Help Tài khoản adsense miễn phí

từ lúc thớt post bài đến giờ mới nhận dc. Quan trọng là tên miền của bác chưa ai đăng kí và phải rẻ
bác đăng ký bao lâu nhận được vậy mình đăng ký hơn 1 tuần rồi chưa thấy mail nào hết:(

Tức là chuyện news là do mình , nếu ko sửa gì thì sẽ được auto post bài dạng news đúng ko ạ? CÒn nếu đổi chủ đề thì phải tự post đúng ko?
Bạn có thể chọn chủ đề host hay trendingnews để auto post, nếu biết seo thì chọn keywords có giá trị cao để kiếm tiền với site dạng này (khi site bạn được duyệt)

Mình có thấy có sẵn plugin nào là auto post đâu, bạn cho mình cái tên đầy đủ nhé. Thanks.
Những cái này là cái cơ bản, họ đã cung cấp domain và hosting cho mình rồi, có cả plugin auto post
Plugin là cái WP Spinner và WP Automatic

Những cái này là cái cơ bản, họ đã cung cấp domain và hosting cho mình rồi, có cả plugin auto post
Mình không thấy có 2 plugin ấy trong wp-admin ấy b.

Tên chuẩn xác là WP Spinner và WP Automatic à b, để mình search rồi install

Sao mình search cũng không ra 2 cái plugin kia b nhỉ. Bạn show giúp mình ảnh wp-admin plugin của b được ko. Thanks.

nó nằm ở phía dưới đây
hoặc vào phần plugin sẽ thấy
ko thì bạn có thể tự cài cũng dc

Site này ngon à, cứ để 1, 2 tháng đăng ký adsense ok
cái này để im nó tự bơi ko cần seo siếc gì à b :D

Bạn ơi, nó tự động post bài cho mình và chọn theme cho mình à.
Bạn có cần config gì trong wp-admin không.

nó có cái plugin của wordpress tự lấy rss về post

Hóng bác chia sẻ tên Plugin với cách dùng ạ

Chủ thớt cho mình hỏi very godady kiểu gì nhỉ.
Mình up thông tin thẻ gửi trong mail nhưng nó bắt up thêm ID ( chứng minh thư) thì làm thế nào

Chủ thớt cho mình hỏi very godady kiểu gì nhỉ.
Mình up thông tin thẻ gửi trong mail nhưng nó bắt up thêm ID ( chứng minh thư) thì làm thế nào
theo như bác ấy thì là up CMND 2 mặt lên nha bạn
Cho mình hỏi bạn reg lúc nào mà được gửi rồi vậy?

Dành cho bạn nào chưa có tài khoản Adsense hay đăng ký tài khoản Adsens mà không được duyệt
Bên warriorforum có offer cho các bạn một trang web miễn phí 1 năm ( domain + hosting)
Link ở đây ( miễn phí - không có PR gì ở đây)
https://www.warriorforum.com/warrio...ready-website-1-year-free-domain-hosting.html
Hôm trước có đăng ký một site - bỏ đó 2 - 3 tháng cho nó tự bơi, không seo gì cả, traffic vài chục lượt mỗi ngày đem đi đăng ký adsense, được duyệt luôn:
https://prnt.sc/lqe4ng

Ai muốn tài khoản adsense mà không đăng ky được thì nên vào - hoàn toàn miễn phí 1 website để đó 2-3 tháng sau đăng ký adsens ( được duyệt hay không thì hên xui)
Offer có thể kết thúc không báo trước

sao hôm nay mình đk thì k đc nữa nhỉ :((

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,488
Latest member
beptugiovani

Most viewed of week

Most viewed of week