• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Subyshare tuyển ref chiến payper sale! Sign up ngay để được up premium và chiến!

SUBYSHARE

Newbie
Reactions
0
MR
0.000

Thông tin hostfile:

SUBYSHARE

Link ref : referrals

*Our affiliates program is
-60% commission for each sales and renewals from directly purchase ,counted for uploaders' file links.
-48% from using a premium key ,counted for referring owner.
-5% for webmaster
-5% for referral program.
-Minimium payout is 20$
.First payout is 21 days
.From second and then : 15 days from the requested date.
.Payment via Webmoney (Wmtransfer.com) (Worldwide) , Bank transfer (Japan only ,need contact for details)

Upload Features:
- Remote Upload.
- Flash Upload.

-FTP upload : use Filezilla client,login with your normal username and password
Hostname : ftp.subyshare.com
Username : your username
Password : your password

một host mới ra mong ae ủng hộ, tuy mới nhưng để chiến sale rất ngon!

Các bạn đăng ký referrals sẽ được hỗ trợ upgrade premium miễn phí! mình sẽ giải đáp tất cả thắc mắc của các bạn!
ưu tiên những bạn có kinh nghiệm chơi sale nhé!

yahoo: [email protected]

NOTE: Filehost mới, nhưng mình chỉ tuyển những bạn đã thực sự biết chơi (và chơi tốt PTU). vậy nên bạn hãy cân nhắc kỹ trước khi bắt đầu! mình sẽ y/c các bạn show thành tích đã từng đạt được! (show proof filehost bạn đã chơi! or website của bạn)

mong các bạn hiểu và cùng hợp tác! Thân!

P/s : Thêm cái proof chiến cho a-e lấy động lực để quay tay!

Last edited:
các bạn đọc y/c rùi đăng ký nhé! có gì thắc mắc p/m yahoo or email cho mình để giải đáp

Nếu tớ ref cho cậu thì ngoài việc up premium thì có quyền lợi gì nữa không cậu ?

đã ref cho thớt nick kenluv1102

các bạn reg acc và pm qua yahoo or email để mình upgrade account nhé!

Chủ thớt cho hỏi mình đã reg nick từ hôm trc và tiến hành upload bên akiba có 1 số download nhất định nhưng amount thì bằng 0, mong thớt trả lời giúp với.

Ai đã chiến SUBYSHARE đươc sale rồi !

vừa chiến chiều nay xong nè bác :D

mới chơi lại sau khi fileOM ra đi mong bác up premium để e remote chuyển file qua
user : tah7it
thanks

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,094
171,180
Latest member
dungvtmmo

Most discussed of week

Most discussed of week