Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$

Status
Not open for further replies.
bác cojkute làm off thì úp lên cho ae ăn ké với, mình làm tháng nào cũng được duyệt 1 off :(( chơi gần cả năm rùi mà mới 52$ hix

cả năm được 52$, pác nghỉ cắm cash đi :|
Đây là cách làm off nà

Điên thông tin nick user, email, trong trang làm off giống trong cash, rùi nếu yêu cầu thì kích hoạt email

Last edited by a moderator:
Bác dangtrung86 ơi - Bác làm thêm 1 bài lên #1 hướng dẫn thêm cho các bạn Newbie cách chơi nhiều acc đi :D

Ví dụ như 2 máy tính mà 1 IP :) Kiếm thêm thu nhập thôi mà :p

Bác dangtrung86 ơi - Bác làm thêm 1 bài lên #1 hướng dẫn thêm cho các bạn Newbie cách chơi nhiều acc đi :D

Bới đâu ra ;;) ;)) hì hì
Không nên cheat, :|

tui chẳng hiểu nổi thằng cash này luôn,nó đã reset và quỵt tiền của tui hết 5 lần. Lần này quyết định mỗi tháng chỉ kiếm khoảng 10$, sau 3 tháng thì được hơn 41$, tháng vừa rồi định kiếm khoảng 10$ nữa thôi cho đủ min pay, Vậy mà 24/6 vừa rồi nó lại tiếp tục reset lần thứ 6 và gởi mail nói mình gian lận. Mỗi tháng chỉ hơn 10$ chút mà nó còn bảo mình gian lận. Suốt 1 năm trời đã thử nhiều cách nhưng nó vẫn vậy, cứ đủ 50$ là tất cả về lại con số 0 và còn bị vu khống là gian lận, bây giờ nghĩ đến nó là tức điên lên. Mình thật sự không hiểu vì sao nó lại trả cho người này mà lại không chịu trả cho người khác

tui chẳng hiểu nổi thằng cash này luôn,nó đã reset và quỵt tiền của tui hết 5 lần. Lần này quyết định mỗi tháng chỉ kiếm khoảng 10$, sau 3 tháng thì được hơn 41$, tháng vừa rồi định kiếm khoảng 10$ nữa thôi cho đủ min pay, Vậy mà 24/6 vừa rồi nó lại tiếp tục reset lần thứ 6 và gởi mail nói mình gian lận. Mỗi tháng chỉ hơn 10$ chút mà nó còn bảo mình gian lận. Suốt 1 năm trời đã thử nhiều cách nhưng nó vẫn vậy, cứ đủ 50$ là tất cả về lại con số 0 và còn bị vu khống là gian lận, bây giờ nghĩ đến nó là tức điên lên. Mình thật sự không hiểu vì sao nó lại trả cho người này mà lại không chịu trả cho người khác
xóa côkie + rết modem, reg ac mới đi pác :-?
có pác latruowngf hợp đạc biệc hay sao ý
à xóa cả phần mền trong máy đi, cần thiết thì cài lại win

cả năm được 52$, pác nghỉ cash đi :|
Đây là cách làm off nà

Điên thông tin nick user, email, trong trang làm off giống trong cash, rùi nếu yêu cầu thì kích hoạt email
việc gì tôi phải nghĩ làm cash, bạn nghĩ đăng ký cái nào là thành công cái đó à, bạn nhìn vài bạn trên diễn đàn đi rùi hãy phán nhé, tôi hỏi pro giúp được thì giúp ko giúp được thì đọc rùi lặng lẽ phắng ra cũng chả ai nói gì việc gì phải bàn lùi thế

việc gì tôi phải nghĩ làm cash, bạn nghĩ đăng ký cái nào là thành công cái đó à, bạn nhìn vài bạn trên diễn đàn đi rùi hãy phán nhé, tôi hỏi pro giúp được thì giúp ko giúp được thì đọc rùi lặng lẽ phắng ra cũng chả ai nói gì việc gì phải bàn lùi thế
Gì nặng lời thế :|
Tui cnugx chỉ giúp bạn thui mà, làm off tui có phải cài nay\ò là ăn cái đó đâu, nhưng làm ít nhất tui vẫn đủ 50% hoặc hơn,
Tui tháng đầu làm có 6 Con off 4 con được duyệt + 21k poiint được 25$ rùi
sang tháng sau tui cũng làm 6 con off , 4 con được duyệt + 36k point vậy là tui được 46 $ công 2 tháng vào tui được 70$

Tháng trước tui làm 5 con of 3 con được duyệt + 23 k poiint ; là được 25$ rùi
;))

Gì nặng lời thế :|
Tui cnugx chỉ giúp bạn thui mà, làm off tui có phải cài nay\ò là ăn cái đó đâu, nhưng làm ít nhất tui vẫn đủ 50% hoặc hơn,
Tui tháng đầu làm có 6 Con off 4 con được duyệt + 21k poiint được 25$ rùi
sang tháng sau tui cũng làm 6 con off , 4 con được duyệt + 36k point vậy là tui được 46 $ công 2 tháng vào tui được 70$

Tháng trước tui làm 5 con of 3 con được duyệt + 23 k poiint ; là được 25$ rùi
;))

thì cứ cho là bạn hay đi, cái này cũng mang tính hên xui là nhìu, có bác GG9 tới lúc nhận tiền bị rs hay như chủ thớt bác trung đây trước kia cũng được 50$ rùi nhưng gần cả năm nay được đồng nào đâu, sr nặng lời với bạn nhưng bạn đừng khuyên người khác bỏ cuộc như zị

thì cứ cho là bạn hay đi, cái này cũng mang tính hên xui là nhìu, có bác GG9 tới lúc nhận tiền bị rs hay như chủ thớt bác trung đây trước kia cũng được 50$ rùi nhưng gần cả năm nay được đồng nào đâu, sr nặng lời với bạn nhưng bạn đừng khuyên người khác bỏ cuộc như zị
Thực ra pác Guild bị band nick ( cái này do may mắn )
Còn pác trung " hình như " đang tìm cách chiến mới cho anh em cậu ạ ;;)
Còn mình thì vừa nhận tiền thì PP limt :| đen vl

Tháng sau là em được 54$ vào cash rồi. Mà paypal của em chưa add credit card, bây giờ vào paypal nó lại báo Your account access is limited. Mong mọi người giúp đỡ để em chuyển đc tiền vào paypal nhé! thks
Có 1 phương án nữa là mượn paypal của người khác rồi add thêm email của bạn vào, sau đó dùng email đó để rút tiền từ Cashfiesta. Ko thì làm 1 thẻ visa prepaid của VCB rồi tạo paypal khác và veri bằng thẻ đó..
chúc may mắn.. và chúc thành công:D

Theo mình biết thì 2 máy tính thì có thể chạy 2 acc mà..Cẩn thận thì ko nên làm ref của nhau là được và kiếm ít ít thôi. 2-3 tháng đủ minpay là dc:D

Cái này mình cũng ko chắc lắm..Nhưng chắc là do 1 thói quen dùng mạng hoặc IP…gì đó của bạn đã phạm vào TOS của nó…Bạn thử cài lại máy rồi tạo acc mới thử xem nhé…chúc may mắn!!!

Chắc ý của nhokstupid là bạn ko nên chạy cashbar cũng nên…Bạn cứ chạy cashbar ít thôi và làm 1 loại offer thôi nhé (US). Mình cũng đang làm vậy nè:D
Chúc may mắn và sớm có proof

ủa thế từ nãy h tui cũng hiểu nhầm ông kia ;;)
Edit lại cái kia cho đỡ hiểu nhầm ;))

bác cojkute làm off thì úp lên cho ae ăn ké với, mình làm tháng nào cũng được duyệt 1 off :(( chơi gần cả năm rùi mà mới 52$ hix
offer thì mình thấy na ná như nhau hết thôi mà. Chắc là do cách chơi của mình, mình toàn để 15 ngày đầu chạy bar + làm offer VN, 15 ngày cuối làm offer và 1 ngày chỉ làm 1 offer của 1 nước chứ k fake đi fake lại US, UK trong 1 ngày để làm

offer thì mình thấy na ná như nhau hết thôi mà. Chắc là do cách chơi của mình, mình toàn để 15 ngày đầu chạy bar + làm offer VN, 15 ngày cuối làm offer và 1 ngày chỉ làm 1 offer của 1 nước chứ k fake đi fake lại US, UK trong 1 ngày để làm

Mọi người cứ vậy làm thôi:D....chúc cả nhà may mắn...ah quên còn mình nữa:D

Hihi. Sao có 2 ofer mình làm hồi tháng 3. Giờ lại được duyệt rồi.????.Mà số tiền của thấng 5 đã cộng vào tài khoản chưa nhỉ??? Nếu rồi thì Mình đủ min pay rồi đây. Pay về thế nào nhỉ.

Hihi. Sao có 2 ofer mình làm hồi tháng 3. Giờ lại được duyệt rồi.????.Mà số tiền của thấng 5 đã cộng vào tài khoản chưa nhỉ??? Nếu rồi thì Mình đủ min pay rồi đây. Pay về thế nào nhỉ.
Bạn chờ sang đầu tháng 6 nó sẽ cộng vào thôi...:D,,chúc vui vẻ:D...
Rút về thì add tài khoản Paypal vào rồi chờ sang tháng nó sẽ hiện dòng request payment. Bấm vào là ok:d..
chúc may mắn..có proof nhớ up lên đây nhé:D

Mình hỏi các pro tí! Đã đọc kỹ pages 1 nhưng hỏi thêm! Mình mới tham gia cashfiesta ngày 10/6/12. Đã được bước đầu như sau:
Current MonthJune, 2012
Points from FiestaBar™:61486
Points from Referrals:0
FiestaBar Start Bonus:2,000
Surfing Time Bonus:7,000
Gold Club Points:11

Vậy vào tháng mấy biết số offer được duyệt! cuối tháng 6 này hay cuối tháng 7! Tại hiện không thấy thông tin gì về tài khoản cả?
Khi nào thì biết số tiền kiếm được trong tháng!
Lúc mới tham ?gia nghe một số bạn nói thời gian đầu phải làm nhiệt tình, chạy cashbar thật nhiều để nó thấy mình tích cực nhưng nay nghe chủ thớt nói chỉ chạy 30.000 thôi! Vậy kịnh nghiệm thế nào?

Mình hỏi các pro tí! Đã đọc kỹ pages 1 nhưng hỏi thêm! Mình mới tham gia cashfiesta ngày 10/6/12. Đã được bước đầu như sau:
Current MonthJune, 2012
Points from FiestaBar™:61486
Points from Referrals:0
FiestaBar Start Bonus:2,000
Surfing Time Bonus:7,000
Gold Club Points:11

Vậy vào tháng mấy biết số offer được duyệt! cuối tháng 6 này hay cuối tháng 7! Tại hiện không thấy thông tin gì về tài khoản cả?
Khi nào thì biết số tiền kiếm được trong tháng!
Lúc mới tham ?gia nghe một số bạn nói thời gian đầu phải làm nhiệt tình, chạy cashbar thật nhiều để nó thấy mình tích cực nhưng nay nghe chủ thớt nói chỉ chạy 30.000 thôi! Vậy kịnh nghiệm thế nào?

- từ 22- 28 tháng 7 sẽ biết số tiền tháng 6.
- kinh nghiệm thì thấy :
1 - chạy >90k point dễ bị reset thành 0 point và có khi còn trừ tiền
2 - chạy >30k point thì hên xui, số offer thành công ko nhiều, thường 1 hay 2 offer dc duyệt thôi. Có khi nó cũng cho reset về 0 điểm, và chỉ cho tiền từ offer thôi.
3 - chạy dứoi 30k, cái này hỏi dangtrung86, nhưng có vẻ số offer có thể dc duyệt nhiều hơn

Bạn chờ sang đầu tháng 6 nó sẽ cộng vào thôi...:D,,chúc vui vẻ:D...
Rút về thì add tài khoản Paypal vào rồi chờ sang tháng nó sẽ hiện dòng request payment. Bấm vào là ok:d..
chúc may mắn..có proof nhớ up lên đây nhé:D
Bác cho biết cụ thể về 2 hình thức gửi séc và paypal được không??? Thời gian nhận tiền, phí nhận, .....

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,804
172,877
Latest member
trungkien201

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week