• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

New SummonersWar Android

chick phát lead mà nhể :eek:

hình như open là lead mà nhĩ ,
Vào open rồi, nó bắt update, nhưng bị văng ra. Cậu có apk con này đã update cho mình xin với :D

Vào open rồi, nó bắt update, nhưng bị văng ra. Cậu có apk con này đã update cho mình xin với :D
rứa là do cậu ko có bản data nó rồi , có bản data nó down hình như mấy chục mb thôi

rứa là do cậu ko có bản data nó rồi , có bản data nó down hình như mấy chục mb thôi

Thực sự là tìm cả chiều chưa được, cậu cho mình link vào inbox giúp với, thanks nhiều

Thực sự là tìm cả chiều chưa được, cậu cho mình link vào inbox giúp với, thanks nhiều
data này lúc trước làm có giờ mình ko nhớ để đâu nữa , cậu có thể dùng android để nó load xong data , sau đó vô foder nó lấy data copy qua PC nhé

data này lúc trước làm có giờ mình ko nhớ để đâu nữa , cậu có thể dùng android để nó load xong data , sau đó vô foder nó lấy data copy qua PC nhé

Cũng biết quy trình là vậy, mượn đt về mà nó ko có rắc cắm vào PC :v khổ thế, bản thân đang dùng ĐT thường, ko phải android :D

Cũng biết quy trình là vậy, mượn đt về mà nó ko có rắc cắm vào PC :v khổ thế, bản thân đang dùng ĐT thường, ko phải android :D
cái dây đó thì mua 1 dây có 30k thôi hoặc mượn dòng android nào cũng có , còn ko thì dùng mấy đó up lên gôogle rồi vô PC mà down rất nhiều cách , có thể search google ra cả đống

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom