(super hot)hát karaoke 6 số trên máy tính mọi lúc mọi nơi

Thank bác phát. Đang test thử

---------- Post added at 09:33 PM ---------- Previous post was at 09:24 PM ----------

Link down FSJ có virut nha bác thớt

Thank bác phát. Đang test thử

---------- Post added at 09:33 PM ---------- Previous post was at 09:24 PM ----------

Link down FSJ có virut nha bác thớt
đã đổi link down FSJ xong,thanks mà quên nhấn nút rùi:)),dù sao cũng thanks bạn đã trả lời nha

hay quớ, khi nào te có mic te cũng thử xài coi sao, đỡ phải đi kara rồi;)

đặt gạch về nhà sẽ test thử xem sao, haha thích ca hát lắm

---------- Post added at 11:48 AM ---------- Previous post was at 10:01 AM ----------

đang tải v17 về trường mới đi cáp quang zo thư viện quất tẹt ga, 20min dowload xong hết, mà pác cho hỏi mấy cái còn lại là gì z, có phải đĩa hát ko, em dowload lun, tiện thể mạng quá ngon!:binhsua146::binhsua146::binhsua146:

Mình chỉ thích hát với "ngôi sao" thôi, chứ không thích hát với ngôi nhà :)
Nhưng vẫn thanks chủ thớt vì đã chia sẻ.

đặt gạch về nhà sẽ test thử xem sao, haha thích ca hát lắm

---------- Post added at 11:48 AM ---------- Previous post was at 10:01 AM ----------

đang tải v17 về trường mới đi cáp quang zo thư viện quất tẹt ga, 20min dowload xong hết, mà pác cho hỏi mấy cái còn lại là gì z, có phải đĩa hát ko, em dowload lun, tiện thể mạng quá ngon!:binhsua146::binhsua146::binhsua146:
nguyên cái v17 hát tẹt ga rùi^^,bạn nên down thêm TOOL danh sách karalist có ở cuối trang của thread đó^^

mỗi thể loại đều có sức hút và tiềm năng riêng,karaoke là lựa chọn hàng đầu để hát với nhau

Hát trên sannhac.com hay hơn. nhạc beat ở đó chuẩn so với ca sĩ hát:D

cài này hát offline mà bác, sau lại đem so với kara online, nếu ko có mạng, và hát bất cứ nơi đâu thì đây là sự lựa chọn chuẩn ời!

---------- Post added at 11:36 AM ---------- Previous post was at 11:35 AM ----------

nguyên cái v17 hát tẹt ga rùi^^,bạn nên down thêm TOOL danh sách karalist có ở cuối trang của thread đó^^

nhưng vẫn muốn biết đó là cái gì, thấy dung lượng cũng ngang ngữa,có phải đĩa mới hok! mà nào cali có ver mới bác update lun nhe!

cài này hát offline mà bác, sau lại đem so với kara online, nếu ko có mạng, và hát bất cứ nơi đâu thì đây là sự lựa chọn chuẩn ời!

---------- Post added at 11:36 AM ---------- Previous post was at 11:35 AM ----------

nhưng vẫn muốn biết đó là cái gì, thấy dung lượng cũng ngang ngữa,có phải đĩa mới hok! mà nào cali có ver mới bác update lun nhe!
đã bổ sung vol18 mới nhất ,xem mục "vô cùng quan trọng" để cập nhật thêm bài hát mới

Cái này hay đây nhưng sao phức tạp cái phần setup quá vậy. tưởng tải về là mần liền chứ :binhsua146:

Cái này hay đây. Em tải về sài thử mà bị lỗi font. AE giúp e với!

---------- Post added at 09:11 AM ---------- Previous post was at 09:10 AM ----------

Đã fix đc......................

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,506
Latest member
henrykun263

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week