[superlove] site cùng admin với infinitybux bonus 0.3$ refback 150% hàng tuần

ID : lnailoveme
pp : [email protected]

tuy ko biết các bạn có reg thật ko vì site này nó ko hiện id và hôm nay lại bị admin xóa hết ref nhưng mình cũng đã bonus hết cho tất cả các bạn báo danh tại topic này rồi
tất cả dừng click site này . thank
để biết rõ hơn về site này các bạn đọc topic này
http://mmo4vn.com/showthread.php?21201-Admin-infinitybux-rat-quan-tam-den-mmo4vn

Mình ref rùi sao ko nhận đc bonus nhỉ
bạn xem lại xem có tên pp nào là superlove đã gửi chưa ko có thì đưa pp lại cho mình vì có thể send nhiều người trong 1 time nên có nhầm lẫn

---------- Post added at 03:31 PM ---------- Previous post was at 02:33 PM ----------

Mình ref rùi sao ko nhận đc bonus nhỉ
đã send 2 lần cho tuan anh vo đó cậu kiểm tra dùm tui nhé hôm 12 cũng đã send rồi đó

---------- Post added at 03:32 PM ---------- Previous post was at 03:31 PM ----------

để đảm bảo 1 lần nữa mình sẽ send tiếp hết lại 1 lượt mỗi ngừoi 0.05 tiếp dù hom qua mình đã send hết rồi để đảm bảo ai cũng đc nhận

hjx ko biết có phải mạng lag hay ko mà thực sự là mình chưa nhận dc BN gì từ superlove cả, nếu đã send thì phiền bạn up hộ mình tấm hình nhé (PP : [email protected])
tên chủ paypal là gì bạn xem lại hôm 12 nhé minhlongonline mình cũng đã gửi rồi nhung lại bắt mình gửi lại đó . nếu ko có thì reply để mình gửi lại

ID đăng kí powerfulbux là lightning091
PP : [email protected]
tên chủ acc PP : xuan ngoc nguyen (PP viết ngược)
bạn check lại dùm mình nhé
Jul 12, 2011 Payment For
Xuan Ngoc Nguyen
Completed Details Payment For Xuan Ngoc Nguyen 2KD68529473903420 -$0.06 USD
đó bạn ơi send hôm 12 rùi đo bạn chắc mình send nhầm 0.05 thành 0.06 đó

ui cái đó là bạn BN cho reg acc bên rightwaybux2

mình ko tiếc gì mấy cent nhưng thực sự là có hơi bức xúc khi mình ko nhận dc gì mà bạn cứ khẳng định là có >"<

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,808
170,880
Latest member
toando
Back
Top Bottom