[svtcnh] Tuyển ref Danh sách GOOD SITE Liên Tục Cập Nhật.BONUS hàng Tuần.Tất cả vì Uy Tín.

Status
Not open for further replies.
hì bạn đk nhiều site mình ngai check để t7 mình check tất cả rồi thanh toán luôn cho bạn nhé

indianabux hôm nay vào ko đc :(... nó báo password sai và bấm tìm lại pass thì nó lại bảo birth year sai mà trong khi đó tớ đăng kí 1 mẫu với mấy site kia vẫn vô bt ="=

Dũng ơi, caibux vào ngon lành rồi. Chiến tiếp đi. :D:D

uh, số mình toàn đen, lúc trước 6-7 site giờ còn có 1, mà jzbux sao mình ko vào trang đó được
cách đây mấy ngày mình vào bằng cách này, khi mở trang login thì nó ko hiện captcha, sao đó mình vào trang view ads, rồi lại vào login lại thì nó hiện lên bảng đăng nhập có captcha.
bây giờ mình ko vào bất kì trang nào của nó nữa, ai vào được cho mình xin link vào trang view ads nhé.
P/S mình nhận tiền của nó rồi ( sau khi gửi support nó ko trả lời mà chỉ trả tiền, thằng này ghê quá, "ko nói mà làm", nhưng kể từ đó thì nó mất tiêu luôn) chắc là tại mình ko tin nó nên nó ko chơi nữa hay sao ấy!. hichic, trong thời buổi site scam nhiều vô số kể, đáng lẽ nó phải thông cảm cho mình chứ nhỉ. hihi

uh, số mình toàn đen, lúc trước 6-7 site giờ còn có 1, mà jzbux sao mình ko vào trang đó được
cách đây mấy ngày mình vào bằng cách này, khi mở trang login thì nó ko hiện captcha, sao đó mình vào trang view ads, rồi lại vào login lại thì nó hiện lên bảng đăng nhập có captcha.
bây giờ mình ko vào bất kì trang nào của nó nữa, ai vào được cho mình xin link vào trang view ads nhé.
P/S mình nhận tiền của nó rồi ( sau khi gửi support nó ko trả lời mà chỉ trả tiền, thằng này ghê quá, "ko nói mà làm", nhưng kể từ đó thì nó mất tiêu luôn) chắc là tại mình ko tin nó nên nó ko chơi nữa hay sao ấy!. hichic, trong thời buổi site scam nhiều vô số kể, đáng lẽ nó phải thông cảm cho mình chứ nhỉ. hihi

hehe mấy ngày trước thì ko cần support đợi 1 tuần là nó trả nhung tình hình giờ cũng ra đi rồi.

hehe mấy ngày trước thì ko cần support đợi 1 tuần là nó trả nhung tình hình giờ cũng ra đi rồi.

Jzbux ra đi rồi sao, hixhix
arbux ( chứ ko phải azbux) đã ban nick của mình vì click phải anticheat click, hix, trong khi mình có xài phần mềm auto đâu chỉ là lâu nay nó ko có nên sơ ý click phải, thế là toi, có phải nó làm vậy để scam ko? anh em cẩn thận

Jzbux ra đi rồi sao, hixhix
arbux ( chứ ko phải azbux) đã ban nick của mình vì click phải anticheat click, hix, trong khi mình có xài phần mềm auto đâu chỉ là lâu nay nó ko có nên sơ ý click phải, thế là toi, có phải nó làm vậy để scam ko? anh em cẩn thận

Cũng ko hẳn là như vậy. Nó cho antincheat ads cũng để chém nhưng bác auto thôi.^^
còn AZbux thì cũng scam 1 thời gian rồi

Bạn xem lại site incrasebux nhé.mình check ko có.
đã bonus cho bạn 2 site kia nhé

Sao lại không có? Tui reg hôm 27/4 đó, đến hôm nay đã click 15 cái rồi.
Hôm đó tui đã reg 5 site: EtremeBux, JJBux, LnBux, Buxify, Incrasebux. Sau đó svtcnh nói bỏ 2 cái là EtremeBux, JJBux đi. Những site nào bỏ thì bạn phải cập nhật lại chứ, để ng ta reg rồi click xong rồi mới nó bỏ đi?:binhsua23:

---------- Post added at 09:21 AM ---------- Previous post was at 08:40 AM ----------

Referral của site Incrasebux là ID này nè: infocinemaonline.
Svtcnh xem lại nhe.

---------- Post added at 09:32 AM ---------- Previous post was at 09:21 AM ----------

Thông báo ngày 27/04:
Ai còn click những trang này thì del đi nhé :
-AZBUX,ONBUX,HOMEBUX,WIZBUX,SYNBUX,EXTREMEBUX ==>SCAM ---- Nghe Paypal VN nói Onbux uy tín lắm mà, sao lại scam hic.hic...
-NEODBUX ,NEOMAINBUX KO RESET ADS --- Neomainbux vẫn reset Ads đó, có hôm không reset thật, nhưng hôm qua và nay vẫn reset mà ---> có del không?

Các site trên del hết bạn nhé.
Onbux uy tín là ngày xưa thôi bạn ơi.
Nó dở chứng lâu rồi.
Giờ may ra ai pay lần đầu nó còn trả thôi.
Referral của site Incrasebux là ID này nè: infocinemaonline.
Svtcnh xem lại nhe.
Tất cả ID của mình đều là svtcnh
Nếu bạn có Referral của bạn là infocinemanine thì ko fai của mình rồi.Bạn nhớ lại xem bạn đã ref cho ai rồi nhé.

Tất cả ID của mình đều là svtcnh
Nếu bạn có Referral của bạn là infocinemanine thì ko fai của mình rồi.Bạn nhớ lại xem bạn đã ref cho ai rồi nhé.

Ec.. Bạn mới phải kiểm tra lại đi, mình đã kiểm tra rồi.
Mình click vào đường dẫn của bạn ở trang 1 thì referral là như trên đó, không phải là svtcnh. Không lẽ bạn đưa sai đường dẫn?:binhsua166: Mình đã vô lại đường dẫn đó 1 lần nữa thì thấy referal vẫn là infocinemanine.

---------- Post added at 10:19 AM ---------- Previous post was at 10:18 AM ----------

Mình mới chơi nên chỉ có làm ref cho mỗi mình bạn àh.

Last edited by a moderator:
Ec.. Bạn mới phải kiểm tra lại đi, mình đã kiểm tra rồi.
Mình click vào đường dẫn của bạn ở trang 1 thì referral là như trên đó, không phải là svtcnh. Không lẽ bạn đưa sai đường dẫn?:binhsua166: Mình đã vô lại đường dẫn đó 1 lần nữa thì thấy referal vẫn là infocinemanine.

---------- Post added at 10:19 AM ---------- Previous post was at 10:18 AM ----------

Mình mới chơi nên chỉ có làm ref cho mỗi mình bạn àh.

vậy chắc tại bạn đã vô tình click vào link ref của ai trước đó rồi mà bạn lại chưa xóa cookie.có 1 vài site nó tính như vậy.
Chứ link ref của mình ko có vấn đề gì cả bethuy cũng mới ref của mình theo link đó mờ.

vậy chắc tại bạn đã vô tình click vào link ref của ai trước đó rồi mà bạn lại chưa xóa cookie.có 1 vài site nó tính như vậy.
Chứ link ref của mình ko có vấn đề gì cả bethuy cũng mới ref của mình theo link đó mờ.

Hu.hu.hu... Mình Ref liên tục 5 site lúc đó cho bạn, làm gì có ref cho ai trước đó.
Bây giờ mình vô đường dẫn ở trang 1 của bạn vẫn thấy referral y như vậy mà.

---------- Post added at 11:07 AM ---------- Previous post was at 10:58 AM ----------

Không biết bị làm sao nữa, mình copy link của svtcnh ở trang 1 (http://www.incrasebux.com/register.php/svtcnh.htm) để vô trực tiếp thì vẫn thấy referral là infocinemaonline, chẳng biết ID này ở đâu ra. Vô các site khác thì ID là svtcnh, chỉ có link của site này cứ hiện ra như vậy. Có cách nào thay đổi không?

---------- Post added at 11:30 AM ---------- Previous post was at 11:07 AM ----------

Lạ quá! Không hiểu luôn.

Last edited by a moderator:
Tức là trước đây bạn đã nháy vào link ref của ai đó rồi.hoặc có thể là khi bạn click vào ads của trang khác giới thiêu.

Thông báo Giờ Mình Về quê. T2,hoặc t3 Mình lên và sẽ check Thanh toán cho tất cả các bạn.
Mình sẽ tính số click phù hợp các bạn yên tâm nhé.
Thanks

Rớt sang trang 3 rồi. Lên nào! Về que vui vẻ nhé Dũng!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,012
Latest member
goldbullionshops

Most viewed of week

Most discussed of week