Suggest Tài khoản paypal vn bị âm 2400$ (-2400$) có sao không?

anhchangxala

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Net trả cho mình sao đó mở dispute đòi lại và mình đã thua, tiền thì rút về tài khoản rồi.
Paypal mình là tài khoản VN, thông tin thật .

Ai biết trả lời giúp :((
Cảm ơn.

hiện tại có bao nhiêu tiền đi mua hết lịch đi bạn, để bóc dần thôi.:D

Xác định là FBI đang lần thei dấu vết của thớt để lại. :D đề nghị chia nhỏ ra cho ae dùng lẹ đi. :D

Dùng ACC clone thế này là thấy mất cảm tình rồi.
Éo thèm giúp.

k sao đâu mà lo :D

Net trả cho mình sao đó mở dispute đòi lại và mình đã thua, tiền thì rút về tài khoản rồi.
Paypal mình là tài khoản VN, thông tin thật .

Ai biết trả lời giúp :((
Cảm ơn.

:(

Mua lịch bóc từ hôm nay đi, đỡ ngày nào hay ngày đó

Chắc ra Tết là có giấy triệu tập paypal gửi về Công An đó

Dùng ACC clone thế này là thấy mất cảm tình rồi.
Éo thèm giúp.

ko nạp $, gửi $ vào acc đó trả lại cho PP thì vào tù bóc lịch mọt gông chứ còn gì mà giúp nữa cậu : ) )

tội này là tội lừa đảo bank đấy, pp là bank online mua sắm lớn nhất thế giới, đừng có đùa

cách giải quyết vụ này là:
1 ngày gửi 1$ vào cho PP trả nợ dần, bảo vs pp là e mang tiền đi đá Phồ hết ồi :oops:

.

TIP cho các bạn muốn có tiền paypal tiêu tết xong nó Block luôn IP Viet Nam như sau

1 cần 1 cái TK verry có khoảng 2K$ hoặc hơn

2 1 TK PP verry nữa nhận tiền của TK PP 1 2K$

3 tài khoản PP 2 chuyển cho TK PP 3 cũng verry 2K$ rồi TK PP 3 mua hàng hoặc làm gì tẹt ga hết 2K tiền đấy đi

4 PP 1 mở tranh chấp PP 2 ở dữa là bị thiệt hại -2K đấy tiền về PP 1 và PP được 2K tiền đấy

thử đi đảm bảo được tiền x2 đấy , xong nó Block IP viet nam thì đừng có bảo mình xúi là được

mua lịch vạn niên nhé bạn, đỡ phải bóc :oops:

Ủa zị là thớt có phải bóc lịch hok, sao không biết ai nói thật ai nói chơi vầy nè: :confused:

toàn chém bão.
nếu pc mời cậu cứ trình bày đúng : nét trả rút bank sài hết hoặc thanh toán hết cho member lấy gì trả.:)
trừ khi tiền pp của cậu không phải của nét (mà tớ nghi lắm pp đó k phải của net:mad:)

TIP cho các bạn muốn có tiền paypal tiêu tết xong nó Block luôn IP Viet Nam như sau

1 cần 1 cái TK verry có khoảng 2K$ hoặc hơn

2 1 TK PP verry nữa nhận tiền của TK PP 1 2K$

3 tài khoản PP 2 chuyển cho TK PP 3 cũng verry 2K$ rồi TK PP 3 mua hàng hoặc làm gì tẹt ga hết 2K tiền đấy đi

4 PP 1 mở tranh chấp PP 2 ở dữa là bị thiệt hại -2K đấy tiền về PP 1 và PP được 2K tiền đấy

thử đi đảm bảo được tiền x2 đấy , xong nó Block IP viet nam thì đừng có bảo mình xúi là được
Vãi, thử trước 1k thử, chưa đủ 2 k :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,232
170,372
Latest member
0388811472
Back
Top Bottom