<svtcnh> Đánh mạnh tay site GATORBUX này.Đăng ký nhận ngay bonus !

svtcnh

Senior
Reactions
983
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
THông tin site standard
4ads/day 2ads 0.02 va 2 ads/0.01
đã có tren 6000 mem
payment proof khá đều.
CHIẾN dịch bonus
đăng ký kick hêt ads bonus ngay 0.02
kick hết ads sau 3 ngày tiếp theo nhận ngay 0.02
tự đông bonus 0.02 sau mỗi tuần kick ads

ĐĂng ký tại đây

Hic ko phải mình phá bạn đâu nha, anh em forum giúp đỡ nhau thôi, vì mình là người trong cuộc site này, mình payout 2.26$ nó trừ phí còn 1$, pending 10 ngày nay chưa trả :(. Riêng cheat hay vi phạm TOS của nó thì ko bao giờ rồi. mong bạn suy nghĩ và nghiên cứu lại nhé. Payout của nó thì mỗi ngày nó nhặt ra 1 thằng để pay tí tí cho nó có. Thằng nào đc nó pay như trúng giải độc đắc :(

ồ vây à bác nhưng em doc trong forum cua nó ko thay ai kêu về vấn đề payout cả

Cũng như anh, thấy nó pending thì vẫn chờ thôi, nó pay thì pay ko pay thì thôi, cũng chả buồn post forum làm gì :D

mềnh cũng thế cas 2$ còn 1$..chẳng lẽ nó để bài viết phàn nàn về site trong forum cho bạn xem ak`? :D

à bác hieu oi thàng noabux scam roi

---------- Post added at 08:37 PM ---------- Previous post was at 08:36 PM ----------

lại vào đây ủng hộ bác..
ID :n2lwitl
PP:[email protected]
Bonus bác nhé..kick đều tay nhận ngay bonus nào

Hì thui bạn à site này có vấn để rùi bạn xuông làm ref cho mình site synbux mình bonus gấp đôi cho bạn nhé

à bác hieu oi thàng noabux scam roi

---------- Post added at 08:37 PM ---------- Previous post was at 08:36 PM ----------

Hì thui bạn à site này có vấn để rùi bạn xuông làm ref cho mình site synbux mình bonus gấp đôi cho bạn nhé
hix hix..vừa click xong cái site này thì bác..:-< synbux là site gì bác..em vào làm ref luôn..em làm ref click ổn định lắm..làm ref 20 site rồi..:)

Site này chơi theo kiểu bốc thăm may mắn khi cashout,bốc hên xui trúng ai thì người đó dc pay =))
Cũng có 1 thằng tương tự thằng này đó là 123bux.net,nhưng thằng này lựa người mà pay chứ ko có chơi random =)) Cái thằng admin site ptc-investigation.com được nó pay ngay còn 1 đống thằng đợi hoài ko được pay,đúng 2` =))
Em gần đủ min pay của 123bux.net rồi,hy vọng nó pay :binhsua23::binhsua23:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back