2012

Các mợ vào đọc khỏi tranh luận:
https://www.payza.com/support/payza-transaction-fees
* Personal Starter accounts pay no receiving fees on up to $400 USD or equivalent/month or $2,000 USD.
** Foreign exchange rate includes 2.5% over the wholesale exchange rate at which we buy our currencies. Exchange rates are adjusted regularly.

Note: Higher fees apply to some industries: 3.90 % + $0.59 USD for receiving funds.

Last Update 14 May 2012

thanks bác nhé,giờ mình mới biết cái fee này

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,803
170,878
Latest member
tonybebe
Back
Top Bottom