[svtcnh] Tuyển ref Danh sách GOOD SITE Liên Tục Cập Nhật.BONUS hàng Tuần.Tất cả vì Uy Tín.

Status
Not open for further replies.
Một ngày tốt lành. hôm nay chầu chực đi up topic. Up giùm ông luôn. Hi hi!. Đi học đã!

---------- Post added at 06:45 PM ---------- Previous post was at 06:43 PM ----------

Ông qua xem có trang nào chưa REG thì REg cho tui vơi. Có Sanabux mới ra lò đấy :D

hi ko cân up nhiều quá đâu.hi tụt qua bên 2 thì up phát thôi.
chầu chực vậy mất thời gian lắm KAKA.

hi chào bạn
đáng nhẽ tối nay mình sẽ tổng hợp danh sách bonus tuân 5
nhưng do mạng hôm nay lag quá sánh mai mình sẽ check danh sách bonus cho tất cả moi ngươi
thân!

Dù Mạng Lag cũng đã Tổng hợp xong danh sách bonus tuần 5 nhưng buôn ngủ rồi sang mai dậy đếm cho các bạn.

Đã có danh sách bonus tuần 5 mọi người xem ở trang đâu.
VÀ reply lại topic để nhận bonus nhé

ủa hôm nay ko ai báo danh nhận bonus à.
ai vào ref luôn site này nhé minpay 0.04
click xong có thể pay liền

---------- Post added at 02:38 PM ---------- Previous post was at 02:34 PM ----------

BUX5
http://bux5.org/?ref=svtcnh

Danh sách đầy đủ chỉ thiếu cogobux nữa thôi!

sao mình chỉ nhận được bonus tuần 2 ko vậy (25/3)? Hôm trước có nhắn hỏi mà chả thấy trả lời gì cả! Bộ mỗi tuần đều phải vào báo danh à. Nếu có thì thứ mấy?

sao mình chỉ nhận được bonus tuần 2 ko vậy (25/3)? Hôm trước có nhắn hỏi mà chả thấy trả lời gì cả! Bộ mỗi tuần đều phải vào báo danh à. Nếu có thì thứ mấy?

Hiên tại nghecon hình như không còn click cho mình trang nào thì fai bạn coi lại trong danh sach bonus tổng hợp nếu có thông báo cho mình.
Hàng tuần các bạn vào báo danh từ sáng chủ nhật đến chiều t7 tuần tiếp theo bất cứ lúc nào bạn sẽ nhận được bonus.<vì mình thương tổng hợp danh sach vào chiều t7 mà>
Nếu tuần đó nào đó bạn không vào báo danh thì sẽ mất quyển lợi.

hì khéo chọn vậy.chọn toàn site mình chưa test qua.
APbux 2 hôm nưac mới đủ 200 click để cashout chưa bết có pay đc ko.
thôi ko sao có gì 2 hôm nữa sẽ thông báo nhé.

---------- Post added at 11:09 PM ---------- Previous post was at 10:02 PM ----------

Mọi Người tiếp tục vào báo danh nhận bonus nào.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,011
Latest member
phithuongnien

Most viewed of week

Most discussed of week