Ask Tài khoản Paypal limit 180 ngày bị trừ hết tiền trong tài khoản

Các bạn ơi cho mình hỏi chút:
1. Tài khoản mình sau 180 ngày nó thông báo cho rút tiền rồi thì có giới hạn mình phải rút trong bao nhiêu ngày không hay để bao lâu cũng được bạn?
2. Tên mình khác tên ngân hàng giờ mình đổi tên thì chỉ cần up chứng minh thư hay cần gì nữa không bạn? và thường mấy ngày thì được duyệt?
3. Chứng minh thư của mình dùng xác minh tài khoản này rồi thì sau này có dùng để xác minh đổi tên cho tài khoản limit 180 ngày khác không bạn?
1. B rút lúc nào cũng dc
2. Khác tên b up lên bussiness lấy tên bussiness là tên trong cmt cho trung nhau mới rút dc nhé !
3. Cmt đó coi như bỏ, làm đĩ r ko cải đĩ hoàn lương dc đâu b ơi :popo_beauty:

1. B rút lúc nào cũng dc
2. Khác tên b up lên bussiness lấy tên bussiness là tên trong cmt cho trung nhau mới rút dc nhé !
3. Cmt đó coi như bỏ, làm đĩ r ko cải đĩ hoàn lương dc đâu b ơi :popo_beauty:
1. Đổi tên sang tên mình mà không up lên Bussiness được ko bạn?
2. Thường mấy ngày thì được duyệt khi đổi tên hoặc up lên BS vậy bạn?

1. Có thể được nhưng khó, chả dại gì đi làm như vậy, lớ ngớ nó close luôn acc lại phí.
2. Up lên business đc luôn không phải đợi chờ gì. Nhớ up rồi mới add bank, khi add bank nó sẽ cho chọn tên bank là tên cá nhân (cũ) hay tên business (mới tạo lúc up).

1. Có thể được nhưng khó, chả dại gì đi làm như vậy, lớ ngớ nó close luôn acc lại phí.
2. Up lên business đc luôn không phải đợi chờ gì. Nhớ up rồi mới add bank, khi add bank nó sẽ cho chọn tên bank là tên cá nhân (cũ) hay tên business (mới tạo lúc up).
1. Xui quá, e mới đổi tên mà ko up bussiness rồi bác ( đã gửi ảnh chứng minh thư ). Giờ liệu có đổi qua up bussiess được ko bác?
2. Ngoài ra thì acc bị limit nhưng chưa đủ 180 ngày thì có up Bussiness trước được ko bác?

1 hehe sao b cứ thích đi đường vòng vậy nhỉ :popo_beauty: chứ giờ mắc công gửi đổi tên mà acc 180d gần như nó k thèm support á.
2 up lên bussiness được ngay nhé.

1 hehe sao b cứ thích đi đường vòng vậy nhỉ :popo_beauty: chứ giờ mắc công gửi đổi tên mà acc 180d gần như nó k thèm support á.
2 up lên bussiness được ngay nhé.
Tại mình lần đầu nên ko biết mấy vụ này. Chơi với pp đúng khó khăn thật. Thanks bạn nhé!

Tại mình lần đầu nên ko biết mấy vụ này. Chơi với pp đúng khó khăn thật. Thanks bạn nhé!
có làm gì cũng đợi 180 ngày ~~ tới 179 ngày tiền trong tk bay sạch thì ***

có làm gì cũng đợi 180 ngày ~~ tới 179 ngày tiền trong tk bay sạch thì ***
tàm 3-4 tháng là nó đã luộc hết rùi nếu tiền đó có vấn đề ^^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,325
170,452
Latest member
kimngocabigail

Most viewed of week