Help Tài khoản adsense miễn phí

Chủ thread cho hỏi. Mình có site này https://kiemtien.today mà nó ko chịu duyệt. Đk nó báo nội dung copy nhặt. Mà nội dung mình toàn tự viết :(

giờ đăng ký nữa được ko nhỉ :x

Hix . Nhận đc web từ mùng 7 mà nay 13 vẫn chưa đc build site các bác ợ . Em mail cho nó 2 lần rùi mà nó cứ bảo đợi . có bác nào bị như e ko

bác này rank alexa cao thế mà cũng đk đc adsense ag?
Đăng ký GA không cần web phải có traffic cao đâu bác . Ngày hơn chục lượt traffic qua tìm kiếm là đc . Quan trọng là cấu trúc site phải chuyên nghiệp đáp ứng đầy đủ tiêu chí thôi . Em thấy nhiều pro bảo thế

Đăng ký GA không cần web phải có traffic cao đâu bác . Ngày hơn chục lượt traffic qua tìm kiếm là đc . Quan trọng là cấu trúc site phải chuyên nghiệp đáp ứng đầy đủ tiêu chí thôi . Em thấy nhiều pro bảo thế
E đang đi mua traffic tăng rank đây. Mà mấy cái bài viết từ wp automatic cùi mía quá, trông chẳng ra ls

E đang đi mua traffic tăng rank đây. Mà mấy cái bài viết từ wp automatic cùi mía quá, trông chẳng ra ls
Em thấy nhiều bác có site mới mà đã lo ngâm cứu từ khoá này nọ . Theo em các bác phải bơm traffic vào để lên global site chứ , ko vào top global site thì SEO cũng bằng thừa .
Các bác mua vps về treo tool trao đổi traffic là đc .
Đóng góp chút ngu ý

Em thấy nhiều bác có site mới mà đã lo ngâm cứu từ khoá này nọ . Theo em các bác phải bơm traffic vào để lên global site chứ , ko vào top global site thì SEO cũng bằng thừa .
Các bác mua vps về treo tool trao đổi traffic là đc .
Đóng góp chút ngu ý
Seo siếc thì nội dung mình phải chỉnh sửa nhiều bác ag. E thấy cái wp automatic n coppy bài viết linh tinh lắm

Seo siếc thì nội dung mình phải chỉnh sửa nhiều bác ag. E thấy cái wp automatic n coppy bài viết linh tinh lắm
Hix giờ mà tự làm content thì đau đầu lắm bác . Bác thử thay nguồn lấy tin rss vào cho nó xem

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,764
170,853
Latest member
ngyudihntu
Back
Top Bottom