Tài Khoản Amazon bị ON HOLD

Reactions
5
MR
0.000
Insuree Balance
0
Tình hình là mình bị 3 tài khoản amazon ON HOLD không thể mua hàng được, Amazon email cho mình như sau:
"
Greetings from Amazon.com.

We have experienced a problem processing the gift certificate you redeemed as payment for your order. Please contact the customer who sent you this gift certificate for further details. If they have additional questions, please have them contact us directly.

Also, please note we have placed a temporary hold on your account until this situation has been resolved.

Please let us know if you have any further questions, and thanks for shopping at Amazon.com."

Mỗi tài khoản có 2K GC :((. Anh em nào biết giải quyết vui lòng giúp mình nhé. Thanks.

- lần đầu mới nghe cái vụ này! nếu nguồn sạch thì ko sao đâu. chắc nguồn của cậu có vấn đề chăng?

Upvote 0
Tình trạng của bạn mình bị rồi, bị hold do amz nghi ngờ nguồn gift card của bạn là card bẩn và yêu cầu bạn giải trình về nguồn gốc. Theo mình có 2 cách giải quyết:
+ Contact với amz support qua kênh chat live và giải trình nguồn gốc của gift card, show ra những proof có thể (chơi dự án nào đó dc paid...). Nếu có thể show ra proof thì tỉ lệ acc dc mở cao, ngược lại thì căng.
+ Yêu cầu người bán gift card cho bạn refund cho bạn do họ bán card có vấn đề, nhanh gọn lẹ.
P/S: mình đã làm cách 1 và thành công do thằng bán gc cho mình nó đã ăn hết tiền và ko đủ tiền refund =))

Upvote 0
chắc dính hàng bẩn rồi :(

Upvote 0
Upvote 0
Tình trạng của bạn mình bị rồi, bị hold do amz nghi ngờ nguồn gift card của bạn là card bẩn và yêu cầu bạn giải trình về nguồn gốc. Theo mình có 2 cách giải quyết:
+ Contact với amz support qua kênh chat live và giải trình nguồn gốc của gift card, show ra những proof có thể (chơi dự án nào đó dc paid...). Nếu có thể show ra proof thì tỉ lệ acc dc mở cao, ngược lại thì căng.
+ Yêu cầu người bán gift card cho bạn refund cho bạn do họ bán card có vấn đề, nhanh gọn lẹ.
P/S: mình đã làm cách 1 và thành công do thằng bán gc cho mình nó đã ăn hết tiền và ko đủ tiền refund =))
Thank bác, em sẽ thử cách 1 hixhix Hi vọng OK

Upvote 0
èo, thế nào rồi bác chủ, được hay không lên chia sẻ kinh nghiệm vs ạ

Upvote 0
k login dc thì chat thế nào bác ơi , giúp e với

Upvote 0
email nào bác ơi , cho e xin với, e gửi đến chục cái email đủ thể loại không rep, cả ông jett, cs-reply, ....vvv
:popo_burn_joss_stick::popo_burn_joss_stick::popo_burn_joss_stick::popo_burn_joss_stick::popo_burn_joss_stick::popo_burn_joss_stick:

Upvote 0
mod cho e xin email contact với, gọi điện thì tiếng anh kém ạ , chỉ báo dc
email với sdt của acc bị hold,
-k login vào dc chat trực tiếp dc ạ
-với có nên tạo acc khác để chat không ạ
-e có gửi email cs-reply@amazon , jeff,..... với mấy đia chỉ khác nhưng k thấy trả lời

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,632
170,738
Latest member
Stich32123

Most viewed of week

Most viewed of week

Back