Airdrop [T-Rex] Kèo tặng 10$ , Sàn OTC mới ra mắt tương tự như remitano.

HÔM NAY TIỀN ĐÃ VỀ NHÉ AE, AE NÀO CHƯA LÀM THÌ VẪN CÒN LÀM ĐƯỢC NHÉ, NHỚ KYC THÀNH CÔNG MỚI NHẬN ĐƯỢC THƯỞNG NHA !!!

đã kyc thành công và nhận 5 usdt vào số dư, hoàn thành giao dịch đầu tiên rồi mà chưa thấy được cộng thêm 5usdt, nực cười là khi rút usdt ra thì nó tính phí 5usdt, như ko, thấy quá nhảm shit, chủ thớt rút usdt mất phí bao nhiu vậy? @AirdropVN

[UPDATE] TIỀN VỀ RỒI NHÉ AE, MỚI RA MẮT NHE ANH EM

Kèo 30$~690.000VNĐ + ref

Tặng người dùng 30 USD

Chia sẽ cho anh em thêm một sàn OTC mới mở nhưng hệ thống phí giao dịch khá tốt, hệ thống bảo mật ổn. Khi đăng ký sàn KYC thành công sẽ được tặng 30 USD và nhiều cái nữa bạn nào quan tâm vào đây xem nha!

Đăng ký nhanh không là hết hạn.
CHÚ Ý: Các bạn sẽ nhận được 30$ nhưng ko rút ra được nha. Các bạn giao dịch thực tế nếu lời, tiền lời bạn mới rút ra được nha. còn 30$ vốn sẽ trừ theo phần trăm số tiền lời bạn rút. thông tin để anh em khỏi bỡ ngỡ

❤️Khi đăng ký sàn XM thành công sẽ được tặng 30 USD mình mới đăng ký thành công sáng nay luôn
- Anh nhớ KYC thành công mới nhận được thưởng nhé, sau đó đi giới thiệu bạn bè nhận thêm
- Cần chuẩn 1 hình giấy tờ tùy thân (Passport, CMND, Bằng lái xe,... + Hóa đơn có địa chỉ đăng ký tài khoản nha)
- Anh em nhơ kỷ đăng ký địa chỉ nào mà kiếm được cái hóa đơn thanh toán điện nước hàng tháng đó cho dễ được duyệt

Link đăng ký: Mỗi giờ chỉ giới thiệu được 3 bạn thôi, bạn nào cần thì gửi mail cho mình để được tặng 30USD
Gửi mail bạn qua mail: [email protected]

Chúc Anh em kiếm thật nhiều BTC, ETH, USDT để đổi ra VNĐ nhé.

Last edited:
CHÚ Ý: Các bạn sẽ nhận được 30$ nhưng ko rút ra được nha. Các bạn giao dịch thực tế nếu lời, tiền lời bạn mới rút ra được nha. còn 30$ vốn sẽ trừ theo phần trăm số tiền lời bạn rút. thông tin để anh em khỏi bỡ ngỡ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,858
170,916
Latest member
mk17

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week