[svtcnh] Tuyển ref Danh sách GOOD SITE Liên Tục Cập Nhật.BONUS hàng Tuần.Tất cả vì Uy Tín.

Status
Not open for further replies.
Bạn lần sau nhớ chọn đúng prefix cho bài viết nhé. Mình đã sủa lại dùm bạn.
Thân!

P/S: không đọc kĩ rule lần sau del bài =))

Bạn lần sau nhớ chọn đúng prefix cho bài viết nhé. Mình đã sủa lại dùm bạn.
Thân!

P/S: không đọc kĩ rule lần sau del bài =))

ec bạn mới làm T.mod nên ko biết box này mới có thêm prefit đc hơn 1 tháng còn topic của mình có cách đây mấy tháng rồi.Với lại topic cũng chuẩn bị ngừng hoạt động rồi.

ec bạn mới làm T.mod nên ko biết box này mới có thêm prefit đc hơn 1 tháng còn topic của mình có cách đây mấy tháng rồi.Với lại topic cũng chuẩn bị ngừng hoạt động rồi.

Bạn phải tự đổi prefix khi có rule mới để làm gương chứ ::))

Khi nào ngừng nhớ close nha.

CNNBUX scam rồi bác. Admin hình như là ng Việt đó

nó đang bảo trì chức năng cashout.đây là hiện tượng scam phổ biến.
Nhưng cũng chưa chắc đã scam vì 1 số site sau khi bảo trì rồi vẫn cashout đc..

Up cả hai đấy chứ! :)

báo danh luôn 2 ID
ID; hanglon91
ID2: gacutcut
Pp chữ kí

báo danh luôn 2 ID
ID; hanglon91
ID2: gacutcut
Pp chữ kí

hanglon và gacutcut tuần vừa rồi còn 2 site thì đã scam het luôn mình chỉ bonus cho mỗi site scam trong tuần là 0.02.
Vậy mình sẽ gửi cho bạn 0.08 từ này là bạn hết site tham gia với mình nhé.
thanks

---------- Post added at 08:54 PM ---------- Previous post was at 08:49 PM ----------

Đã có danh sách tuần 12 Ai có tên trong danh sách nhận thanh toán thì pm vơi mình thanh toán nốt.
Hầu như các bạn đã ngừng click.Chỉ còn thấy sea_ari là còn click nhiều nhất nhưng cũng ko đang là bao nhiêu.
Vì vậy mình sẽ thông báo :binhsua168:giải tán Hôi từ tuần này.:binhsua168:
Cảm ơn các bạn đã ủng hộ mình trong thời gian qua và nếu sau này nếu như còn có cơ hội chơi PTC tiếp thì hi vọng các bạn ủng hộ mình tiếp nhé.
Cảm ơn tất cả các bạn

---------- Post added at 09:38 PM ---------- Previous post was at 08:54 PM ----------

Àc Còn nữa bạn nào con site nào chỗ mình mà vẫn click cho đến hôm nay thì mình sẽ bonus thêm 0.03/1site nhé.Vì hôm nay lô đề thua quá nên chỉ bonus cho các bạn nv thôi.hihi

hanglon và gacutcut tuần vừa rồi còn 2 site thì đã scam het luôn mình chỉ bonus cho mỗi site scam trong tuần là 0.02.
Vậy mình sẽ gửi cho bạn 0.08 từ này là bạn hết site tham gia với mình nhé.
thanks

---------- Post added at 08:54 PM ---------- Previous post was at 08:49 PM ----------

Đã có danh sách tuần 12 Ai có tên trong danh sách nhận thanh toán thì pm vơi mình thanh toán nốt.
Hầu như các bạn đã ngừng click.Chỉ còn thấy sea_ari là còn click nhiều nhất nhưng cũng ko đang là bao nhiêu.
Vì vậy mình sẽ thông báo :binhsua168:giải tán Hôi từ tuần này.:binhsua168:
Cảm ơn các bạn đã ủng hộ mình trong thời gian qua và nếu sau này nếu như còn có cơ hội chơi PTC tiếp thì hi vọng các bạn ủng hộ mình tiếp nhé.
Cảm ơn tất cả các bạn

---------- Post added at 09:38 PM ---------- Previous post was at 08:54 PM ----------

Àc Còn nữa bạn nào con site nào chỗ mình mà vẫn click cho đến hôm nay thì mình sẽ bonus thêm 0.03/1site nhé.Vì hôm nay lô đề thua quá nên chỉ bonus cho các bạn nv thôi.hihi

Làm ăn lúc này thất pác quá hả bác :) .

Cũng 1 phần là PTC hầu hết đều scam.
Và mình kiếm thêm đuươc 1 công việc mới nữa.

Chào ngày mới! :)

Báo danh
Sea_air
PP: [email protected]

Vẫn click đủ các site chỉ trừ site IncraseBux & Askbux là không mà thôi.

Hi mình bỏ hết rồi trù buxify là đang đầu tư vào nhận lợi nhuận nốt thôi ^^
Đợi lát có mấy mem yêu cầu thanh toán rồi thnah toán cho bạn luôn nhé

Increase vẫn chưa scam mà, dũng không chơi tiếp site này à?

Increase vẫn chưa scam mà, dũng không chơi tiếp site này à?

hi vừa pay rồi

---------- Post added at 12:28 PM ---------- Previous post was at 12:22 PM ----------

Đã thanh toán cho
-itmember
-sea_air
-hanglon
-quocanhviet

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867