Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$

Status
Not open for further replies.
Cái này làm sao biết chỗ nào mà rút tiền nhỉ. Nếu làm 2 acc thì phải hide ip acc thứ 2 chứ nhỉ, nó có limit tài khoản rút tiền ko?:m083:

Last edited by a moderator:
Xin hỏi các bác!

Minh đang định lập 1 tài khoản mới trên cùng một máy tính để kiếm thêm tí chút. Bây giờ minh dùng phần mềm Hot để fike IP US, rồi chỉ làm minh offer không thôi mà không chạy carbar thì liệu có bị phát hiện không nhỉ?
Xin hỏi mọi người câu này nữa: Minh mới tham gia cashfi,, từ ngày 22/4, mình đã làm gần hết các offer Wolrd - No nhưng điểm của các offer này ít lắm liệu có ảnh hưởng gì đến điểm không nhỉ. Hay nó chỉ tính thành công 6 offer là 1000đ = 1$
Có ai biết chỉ dùm với nha!
Thank!

Mình làm offers từ 19-20/4 gì đó,vậy nó tính cho tháng trước hay tháng sau vậy pro?

Tính của tháng 4 nhưng sang tháng sau mới biết nhé.

Cái này làm sao biết chỗ nào mà rút tiền nhỉ. Nếu làm 2 acc thì phải hide ip acc thứ 2 chứ nhỉ, nó có limit tài khoản rút tiền ko?
Bạn cứ đủ 50$ đi. sẽ có biểu tượng rút tiền từ 1-15 hàng tháng nhé.

trời ơi chả hiểu làm kiểu gì đc 7 offer, nguyên tháng trước đc 62$ @@
congratulation!!!!Keep it up!!...chúc mừng nhé!!!
@hyvong19822009:
Bạn xem lại comment ở trên nhé..

tháng này có tiền rút rồi, 50$, 35$, 32$. Nhưng cuối tháng 5 mới show dc vì nhận bằng check, ko qua paypal :binhsua111:

hình như làm off ko = mail đăng kí nick thì ko đc tính, hèn gì bị mất mấy cái off

http://imageshack.us/photo/my-images/194/83346335.png/
đây là những offer mình đã làm và đc duyệt, bạn nào chưa làm thì làm nhé, tổng cộng đc 75$ rồi chả biết lúc pay có giông bác GG không nữa :))

Last edited by a moderator:
Minh đang định lập 1 tài khoản mới trên cùng một máy tính để kiếm thêm tí chút. Bây giờ minh dùng phần mềm Hot để fike IP US, rồi chỉ làm minh offer không thôi mà không chạy carbar thì liệu có bị phát hiện không nhỉ?
Xin hỏi mọi người câu này nữa: Minh mới tham gia cashfi,, từ ngày 22/4, mình đã làm gần hết các offer Wolrd - No nhưng điểm của các offer này ít lắm liệu có ảnh hưởng gì đến điểm không nhỉ. Hay nó chỉ tính thành công 6 offer là 1000đ = 1$
Có ai biết chỉ dùm với nha!
Thank!

theo quy định để có offer thì bạn phải làm đúng các yêu cầu của offer đó và phải đang chạy thanh cashbar của tài khoản đó. Nếu bạn đăng nhập trên web để làm offer mà ko chạy cashbar thì dù làm đủ yêu cầu cũng ko dc tính.

nếu làm đủ 6 offer thì điểm trên cashbar sẽ dc tính lá 1000/1$. Riêng offer thì rate của nó luôn là 1000/1$

VD: cashbar 4000 điểm, có 6 offer với tổng số điểm là 2500 --> bạn có 4$ của cashbar + 2.5$ của offer
cashbar 4000 điểm, có 3 offer với tổng số điểm là 2500 --> bạn có 2$ của cashbar + 2.5$ của offer ( do có 3 offer nên rate cho cashbar là 1000/0.5$

Xin hỏi các bác!

Lại hỏi mọi người một câu! Mình làm offer của UK có được không nhỉ? Dùng phần mềm nào để Fike IP UK được hả mọi người?

Lại hỏi mọi người một câu! Mình làm offer của UK có được không nhỉ? Dùng phần mềm nào để Fike IP UK được hả mọi người?

offer nào cũng làm dc hết chỉ cần nó có cho làm ko thôi. phần mêm UK (ngon) cũng đang tìm đây

Xin hỏi các bác!

Vậy thì khi mình fike IP US mình vẫn chạy cashbar được à! nếu thế thì khi mình chạy nó sẽ phát hiện gian lận chứ? Mình không có tài khoản PP mà chỉ đăng kí Chek thôi, khi mà chạy cashbar và làm IP US thì mình nó sẽ biết là mình ở VN đúng ko nhỉ?

Chạy cashbar thì bao giờ mới đủ pay? ráng làm thêm mấy cái Offer US đi mấy bạn,

Vậy thì khi mình fike IP US mình vẫn chạy cashbar được à! nếu thế thì khi mình chạy nó sẽ phát hiện gian lận chứ? Mình không có tài khoản PP mà chỉ đăng kí Chek thôi, khi mà chạy cashbar và làm IP US thì mình nó sẽ biết là mình ở VN đúng ko nhỉ?

Mình k có làm offer US nhưng mà mình lam offer nên fake ip liên tục mà tới cuối thág vẫn k bị reset điểm, minh chạy khoảng 27K thì nghỉ

Hix vậy mấy lần trước mình làm offers mà mình tắt cash đi,thế là không được tính rồi.Có bạn nào tắt cash đăng ký vẫn hiểu offers ko ?

Hix vậy mấy lần trước mình làm offers mà mình tắt cash đi,thế là không được tính rồi.Có bạn nào tắt cash đăng ký vẫn hiểu offers ko ?
chỉ có offer VN là mình vừa chạy vừa làm thôi mà chẳng đc duyệt cái nào, còn fake ip làm offer us thì toàn tắt đi rồi làm thấy nó duyệt như điên ý

!!!

Bây giờ mình đăng kí tài khoản khác ở trên cùng 1 máy, lấy địa chỉ check ở VN, sau đó Fike IP US làm ofer US liệu nó có phát hiện không nhỉ? Làm offer US mà vẫn chạy cashbar thì liệu nó có biết mình gian lận ko?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,960
173,036
Latest member
kiengia68

Most viewed of week

Most discussed of week