Sự thật về cái gọi là trade quỹ và kêu gọi góp gạo thổi cơm chung

thôi mấy vụ này tốt nhất đừng nhứng vô tham gia coi chừng tiền mất tật mang có ngày

thôi mấy vụ này tốt nhất đừng nhứng vô tham gia coi chừng tiền mất tật mang có ngày
hahaha, tất cả là 1 trò lừa mà

bot vietlot11.7.jpg

robot đánh kiểu vietlot, nếu số cuối của giá kết thúc lệnh giống số mình cược thì win gấp 8 ai góp vốn chơi chung không

lai lùa đảo rồi

hahaha, uy tin như ẽxness vơi fxpro ha , bot dụ gà đi cha

lừa đảo ghê quá

:(:(:(:(

sự thật luôn là sự thật

:):):)

nick mới lập là biết rôiif

Mình nghĩ rằng mọi nhà giao dịch đều cần tìm hiểu những điều cơ bản về thị trường này. Đúng là khó giao dịch nhưng nó chỉ khó lúc đầu thôi. Sau đó, mọi thứ sẽ trở nên dễ dàng hơn nhiều khi chúng ta đã có kinh nghiệm.

Mình nghĩ rằng việc chia sẻ kiến thức về những kẻ lừa đảo trên những diễn đàn như thế này là lựa chọn rất tốt. Bằng cách này, chúng ta sẽ có thể nâng cao nhận thức của các nhà giao dịch và cảnh báo họ tránh xa nguy hiểm

Mình nghĩ rằng việc chia sẻ kiến thức về những kẻ lừa đảo trên những diễn đàn như thế này là lựa chọn rất tốt. Bằng cách này, chúng ta sẽ có thể nâng cao nhận thức của các nhà giao dịch và cảnh báo họ tránh xa nguy hiểm
mục đích k phải là bóc phốt hay nói xấu cá nhân nào , mà là muốn tất cả có kiến thức , nếu chúng ta dùng số đông đòi quyền lợi chính đáng và công bằng cho tất cả thì sàn mới k lừa đảo được , chúng ta có thể yêu cầu sàn phải thực hiện đúng cam kết , như vậy mới bắt FX ngày tốt lên và người chơi mới có được tiền từ nó chứ k phải bị lừa bay nhà bay cửa mà k biết vì sao , bởi lừa đảo nên mới 95% là thua trên này

Bác nghĩ sao về hình thức quyền chọn nhị phân ( Binary ), hiện mình có thấy 1 trang mà fb mình khá nhiều bạn suốt ngày post prof với thần thánh hóa nhưng mình nghĩ đó là tài xỉu trá hình... đc cái nạp rút thì ko ràng buộc, tự chơi.

itrade.to / btc.itrade.to

Thank bro!

Bác nghĩ sao về hình thức quyền chọn nhị phân ( Binary ), hiện mình có thấy 1 trang mà fb mình khá nhiều bạn suốt ngày post prof với thần thánh hóa nhưng mình nghĩ đó là tài xỉu trá hình... đc cái nạp rút thì ko ràng buộc, tự chơi.

Thank bro!
t cũng thắc mắc cái itrade đó cao nhân cho ý kiến

Thank bro!
BO thì chỉ nên chơi sàn ngon như iq hoặc binary thôi b, cũng k hẵng là tài xỉu trá hình, nó vẫn phải ptkt chẳng qua là nó dễ hơn forex ở chỗ kp kẻ nhiều đường để chọn điểm, chỉ là xác định nó đi lên hay xuống thôi

BO thì chỉ nên chơi sàn ngon như iq hoặc binary thôi b, cũng k hẵng là tài xỉu trá hình, nó vẫn phải ptkt chẳng qua là nó dễ hơn forex ở chỗ kp kẻ nhiều đường để chọn điểm, chỉ là xác định nó đi lên hay xuống thôi
bớt dụ gà đi

Theo cá nhân mình, giao dịch quyền chọn nhị phân khó hơn giao dịch forex nhiều. Mình đang cố tìm ra cách để quản lý rủi ro trong các giao dịch này nhưng vẫn chưa tìm ra giải pháp, hãy nhớ "đừng liều lĩnh hơn 5% giá trị vị thế của bạn"

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,214
170,364
Latest member
Drikse91
Back
Top Bottom