[svtcnh] Tuyển ref Danh sách GOOD SITE Liên Tục Cập Nhật.BONUS hàng Tuần.Tất cả vì Uy Tín.

Status
Not open for further replies.
Rastabux thì kheo tuần này bỏ thôi
cashout mãi ko nhận đc.
còn VCBUX thì mình vân click dc tầm 4h,4h30 bạn thư vào click coi hoặc sang sơm ậy
thân!

thứ nhất là có thể chưa qua ngày mới nên chưa reset ads (nên click cố định vào một giờ mỗi ngày). Thứ hai là nếu quá 24h mà ad chưa được reset thì có thể do lỗi của máy chủ chưa reset. Còn khả năng nào không nhỉ?

Last edited by a moderator:
Em có tên, bác lưu ý các site mới đăng ký cho thêm bô nút nhé, thanks

Mình không thấy Dũng đề rõ số lượng. Trong danh sách mình còn thấy có cả nextbux nữa, trang này Dũng bảo loại tuần trước rồi mà. Thế có click tiếp nữa không? Danh sách cũng không thấy rastabux.

hi sorry các bạn nhé
mất mạng từ đầu tối đến giờ bây giờ mình sẽ đếm cho các bạn

Hôm nay click hết cho Dũng rồi nghe. Có mấy trang không click được nè:
1) vcbux.com: không vào được
2) diamond-bux.com: trang web đã đổi. Gõ ID và pasword vào thì bị từ chối
3) csbux.com: Tài khoản không login được
Trang wizbux dũng loại từ lâu rồi đúng không? Hôm trước mình đọc được tin nhắn của dũng. Làm các bước trên rồi làm tiếp thế nào để cho nó chạy vậy Dũng. Nó vẫn đứng yên.

WIZBUX vẫn chơi mà diomand loại.VC,CS bạn vô lại coi được ko mình vẫn vào được binh thừong mà tuần này vẫn bonus cho bạn 2 site đó.
cố gắng tuần sau click đều giùm nhé

Thằng synbux ko thấy tên mình trong ds bạn ơi...nếu bỏ paidum ra thì mình click dc 9 site
tiện thể cho hỏi có tính paidum vào ds ko?

vcbux mình vẫn đăng nhập được nhưng hơi khó bạn, có khi sáng , có khi chiều tối.
csbux vẫn vào được

@chủ topic: mình vẫn chưa nhận được rb tuần này, mặc dù có tên hotromemmo! Bạn vui lòng xem lại nhé!

Hôm nay click hết cho Dũng rồi nghe. Có mấy trang không click được nè:
1) vcbux.com: không vào được
2) diamond-bux.com: trang web đã đổi. Gõ ID và pasword vào thì bị từ chối
3) csbux.com: Tài khoản không login được
Trang wizbux dũng loại từ lâu rồi đúng không? Hôm trước mình đọc được tin nhắn của dũng. Làm các bước trên rồi làm tiếp thế nào để cho nó chạy vậy Dũng. Nó vẫn đứng yên.

Thằng synbux ko thấy tên mình trong ds bạn ơi
bạn xem lại nhé synbux ko thấy bạn ref cho mình.
PAIDUM tuần này ko click ngày nào nên minh ko thể bonus đc và cũng loại luôn ra danh sách tuần sau.Sr

---------- Post added at 08:56 AM ---------- Previous post was at 08:54 AM ----------

@chủ topic: mình vẫn chưa nhận được rb tuần này, mặc dù có tên hotromemmo! Bạn vui lòng xem lại nhé!
HÌ sr nhé sơ xuất
hotromemo dc 6 site bạn vẫn còn click còn bạn bỏ khoảng 4,5 site ko click.
6x0.04=0.24
bạn để lại pp nhé

Mình hỏi Dũng về wizbux vì không thầy trong danh sách. Sáng nay mới thấy. Vậy là lại cập nhật thêm diamond vào danh sách ngủm à? :D

Ah mà mình ref tuần rùi là tuần đầu ko dc bonus 0.05$/site ah?
Ko thấy thì thui bỏ đi.chiều nay ref site khác cho chẵn 10 site lun....

Ah mà mình ref tuần rùi là tuần đầu ko dc bonus 0.05$/site ah?
Ko thấy thì thui bỏ đi.chiều nay ref site khác cho chẵn 10 site lun....

bạn đăng ký từ 28 vậy đến nay là đủ 1 tuần các bạn khác đăng ký mà chưa đủ 1 tuần mình bonus 0.04/site coi như đã bonus tuần đầu tiên nhé
bonus cho bạn tuần đâu tiên
tất cả 8x0.05=0.4
nếu đúng thì để lại PP minh sent nhé

---------- Post added at 10:48 AM ---------- Previous post was at 10:44 AM ----------

Mình hỏi Dũng về wizbux vì không thầy trong danh sách. Sáng nay mới thấy. Vậy là lại cập nhật thêm diamond vào danh sách ngủm à? :D

loại luôn trang đây nhé.
coi như scam.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,009
173,073
Latest member
waversxcu

Most viewed of week