[SuperLove] Reply và nhận 0.15$

Đã gửi mail và reply từ hôm qua, pm yahoo luôn mà vẫn bặt vô âm tín, cũng như cái topic chia buồn vậy, khó hiểu thật.

nhân dịp kỉ niệm hơn 10 ngày chơi buxhost và lỗ hơn 100$ mình có món quà nhỏ
cho ai add yahoo của mình từ lúc này ( tức từ lúc bày viết được đăng từ và mình sẽ cho các bạn vào 1 nhóm riêng )
do một thời gian lâu lâu mới trở lại chơi PTC và lần đầu tuyển ref nên chưa có kinh nghiệm trong vấn đề quản lý để tự động bonus và refback . ko ghi chép danh sách dẫn đến việc trả nhiều lần cho 1 người có người thì bị chậm trễ rồi kêu ca .dẫn đến mệt mỏi hàng ngày quá bằng chơi PTU
Mình cần 1 nhóm chiến các site cùng với mình . mình sẽ up acc trước khi send link ref và chỉ site nào cần thêm ref mới lập topic . mình chỉ cần người hoạt động chứ ko cần số lượng nhiều mà ko hoạt động
chế độ cho các thành viên : tất cả sẽ đc thanh toán tự động chỉ cần click đầy đủ . ngoài chế độ bonus cao refback cao sẽ được chia lợi nhuận khi site sống lâu ( tất nhiên site sống lâu thì up max sẽ sinh lời cao )

để nhận 0.15$ các bạn làm như sau : add yahoo SuperLove9669
send 1 mail vào hòm thư [email protected] nói mail paypal
báo danh cả tại topic để mình coi nich mmo4vn yêu cầu nick phải từ 20 post trở lên
cần những người thật tình muốn chơi PTC tránh làm mất thời gian của mình
mình sẽ up acc tất cả các site rồi mới send link ref chứ ko phải là chơi test site . những ai mình thấy đã bỏ
click khi nhận bonus tại các topic khác mình đã lập thì không hợp tác . những ai thật lòng hợp tác và được mình tin tưởng mình sẽ bonus 0.3$

MAILL PP : [email protected]

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,810
170,883
Latest member
sundrivingacadem
Back
Top Bottom