Sự tiện lợi của các software dùng để gõ captcha

Chết cha, lại bị hiểu lầm rồi. Vì gõ capt có 2 loại là tự mình gõ cho mình, và mình đi gõ thuê cho chủ team. Với người họ "tự mình làm cho mình" thì ít có ai hướng dẫn cho đâu. Với lại chấm điểm để có thể chọn lựa, không có mục đích nào khác.

Ko load đc chute nào luôn, huyền ơi là huyền. :(

Microzip soft: 6 điểm nay này mua ở đâu vậy bạn.Chưa sử dụng

tại bạn hỏi cái link, nên Huyền cho cái link down về "dòm chơi". Chứ microzip soft giống như Xioa soft, giá mắc nhất. 20$/soft đơn và 50$/soft all in 1.
http://typersoft.blogspot.com/ vào đây để tham khảo giá hen.

con lạy 20$ :((. 50$ sợ luôn.Xài XD cho rồi :(

hỏi khí không phải, thang điểm mà bạn chủ thớt (tạm gọi là bạn Huyền) dùng để chấm là thang nào thế?:binhsua17:

hỏi khí không phải, thang điểm mà bạn chủ thớt (tạm gọi là bạn Huyền) dùng để chấm là thang nào thế?:binhsua17:

Thang điểm mà huyền chấm (các bạn chấm làm sao là ý của các bạn) là: soft tạo sự dễ chịu cho người gõ, như phần đầu đề Huyền đã viết đó.

Thang điểm mà huyền chấm (các bạn chấm làm sao là ý của các bạn) là: soft tạo sự dễ chịu cho người gõ, như phần đầu đề Huyền đã viết đó.
ặc, vậy 5 điểm = 5 "sự dễ chịu cho người gõ"?:binhsua18:

mình thấy cái soft Micro gì đấy cấu trúc khá tốt,nếu mà người gõ sp>30 thì sử dụng thích hợp đó

tại bạn hỏi cái link, nên Huyền cho cái link down về "dòm chơi". Chứ microzip soft giống như Xioa soft, giá mắc nhất. 20$/soft đơn và 50$/soft all in 1.
http://typersoft.blogspot.com/ vào đây để tham khảo giá hen.
Eò, tưởng chi sao chứ, vậy thì A có soft xiao rồi. Tks pé nha! :binhsua14:

ủa, không có soft nào 7, 8 điểm vậy bạn . vậy biết gõ soft nào giờ :(

mình thấy cái soft Micro gì đấy cấu trúc khá tốt,nếu mà người gõ sp>30 thì sử dụng thích hợp đó
speed thế này thì tiền để đâu cho hết trời haha, chấm điểm ko biết theo tiêu chuẩn nào nữa! cây nhà lá vườn, hay còn gọi là cây ai náy tưới

Nói chuẩn ra là mình chưa thấy cái tiêu đề với cái nội dung liên quan gì đến nhau :m131:

5. Bubu soft: 1 điểm
- Thiết kế xấu, có cái trên nền soft cứ để chữ chạy vèo vèo, nhìn chóng cả mặt.
- Khung chả kéo bự được, fix cứng luôn, khó chịu vãi
- Support như sh!t, pm đợi nửa ngày ko reply
- Thích hợp để gõ: Google recaptcha.
Đó, chủ soft chấm luôn rồi, member clone khỏi chấm nữa nhé
:binhsua14:
Soft dùng tốt, nhưng công nhận mình không thích cái chức năng nhảy chữ của soft này, làm chóng mặt thật

Soft dùng tốt, nhưng công nhận mình không thích cái chức năng nhảy chữ của soft này, làm chóng mặt thật
Có cả 2 chức năng nhảy chữ từ dưới lên trên và gõ theo khugn như soft XD, bạn chưa biết xài thì nên pm support để dc hướng dẫn :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,617
172,674
Latest member
buncuatui

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom