Tutorial [Sv bơi vào] kiếm 1-2$/ 1 ngày qua app điện thoai

Status
Not open for further replies.
Redeem từ hôm 18 mà vẫn chưa thấy có gì , có khi nào scam ko :(

nói scam thì k đúng..vì mình rút được 40 euro rồi..sợ nhiều người chơi quá nên không có khả năng chi trả thôi :(

Redeem từ hôm 18 mà vẫn chưa thấy có gì , có khi nào scam ko :(

đây là mình nhận lúc 16h ngày 18/2

Chắc tèo rùi:(

Sao mình bật app lên nó báo "this app is currrently not able to run on your device" :confused:

"This app is currently not able to run on your device"
Hiện nay tình trạng này xảy ra nhìu quá, làm mọi người hoang mang, mong ad động viên tình thần anh em.
Mấy cái này cứ tới Việt Nam mình chơi là bị scam, khổ ghê luôn.

"This app is currently not able to run on your device"
Hiện nay tình trạng này xảy ra nhìu quá, làm mọi người hoang mang, mong ad động viên tình thần anh em.
Mấy cái này cứ tới Việt Nam mình chơi là bị scam, khổ ghê luôn.

là do không fake ip..nick đã bị ban bạn nhé

thớt xử lý được lỗi báo hết hạn khi đăng nhập không. xóa các kiểu vẫn bị. chán thật

thớt xử lý được lỗi báo hết hạn khi đăng nhập không. xóa các kiểu vẫn bị. chán thật

có thằng bạn bị mình kêu nó tạo nick mới rồi..chơi lại từ đầu..còn mình không nick nào bị cả..chắc có chơi lại thôi bác à..app này nó uy tín nên nó quét kĩ quá :(

có thằng bạn bị mình kêu nó tạo nick mới rồi..chơi lại từ đầu..còn mình không nick nào bị cả..chắc có chơi lại thôi bác à..app này nó uy tín nên nó quét kĩ quá :(
đen nhỉ. vừa thay email các kiểu mà vẫn bị. thôi nghỉ . thanks bác nhé

Tạo lại từ đầu như thế nào thớt ơi, mình dùng mail khác đăng nhập nhưng không hiện phần mềm Applike để tải về :v

Bác cho em hỏi, em chưa hiểu lắm chỗ chuyển tiền, là mình phải fake ip rồi mới vào applike và chuyển tiền. Hay là tắt fakeip rồi vào applike chuyển tiền ạ. Hay ý bác là rút từ paypal vào thẻ ạ
Với cho em hỏi trên 1 điện thoại, nếu bị khóa nick thì mình vẫn có thể tạo lại rồi làm tiếp như bình thường phải không ạ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week