• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Sự thật về cheat các newbie vào xem

levinh007

Senior
Reactions
84
MR
0.030
Facebook
Follow me on Facebook
Mình cũng là 1 newbie thôi mới chơi vài tháng thôi. Cũng từng nghĩ tới cheat nhưng thật sự không được đâu. Nếu xài acc free thì dơn nhieu tính nhiêu nhưng mà phải đơi 10p đến 30p mới dơn 1 lần và cay nhất là phải gõ cap. 1 ngày có 24h bạn ngồi gõ cap và down suốt thì được 48 lượt down được khoảng 1.2 $ ngày:binhsua57:
mà các cậu bỏ ra bao nhju thời gian. Thà các cậu đi gõ cap còn khỏe hơn nhiều tiền hơn

Còn xài acc pree còn tệ hơn nữa 1 lượt/1 IP/24h. Có nghĩa 1 cái máy tính hay 1 cái Vps bạn down nó chỉ tính 1 lần thôi dù cho bạn có down 1 tỉ tỉ file vẫn tính 1. 1 lần down bạn được 0.03$ là cao rồi mà thuê VPs 1 thang 6$ ==> 1 ngày 0.2$ tra tiền Vps. Acc pree 10$ 6 tháng ==> 1 ngày 0.05$. Bạn tính đi có lời k.
Còn cái thằng ngu nói 100 lượt dc 3.5$ là 100 người down cho 1 mình nó đó nó dc 3.5 $ còn các bạn là con số 0.

Tôi k ngăn các ban cheat cũng chả sợ bi banned ip Vn vì tôi biết các bạn chẳng cheat được gì đâu. Vn ta gioi cheat lém cheat dc thì các pro cheat lâu rồi k cần phải dợi dến bi giờ để mấy thằng ngu mà to ra nguy hiểm lập hội cheat đâu. Các bạn dưng mất thời gian với mấy cái với vẩn này:binhsua31:

Các pro thanks dum nếu thấy đúng. E viết mõi tay wa:binhsua76:

tính nè cho dễ nhé các bác mình thấy nhiều người lập topic cheat mà hình như ko dùng đầu để nghĩ hay sao y
1 acc Pre down nhiêu file thì người đc down chỉ tính 1 lượt down/ ngày
Tất cả các lượt down sau ko tính
Vậy 1 acc pre kiếm đc 1 lượt down
100 acc kiếm đc 100 lượt down coi như đc 4$ (cao nhé :X)
Thế các nhưng người đc down thứ 2 thì sao =))

tính nè cho dễ nhé các bác mình thấy nhiều người lập topic cheat mà hình như ko dùng đầu để nghĩ hay sao y
1 acc Pre down nhiêu file thì người đc down chỉ tính 1 lượt down/ ngày
Tất cả các lượt down sau ko tính
Vậy 1 acc pre kiếm đc 1 lượt down
100 acc kiếm đc 100 lượt down coi như đc 4$ (cao nhé :X)
Thế các nhưng người đc down thứ 2 thì sao =))
=))
Cái này em không biết à nha.
Hỏi các bạn chủ hội cheat biết liền =))

Cho tôi một phần điều kiện vậy thôi ! dủ giàu rồi.... ngồi đó mà cheat ! nghe sao phát mệt ! Mấy ai có kinh nghiệm vào xem mấy cậu cheat chắc cười không ra tiếng !

ước gì em có 200 cái vps đó, chạy gomez và vagex thì giàu to rồi cần gì phải cheat :))

cấm lập topic cheat ở mmo4vn là ok đó mà ;)) ko thấy BQT có ý kiến nhỉ, hãy vào cuộc đi các đồng chí ơi ;))

Chúng ta không sợ lũ cheat nó làm ip Vn banned vì thật sự nó mà cheat được nhìu tiền thì đã có pro ngày xưa làm rồi. Chỉ lo cái tụi ngu mà tỏ ra nguy hiểm làm hại các newbie là chủ nhân tương lai của nền PTU VN thôi Haha:binhsua08:

ước gì em có 200 cái vps đó, chạy gomez và vagex thì giàu to rồi cần gì phải cheat :))
nếu bạn muốn thì pm các seller 200 chứ 2k mà có $ cũng xúc được, nếu như cảm thấy có thể làm thì làm đi, chém gió hoài

cheat thì cái gì cũng có. Cheat sale PTU thì cũng có rồi nhưng ko nói thôi. CÒn cheat dowload cũng đã một thời HF mấy chục $ 1 ngày. NHưng những cái đó là cái quá cũ so với ADMIN các host PTU rồi. CHeat gì cho mệt chứ. Được vài đồng đến lúc nó banned ngồi đó mà khóc + mất thời gian. Sao cái thời gian đó không đi post. Post nhiều thì tiền sẽ lên kinh nghiệm chinh chiến cũng lên -> $ cũng lên mà có phải an toàn không.

Haizzzzzzzz.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,027
Latest member
Hinnoe
Back
Top Bottom