[svtcnh] Tuyển ref Danh sách GOOD SITE Liên Tục Cập Nhật.BONUS hàng Tuần.Tất cả vì Uy Tín.

Status
Not open for further replies.
mình click ngày hôm nay là ngày thứ 5 rồi mà chẳng thấy bonus của ngày thứ 3 vậy.
ID: ditim36
pp: [email protected]

à đay cứ bảo còn 1 người chưa bonus hóa ra là bạn.à hum no bạn gửi cho cái site nào ay bi suppened rồi

---------- Post added at 01:54 AM ---------- Previous post was at 01:48 AM ----------

à đay cứ bảo còn 1 người chưa bonus hóa ra là bạn.à hum no bạn gửi cho cái site nào ay bi suppened rồi

của bạn 3 site đung ko nhỉ.
à bạn dừng click vengancebux di nhé site invest lai pay thủ công nua

hum nay bạn ref vậy bạn sẽ nhận được bonus vào t3 tuần sau cộng thêm bonus thưởng nhiều site nữa click đều nhé bạn

ok bạn yên tâm hum nay bạn đăng ký thì t3 tuần sau bạn sẽ nhận bonus đợt đầu tiên với 0.04/1site + bonus tổng số site bạn đăng ký click đều bạn nhé.
và tiếp tục bonus đều đặn hàng tuần 0.04/1site.và sẽ bonus thêm nếu bạn chơi lâu dài cùng các thành viên khác

Last edited by a moderator:
Dũng ơi. xem lại cái trang bên kia xem, bị del rồi hả?

---------- Post added at 09:34 AM ---------- Previous post was at 09:34 AM ----------

Hôm qua mình buồn ngù quá, không click được. Coi như tuần này được có 6 ngày thôi nhé!

Mình click đầy đủ nhé bạn mình bắt đầu click là thứ 2 chứ không phải thứ 3.Mong bạn sẽ sớm bouns cho mình.Ah bạn có thưởng cho newbie 1.6$ nữa hả vậy mình có được không.Mình chơi đều nếu được mình sẽ hợp tác lâu dài.Mình update thêm vài site nữa: Buxify,daimondbux. Tổng cộng là mình tham gia 13 site.Thanh toán mình nha bạn. Ah cho mình hỏi mình rút tiền từ mấy trang web về paypal thì nó đòi payout pin number là sao hả bạn.

à đấy là cái mã khi bạn cashout từ PP về bạn đien 5 chữ số và nhớ nó khi nào cashout thì cần.
bạn click đều tuần sau mình bonus mỗi site click đêu là 0.04.vậy bạn có 13 site 13x0.04=0.52 cộng với số tiền thương lần đầu tiên với 13 site mỗi site 0.02x13=0.26
vậy tổng công tuần sau mình sẽ bonus cho bạn 0.8 nếu bạn click đều 13 site đó bạn nhé.
con số 1.6$ đây là bạn fair đăng ký từ 37 site trở lên thì bạn sẽ nhận được 1.6$ mỗi tuần.

svtcnh ơi gửi bn cho mình đi! 4 trang đấy! tiện thể dk luôn cái amybux
à mình nói luôn cuối tuần này mình bận nên không click đc ~ 2 hoặc 3 ngày :D

ok mình dang check tất cả và sẽ xoa mấy trang scam bổ sung trang mới tuần này các trang scam mình vân bonus nốt cho các bạn.

mình click qua ngày thứ 3 rồi...Bạn kiểm tra số liệu rồi bonus cho mình nhé...

id: referrer1083
pp: [email protected]

Dũng ơi, mình đăng kí thêm mấy trang này nhé, click xong mấy ngày đầu luôn.
24) caibux.com
25) onbux.com
26) diamond-bux.com
27) nxtbux.com
28) incrasebux.com
^^! Dũng bonus cho mình 6 ngày luôn nhé!

Thanks bạn đã chỉ mình.Nhưng 5 số đó mình đánh đại hay là sao.Vậy giờ mình update thêm cho đủ 37 site thì bạn sẽ thưởng 1.6$/tuần phải không.Giờ mình đăng kí thêm các site nè: ujrm, buxproplus, rastabus, blazingbux, afribux, caibux, nxtbux, ayabux, hifibux, onbux, buxoze, buxcm, arenabux, amenbux, clicksmy, aebux, youearnbux, amybux, bux-matrix. Mình đã đăng kí và mong mún chơi với bạn lâu.Mình đăng kí gần hết site của bạn chỉ trừ những cái bị hư mong bạn sẽ bouns mình 1.6$.Tổng cộng mình đã rè cho bạn 32site rùi đó.

Tuần này các bạn bo cho mình các site này ra nhé
BUXBUILDER (ko vào được),BUXPROPLUS+VENGEANBUX (site invest),bux1(minpay qua lon,BUXod (DIE),moneybux scam,bongdabux +leafbux scam,magicobux+sukesinvesttami..+todbux(có vấn đề cashout)
Duycuong1083
25 site chưa đủ 1 tuần bonus 0.03/1site.25x0.03=0.75 +bonus lần đầu 0.2+bonus số site kỷ lục 0.05=1$
quocanhviet
23 site nhưng mình check có mấy site bạn ko đủ avg >=4 (-_-) và sáu site mới đăng ký minh tinh đều cho bạn 20sitex0.04=0.8 nhé
ngocduc
8 site đăng ký từ ngày 10/3 mình bonus 8x0.04=0.32
haibeo 3x0.04=0.12 bạn bỏ 2 site buxproplus và buxbuilder đi nhé
annavn6x0.04=0.24
forever 3x0.04=0.12 bạn này đăng ký khá nhiêu site nhưng ko thây click
Zinie đăng ký rất nhiều nhưng chi thây 2,3 site click dên hôm qua,và bạn mới đăng ký 11,12,13 nên tuần này tạm thời chư bonus
Songtothon và n2lwitl tuần này các bạn ngừng hoạt dông nhiều quá nên chưa thể bonus cho cac bạn đuoc
thanhmm5 1x0.04
feathy 3x0.04=0.12
hantieuoanh co 6 sitex0.04=0.24+0.06 lần 1=0.3
kedien201 thi click đêu nhận bonus luôn nhé
Tuàn này co thể mình sẽ bonus vao chu nhat vơi mức bonus 0.03/1site
các bạn click đêu nhé!
bạn nào đọc được bài viết này reply lại topic tk pp mình bonus luôn nhé xem như xác nhận các bạn còn hoạt động.
thanks!

---------- Post added at 10:15 PM ---------- Previous post was at 10:13 PM ----------

Thanks bạn đã chỉ mình.Nhưng 5 số đó mình đánh đại hay là sao.Vậy giờ mình update thêm cho đủ 37 site thì bạn sẽ thưởng 1.6$/tuần phải không.Giờ mình đăng kí thêm các site nè: ujrm, buxproplus, rastabus, blazingbux, afribux, caibux, nxtbux, ayabux, hifibux, onbux, buxoze, buxcm, arenabux, amenbux, clicksmy, aebux, youearnbux, amybux, bux-matrix. Mình đã đăng kí và mong mún chơi với bạn lâu.Mình đăng kí gần hết site của bạn chỉ trừ những cái bị hư mong bạn sẽ bouns mình 1.6$.Tổng cộng mình đã rè cho bạn 32site rùi đó.
ok bạn đã tính chơi lâu dai thì chỉ cần click đều dặn mình sẽ bonus cho bạn chắc chắn 1 điều như vậy.
thân!

uhm vậy là bạn tính mình 32 site 0.04x32=1.28 + với bouns thưởng nhiều site 0.02x32=0.64.Tổng cộng là mình sẽ được 1.92$ + 1.6$ thưởng nữa là 3.52$ nha bạn.Mình sẽ click đều bạn có thể check,Thanks bạn.Vì sự nghiệp a e hợp tác lâu dài.Mok có site nào thì pm mình nha.Mình tên Dũng số điện thoại 0933433511

ơi bạn ơi tức là tất cả bạn được 1,92 thôi (vì tuần đầu tiên mình bonus thêm cho bạn 0.02/1site (bạn đăng ký topic trước mơi đuoc bây giờ chỉ là 0.01/site thui) nên bạn đăng ký 32 site mới được 1.92).con số 1,6 là mình tinh nếu bạn chơi trên 38 site thi mình sẽ bonus đều hàng tuần như vậy mình vẫn tính trên cơ sở 0.04$/1site mà.còn bạn chơi 32 site thì bạn chỉ đuoc 1,28$/1 tuần thôi.
hì bonus nv thi =reback mấy trăm% mình ko up tk nv thì sạt nghiệp à hihi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,411
172,496
Latest member
nguyentamtk53

Most viewed of week

Most discussed of week