Tài khoản Paypal (provide your tax ID number)

truongchinhvy

Junior
Reactions
40
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Hôm nay pp của mình nó thông báo You have not provided a tax ID number. Please update your profile và mình đã khai báo với nó là mình ko phải người mỹ nhưng chưa thấy mất thông báo, ai gặp trường hợp này rồi xin tư vấn chút, và cho hỏi thêm giờ mình vẫn có thể rút tiền chứ ?

cái này bào login vào acc paypal rồi vào phần profile confirm là non US là dc. nó chỉ yêu cầu với dân US thôi. cứ login vào là thấy có phần đấy? nếu ko dc thì inbox yahoo mình teamview cho.

cái này bào login vào acc paypal rồi vào phần profile confirm là non US là dc. nó chỉ yêu cầu với dân US thôi. cứ login vào là thấy có phần đấy? nếu ko dc thì inbox yahoo mình teamview cho.
Mình đã vào và tich vào chỗ không phải dân us rùi và đã xác nhận thông tin là đúng nhưng chưa thấy nó gỡ thông báo, hay là phải mất 1 ngày nhỉ, mình vừa làm xong được 1 lúc

Mình đã vào và tich vào chỗ không phải dân us rùi và đã xác nhận thông tin là đúng nhưng chưa thấy nó gỡ thông báo, hay là phải mất 1 ngày nhỉ, mình vừa làm xong được 1 lúc

sẽ có email confirm cho thông tin đó. bạn cứ đợi đi. ko vấn đề gì đâu.

US thì kiếm hơn 22 ngàn USD 1 năm mới phải đóng thuế và tất nhiên PP có thể yêu cầu khai báo giấy tờ thuế sớm để "chuẩn bị" trước thôi.

Thực ra không chỉ US mà UK cũng đóng thuế đó, nhưng chỉ đóng với khoản nhận bằng Services thôi và thuế là 20%, còn khoảng Personal thì không chịu thuế.

Ngoài US và UK thì PayPal Australia Úc... cũng phải đóng thuế.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,360
170,486
Latest member
Crypto8x

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom