Help Tài khoản adsense miễn phí

Thằng media.net coi vậy mà khó, nó ko duyệt, inforlink đang chờ

Bạn có site nào hay có rss pm giùm. Cảm ơn nhiều
Mình có bộ yoast seo premium, cần thì cho bạn luôn

Đã ib,
cho em hỏi bác chờ bao lâu vậy?
Và bác coi traffic web người khác ở đâu vậy ạ?

cái này mình mới reg xong nó cũng ko có gì, chờ 2 ngày cái mình có rẹp lại cái mail mà nó nhắn tin thông tin web cho mình ấy, nói là tao đã nhận được web nhưng nó không có gì, xong hôm sau vào check thì nuột *** rồi nha.

coi traffic ở alexa đó b

Đã ib,

cái này mình mới reg xong nó cũng ko có gì, chờ 2 ngày cái mình có rẹp lại cái mail mà nó nhắn tin thông tin web cho mình ấy, nói là tao đã nhận được web nhưng nó không có gì, xong hôm sau vào check thì nuột *** rồi nha.

coi traffic ở alexa đó b
Có thể cho em xin 1 số rss luôn đc ko ạ? Em ko biết chỗ nào inb cả :oops:

https://themechuan.com/theme-plugin/yoast-seo-premium/
vào đây có bộ Yoast SEO premium cho không, đăng ký 1 tài khoản tải về, miễn phí
Nếu muốn mua paid theme hay plugin giá rẻ thì vào đây
https://www.thedevkit.com/san-pham/
( Thấy hay nên post, không PR gì )

đang kéo về, chỉ cần dùng 1 cái Yoast SEO thôi nhỉ ??

Có tự động và cũng có ít chỉnh tay b.
http://airfoodnews.com

chỉnh tay có mà mù đầu =.=

Có thể hướng dẫn dùm e cách tải file sitemap của google lên host để index site ko ạ? Em sợ lỡ tay đi trang quá.
lấy link bài viết share lên fb cho nó index nhanh

Tức là bác dùng Yoast SEO khi nó post bài có tự seo cũng có , nhưng bác muốn kĩ hơn nên làm bằng tay phải ko?
Chuẩn luôn b ,sau khi nó seo tự động xong, mình có thể chỉnh lại chút, tối ưu được chút nào hay chút đó mà.

Chuẩn luôn b ,sau khi nó seo tự động xong, mình có thể chỉnh lại chút, tối ưu được chút nào hay chút đó mà.

con ads media chèn mã quảng cáo bằng tay hay bằng plugin nào vậy b

giờ mới nhận được site. mà các bác cho e hỏi nếu nó chỉ bắt xác nhận email mà k bắt xác nhận danh tính thì có cần k ạ ?

Install plugin Ad Inserter nhé. Xong tạo widget vào vị trí muốn đặt rồi add vào thôi.

ủa mình tưởng cái này chi cho adsen

ủa mình tưởng cái này chi cho adsen
Mục đích của mấy plugin ad là hiện quảng cáo từ code thôi chứ ko có cái nào riêng cho adsense đâu bác :D
Em đang đối mặt với vấn đề làm sao có đc traffic để đăng kí net đặt quảng cáo như mấy bác đây :(:(

giờ mới nhận được site. mà các bác cho e hỏi nếu nó chỉ bắt xác nhận email mà k bắt xác nhận danh tính thì có cần k ạ ?
nó chưa bảo thì ko sao bác ạ.

Cho em hỏi mình dùng nhiều email để đk lấy nhiều site đc ko ạ, em sợ vọc vạch lại đi cả site :(
Mình nghĩ được nhưng bác nên fair-play với người ta đi :D Mỗi người 1 cái là mừng lắm rồi ấy chứ.

bác có thể chụp 1 hình ví dụ cho em xem chỗ bác seo xong dc ko ạ? Tại em thấy post lên mà phần tag chả có ghi gì hết à

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,761
170,851
Latest member
NguyenTheThanh
Back
Top Bottom