Other Surf nhận 0.2$ PM - nhận ngay và luôn

Status
Not open for further replies.
ok, các bạn tiếp tục DK nhé, sáng mai sẽ thanh toán cho tất cả

user : titxjkzaj
ID : 165424
PM dưới chữ kí ạ
đã hoàn thành đầy đủ
đã thanh toán cho bạn
ID: 165427
U1660413
đã thanh toán
ID = 165343
U6173922
hoàn thành đầy đủ nhé thớt,hic auto có 2k credits chẳng biết làm gì
đã thanh toán, bạn dùng để chơi ptp ấy
đã thanh toán
Mình surt trên 100page rồi thớt check rồi bonus mình nhé
ID: 165421
PM: U4178791
đã thanh toán,
165442
PM U2881568
khi nào làm xong alo lại nhé
khi nào xong alo lại nhé bạn
phambabao
ID: 165443
PM: U6471009
đã thanh toán
Đã manual surf xong 100 trang bác check lại rùi bonus cho mình 0.2$ nhá
Nhân tiện tks bác đã bonus 0.1$ auto surf
có một chút hiểu lầm nhẹ ở đây, bạn đọc lại #60 dòng chữ mầu đỏ nhé. tiện thể thanh toán nốt cho bạn rồi đó
ID=165451
U5849465
đã thanh toán cho bạn
thôi BN cho mình 0,1$ thôi nhé :D
paid
ID: 165404
PM: U6294105

Thớt xem hộ mình nhé :D
bạn surf được nhiều, thưởng thêm cho bạn chút đó :D, nhưng mình thưởng khích lệ thôi, chứ mỗi người chỉ được 1 lần, bạn nhận 2 lần rùi đó :)
id: 165456

PM: U6144453
đã thanh toán
ok roi, check lại cho mình nhé
đã thanh toán
id=165454
U4847850
đã xong
cũng thanh toán xong
ID: 165499
đã bonus cho bạn

bạn surf được nhiều, thưởng thêm cho bạn chút đó :D, nhưng mình thưởng khích lệ thôi, chứ mỗi người chỉ được 1 lần, bạn nhận 2 lần rùi đó :)

Mình có hỏi thớt là cần surf daily không để mình surf mà :">, vì dạo này việc ở cty cũng rãnh rỗi :D. Btw, thanks for bonusing :p

Trang này kiếm tiền thế nào vậy anh em, ai hướng dẫn dùm mình với, cho chạy surt như vậy thì có được tiền ko?
Min pay bao nhiêu vậy ạ?

Trang này kiếm tiền thế nào vậy anh em, ai hướng dẫn dùm mình với, cho chạy surt như vậy thì có được tiền ko?
Min pay bao nhiêu vậy ạ?
mỗi 100 surf bạn sẽ nhìn thấy một dòng chữ "you won 0.03$....) thì click vào đó là nhận được, ngoài ra còn có ptc cũng thu lại lợi nhuận đó, hãy giới thiệu tới nhiều người để kiếm được nhanh hơn, mỗi người mà bạn giới thiệu được khi active thì bạn được 0.15$, hiện tại đang khuyến mại nên được 0.25$
min pay= 20$ với thành viên cơ bản
chờ mình có proof sẽ có bài hướng dẫn cho bạn, ngày mai mình được request payout rồi :D

đã ref cho bạn và hoàn thành 100 Manual traffic
ID: 165545
PM: U5385549

Last edited:
mỗi 100 surf bạn sẽ nhìn thấy một dòng chữ "you won 0.03$....) thì click vào đó là nhận được, ngoài ra còn có ptc cũng thu lại lợi nhuận đó, hãy giới thiệu tới nhiều người để kiếm được nhanh hơn, mỗi người mà bạn giới thiệu được khi active thì bạn được 0.15$, hiện tại đang khuyến mại nên được 0.25$
chờ mình có proof sẽ có bài hướng dẫn cho bạn, ngày mai mình được request payout rồi :D
Đệch, đăng ký kiểu gì mà nó ko gửi mail xác nhận, tốn 2 cái gmail rồi.

Oke, cảm ơn bạn nhiều nha, khi nào có thanh toán thì update cho anh em mừng nha :D

mỗi 100 surf bạn sẽ nhìn thấy một dòng chữ "you won 0.03$....) thì click vào đó là nhận được,
Vậy nếu mình ko click nó ko tự động cộng tiền à cậu? Mà khi qua 100site rồi nó có lưu lại cái chỗ "you won 0,03$ ko? Hay nếu qua thì nó mất luôn

Vậy nếu mình ko click nó ko tự động cộng tiền à cậu? Mà khi qua 100site rồi nó có lưu lại cái chỗ "you won 0,03$ ko? Hay nếu qua thì nó mất luôn
không click thì không được nhận bạn ah, qua 100 site nó cũng mất luôn. cái này nó làm để chống cheat đó

không click thì không được nhận bạn ah, qua 100 site nó cũng mất luôn. cái này nó làm để chống cheat đó
Oh, thế là phải ngồi trực rồi, hôm trước được 100 site mà ko biết :(
Thế bạn hnay đc thanh toán chưa?
Mà chạy 1 lúc Manual Surfing với auto Surfing đc ko cậu nhỉ :D

Mình đã ref, hoàn thành 100 Manual traffic và đã bấm gì gì 0.03$ rồi nhé.

Oh, thế là phải ngồi trực rồi, hôm trước được 100 site mà ko biết :(
Thế bạn hnay đc thanh toán chưa?
Mà chạy 1 lúc Manual Surfing với auto Surfing đc ko cậu nhỉ :D
không chạy cùng lúc 2 cái được,
nhận được thanh toán rồi nè bạn, lát mình sẽ post bài trong box other :D
1 slot nhé
ID sotnd1996
PP [email protected]
Pm mới bị block @@
bạn phải để lại user id nhé
Đệch, đăng ký kiểu gì mà nó ko gửi mail xác nhận, tốn 2 cái gmail rồi.
nhận được chưa bạn, phải có mail comfirm mới login được
pm: U6926729

user id: 165549
đã thanh toán
user id: 165548
PM: chữ ký
đã thanh toán
user: phongps102
U6537702
bạn phải để lại User id giống như mọi người mình mới check được nhé
đã ref cho bạn và hoàn thành 100 Manual traffic
ID: 165545
PM: U5385549
đã thanh toán

Tiếp tục cần các bạn đăng ký tham gia site này nhé. Mình cần các thành viên hoạt động tích cực xíu. Không nên fake nick đăng ký để nhận bonus từ mình. Nếu các bạn biết cách chiến thì có thể kiếm được rất nhiều từ site này đấy.
Các bạn đăng ký theo link này nhé (Xin phép các mod cho mình để link ẩn link ref nhé): http://goo.gl/Vcm0hJ

điều kiện để nhận bonus là surf auto ít nhất 150 hoặc hơn, click vài trang ptc (các ô ở bên trái site)
post User ID (không phải user name) kiểm tra tại tab "promote" có dạng: 145564
post tài khoản PM

Lưu ý: mình không thể ol 24/24 được nên các bạn làm xong chưa nhận được bonus thì yên tâm tất cả sẽ được bonus nhé, không có chuyện mình cam quýt đâu.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,501
171,541
Latest member
Tamcaaa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week