Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$

Status
Not open for further replies.
Mọi người làm ơn cho mình hỏi mình mới chơi cái này nhưng ko có tài khoản paypal thì hình thức check là nó sẽ gửi hẳn về nhà cho mình hay mình phải ra ngân hàng để lấy vậy.thanks nhiều
hình như là gửi về nhà xong ra ngân hàng đổi tiền, nói chung là khá phức tạp :D

đăng ký ở web nào vậy hả bạn.mà mình chưa đủ 18 tuổi đk có đk ko vậy
Có email là được rồi mà bạn:D...Ko đủ 18 tuổi cũng vẫn đăng kí được...
Đăng kí ở paypal.com nhé.
Nếu cần thêm thông tin thì vào vnpaypal.com sẽ có hướng dẫn đăng kí ở đó.

Up cho T, hi vọng được pay. TỔng cộng tháng này làm 7 off rồi. ( loại cái này còn có cái kia ^^ )

mình thấy mấy con off ở đây khá đơn giản, toàn là reg nick, quan trọng là mình phải fake ip thôi. tớ làm hơn 10 off rồi, ko biết khi nào đc check đây :D

Có email là được rồi mà bạn:D...Ko đủ 18 tuổi cũng vẫn đăng kí được...
Đăng kí ở paypal.com nhé.

Nếu cần thêm thông tin thì vào vnpaypal.com sẽ có hướng dẫn đăng kí ở đó.
Bạn ơi mình đăng ký n nó cứ bắt buộc là phải 18 tuổi nên mình khai gian.vậy lúc ra rút tiền nhỡ nó ko cho thì làm thế nào h` :(

mình thấy mấy con off ở đây khá đơn giản, toàn là reg nick, quan trọng là mình phải fake ip thôi. tớ làm hơn 10 off rồi, ko biết khi nào đc check đây :D
tháng sau .

Bạn ơi mình đăng ký n nó cứ bắt buộc là phải 18 tuổi nên mình khai gian.vậy lúc ra rút tiền nhỡ nó ko cho thì làm thế nào h` :(

Thường khi rút tiền e sẽ nhờ người thứ 3 (exchanger) nên không cần phải chính xác tuổi đâu. Nên e cứ yên tâm mà kiếm tiền đi
Vấn đề là tài khoản PP của e phải đc verified cơ. Vì hình như thằng này chỉ trả cho những PP verified thôi

Thường khi rút tiền e sẽ nhờ người thứ 3 (exchanger) nên không cần phải chính xác tuổi đâu. Nên e cứ yên tâm mà kiếm tiền đi
Vấn đề là tài khoản PP của e phải đc verified cơ. Vì hình như thằng này chỉ trả cho những PP verified thôi
Tức là mình phải nạp tiền vào hả huynh :D

Tức là mình phải nạp tiền vào hả huynh :D
Ko hẳn là thế nó trả qua paypal cho bạn, nhưng muốn chuyển tiền về viêt nam thì paypal của bạn phải được veri(xác minh) mà muốn xác minh thì tốn khoảng 50k vnd và 1 thẻ visa or master repaid ,50k vnd là để nó rút tiền từ ngân hàng vào để xác minh xong nó gửi trả lại .Còn ko thì bạn lên 4rum kiếm ai mua paypal thì bán lại. nói túm lại muốn chơi MMO thì nên làm cái Paypal và veri cho khỏe cũng đơn giản lắm bạn vào vnpaypal.com có hướng dẫn chi tiết

Ủa LẠ NHỈ, MỌI THÁNG TOÀN DUỴET VÀO NGÀY 22 - 23 SAO THÁNG NÀY CÁH DUEYETJ LÂU THẾ NHỈ :-?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,012
Latest member
goldbullionshops

Most viewed of week

Most discussed of week