[svtcnh] Tuyển ref Danh sách GOOD SITE Liên Tục Cập Nhật.BONUS hàng Tuần.Tất cả vì Uy Tín.

Status
Not open for further replies.
Thế này nhé:
Hôm mình thanh toán synbux bạn bảo vào ủng hộ bạn 2 site arbux và clixing.
Và hôm đó mình đã ref cho bạn 1 site đung ko.
vậy coi như mình trao đổi ref 1 site.
vậy là sẽ reback 2 site và bonus 1 site công bằng chứ bạn.
Nếu bạn thấy hợp lý để lại mình cái pp mình thah toán nhé
Uh, okie luôn
ID: MaximusDM91
PP: [email protected]

Mọi người cho hỏi có những site Instant Payment nhưng khi reg thì yêu cầu Min $2 hay $3 là sao? Làm sao để được payout.

Mọi người cho hỏi có những site Instant Payment nhưng khi reg thì yêu cầu Min $2 hay $3 là sao? Làm sao để được payout.

bạn mới chơi PTC à.
Hì nó nói pay instant tức là khi đủ minpay 2 hay 3 $ ấy mình nhấn vào nút cashout thì nó trả tiền về tk PP hoặc AP hoặc LR .. của mình luôn.
còn 1 số trang pay manually thì khi nhấn vào nút cashout thì fai đơi 1 thời gian mới pay về tk của mình

bạn mới chơi PTC à.
Hì nó nói pay instant tức là khi đủ minpay 2 hay 3 $ ấy mình nhấn vào nút cashout thì nó trả tiền về tk PP hoặc AP hoặc LR .. của mình luôn.
còn 1 số trang pay manually thì khi nhấn vào nút cashout thì fai đơi 1 thời gian mới pay về tk của mình

Đúng vậy newbie mấy ngày nay thôi.

---------- Post added at 08:31 PM ---------- Previous post was at 08:26 PM ----------

Mình thấy có site trả tiền cao lắm sao svtcnh không chơi? Vd: PayingPTR hoặc 247payouts

Newbie có gì thì cứ hỏi mọi người bạn. Không sao đâu! Chúc bạn kiếm đucợ nhiều tiền nhé :D

Newbie có gì thì cứ hỏi mọi người bạn. Không sao đâu! Chúc bạn kiếm đucợ nhiều tiền nhé :D

Newbie nên không biết site nào uy tín. Chơi Ptcclickbux mấy ngày được $2.1, yêu cầu payout không send được hix.hix... coi như không lấy được tiền.
Hình như nó đi bán Cam rồi.

Last edited by a moderator:
user: thuansaker
reg cho ông 3 site nữa nhé
19. http://www.eebux.info <25/4/2011>
20. http://soubux.com
21. http://lf-bux.com
check hộ tui nè.... up topppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

---------- Post added at 10:15 PM ---------- Previous post was at 10:11 PM ----------

Newbie nên không biết site nào uy tín. Chơi Ptcclickbux mấy ngày được $2.1, yêu cầu payout không send được hix.hix... coi như không lấy được tiền.

WTF mấy ngày mà dc tới 2.1 $ ha? ban.. Newbie hay newsupermen :))

uhm, mình xin báo danh đây, mình ko biết luật của bạn nhé, chày ơi mình bận quá click xong lăn ra ngủ ấy mà, bạn thông cảm, tới giờ mình mới vào được nè! ko biết bây giờ tuần mấy rồi, mình đã nhận lương tuần 4. thanks nhé.

Tiện thể, mình đăng ký thêm honbux và -AEBUX nhé!

Last edited by a moderator:
uhm, mình xin báo danh đây, mình ko biết luật của bạn nhé, chày ơi mình bận quá click xong lăn ra ngủ ấy mà, bạn thông cảm, tới giờ mình mới vào được nè! ko biết bây giờ tuần mấy rồi, mình đã nhận lương tuần 4. thanks nhé.

Tiện thể, mình đăng ký thêm honbux và -AEBUX nhé!

hotromemo trước kia có khá nhiều site nhưng hiện tại mình tìm mãi thấy 1 site còn id của bạn các site khác có lẽ scam hết rồi hoặc nằm trong danh sách del site rồi.
bonus cho bạn 2 site kia + thanh toán 1 site trong list nhé

bạn chơi những site nv thì ăn cam là cái chắc rồi.

vậy ref thêm cho mình vài site nữa đi.^^
à bạn tham gia 1 chân topic này cho vui.
http://mmo4vn.com/showthread.php?12...nh-toan-hang-ngay-Voi-ket-qua-xo-so-mien-Bac-

Đã reg thêm cho bạn 4 site: ClickPayBux, WillBux, BravoBux, TecBux

Hôm nay không vô site Eebux được, nó cứ báo invalid account & pass. Mới reg hôm qua mà.
Site Buxze cũng không load được luôn.
NeomainBux thì hiện 0 click today nhưng vô Ads thì không có gì click được ==> làm sao đây?

Đã reg thêm cho bạn 4 site: ClickPayBux, WillBux, BravoBux, TecBux

Hôm nay không vô site Eebux được, nó cứ báo invalid account & pass. Mới reg hôm qua mà.
Site Buxze cũng không load được luôn.
NeomainBux thì hiện 0 click today nhưng vô Ads thì không có gì click được ==> làm sao đây?

ủa eebux mình vẫn vào bthuong mà.
cũng thấy id của bạn trng danh sách ref.
Neomainbux bạn vô lại coi đã reset ads rồi đó.
chỉ có thăng buxze là có vấn đề thôi

Vì Buxze có vấn đề (Server not found) cho nên những ads nào có liên quan đến nó đều không nhận click. Mình chỉ click được 3 click thôi.
À, đừng quên mình đã reg 4 site mới nha.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,871
172,945
Latest member
taiiwinclub88

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week