Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$

Status
Not open for further replies.
fake ip mà bị banned luôn acc à,nghe sợ sao ấy,tốn công chơi 3 4 tháng mà no ban là tức chết.Mình nghĩ nên làm offers VN +điểm là lành nhất.

fake ip mà bị banned luôn acc à,nghe sợ sao ấy,tốn công chơi 3 4 tháng mà no ban là tức chết.Mình nghĩ nên làm offers VN +điểm là lành nhất.
lúc đầu mọi người cũng nghĩ như bạn đó, chỉ làm offer VN và chạy bar nhưng vẫn bị rs nên ms đổi kiều làm khác xem thử có đc ko :D

Phụ :D

Ko biết là okay chưa nhưng đã kích hoạt mail . mình đang cố gắn từng ngày
.phụ bạn trung nà thấy có xác nhận à hok biết okay ko hên xui :D

Offer VN:
Relatie NL : 2160
http://www.cashfiesta.com/php/offers.php?page=ZANX133&channel=so&category=fast_money

ko có gì

kiếm tiền phải hội đồng chứ :binhsua83:
mà Trung ới ? cái mấy cái offer các nước khác như đức hay các nước khác có điểm ko

kiếm tiền phải hội đồng chứ :binhsua83:
mà Trung ới ? cái mấy cái offer các nước khác như đức hay các nước khác có điểm ko

Co người hỏi rồi thì phải, Nếu fake dc IP nước nào thì làm offer nước đó. US là nhiều nhất rồi. nên làm US cũng ok..Tại nhiều khi lười nên ngại làm quá:D

Bây giờ em muốn làm offer hai tài khoản ở trên một máy có được không ạ! Em đang tính một tài khoản làm offer VN, 1 offer US, như thế có thể được không nhỉ? Mỗi khi mình ghost lại máy thì như vậy là coi như máy mình không còn IP cũ chắc nó không phát hiện phải không các bác!

có thể dc, vì mình cũng làm 3 tài khoản, 2 cái kia ref cho mình gồm : mình, bố , mẹ ( miện hộ khẩu có bao nhiêu người là ref dc ).

Làm offer thì trước tiên bạn làm TK 1 cho offer VN, sau đó tắt modem adsl 30' ( TẮT NGUỒN CHỨ KHÔNG PHẢI RESET NHÉ ) để nó lấy ip động khác rồi bật lại là có ip khác rồi fake ip us và đăng nhập TK 2 rồi làm offer US.

tinh ra thì tổng cộng mình đã rút TK mình ( 560$ ) , TK mẹ ( 230$ ), TK bố ( 257$ ) nên bạn chắc là ko có vấn đề gì đâu miền là hộ khẩu phải có tên người đó.

có thể dc, vì mình cũng làm 3 tài khoản, 2 cái kia ref cho mình gồm : mình, bố , mẹ ( miện hộ khẩu có bao nhiêu người là ref dc ).

Làm offer thì trước tiên bạn làm TK 1 cho offer VN, sau đó tắt modem adsl 30' ( TẮT NGUỒN CHỨ KHÔNG PHẢI RESET NHÉ ) để nó lấy ip động khác rồi bật lại là có ip khác rồi fake ip us và đăng nhập TK 2 rồi làm offer US.

tinh ra thì tổng cộng mình đã rút TK mình ( 560$ ) , TK mẹ ( 230$ ), TK bố ( 257$ ) nên bạn chắc là ko có vấn đề gì đâu miền là hộ khẩu phải có tên người đó.
Một pro nữa xuất hiện kìa.. có proof nào mới nhất gưi cho mọi người xem với bạn ơi???
Kinh nghiệm đăng kí offer hay gì gì đó, bạn cũng chia sẻ đi...thấy bạn kiếm dc nhiều quá:D

thấy page 1 bác kia nói hết rồi còn đâu mà chia sẽ :binhsua83:, nói chung là :

1 - ko chơi máy ảo

2 - có thể fake ip US = hotspot shield, nhưng fake xong rồi mới chạy thanh cashfiesta. đừng để tình trạng là chạy thanh cash trước rồi tắt, rồi fake ip rồi chạy nó lại để làm offer vì như vậy rất dễ bị xóa điểm do web nó tra ip thấy bạn vào liên tục với 2 IP khác nhau.

còn gì nữa sẽ nói sau :binhsua37:

thấy page 1 bác kia nói hết rồi còn đâu mà chia sẽ :binhsua83:, nói chung là :

1 - ko chơi máy ảo

2 - có thể fake ip US = hotspot shield, nhưng fake xong rồi mới chạy thanh cashfiesta. đừng để tình trạng là chạy thanh cash trước rồi tắt, rồi fake ip rồi chạy nó lại để làm offer vì như vậy rất dễ bị xóa điểm do web nó tra ip thấy bạn vào liên tục với 2 IP khác nhau.

còn gì nữa sẽ nói sau :binhsua37:

tốt nhất là nên chung thực, đừng có FAKE fiếc gì cả :|

có kinh nghiệm gì chia sẻ thêm nhé vunewbie...
Update cái nào: tình hình là 2 acc tháng 3 đều không được duyệt offer nào:D, ko chạy 1 điểm nào, tháng 3 là ZERO,,, tiếp tục chiến đầu thôi:d
@ ALL: có thể tháng sau nó mới duyệt đấy, acc thứ 2 của mình bị vậy 1 lần sang tháng thứ 2 nó duyệt 6 offer luôn:D..Hy vọng kịch bản này lặp lại là đủ 50$ rút:D

con bà nó, tháng trước làm cả mớ offer mà nó tổng kết ko đc cái nào, tiền chỉ đc mỗi 0.28$

làm quá trời mà tính có 1 off, haiz

có thể do bạn ko làm đúng cách, để có thể dễ dàng dc xác nhận có offer thì khi đăng ký offer nhớ lưu ý phần chữ bên trái nó kêu bạn làm gì và bạn phải làm đúng thì nó mới dc tính, chứ nhiều khi nó kêu phài điền form 2 page mà bạn điền 1 page rồi thôi thì lấy gì nó tính

---------- Post added at 12:23 AM ---------- Previous post was at 12:21 AM ----------

tốt nhất là nên chung thực, đừng có FAKE fiếc gì cả :|

có ai muốn fake đâu, tại nó quá ưu tiên người của nó quá nên mới phải làm vậy để kiếm chút cháo ấy chứ:binhsua83:

mat 15p doc het 232 trang that la pro. thử chiến đến cuôi năm lây tiền mua iphone :))
trước tiên la` pm chủ top :binhsua95:. roi đến mấy bác pro sau ^^ mấy anh chỉ em tận tình nhá :D. em có người nhà bên mĩ :)) kaka:binhsua74:

mat 15p doc het 232 trang that la pro. thử chiến đến cuôi năm lây tiền mua iphone :))
trước tiên la` pm chủ top :binhsua95:. roi đến mấy bác pro sau ^^ mấy anh chỉ em tận tình nhá :D. em có người nhà bên mĩ :)) kaka:binhsua74:

Để tính thử xem nào. iphone 4S thì giá tầm 11-13, nếu làm tốt thì 1 tháng dc 50$, vậy cần ít nhất 2 acc để làm nhé...chúc bạn đạt được ước mơ nhé:D

tháng trước đã reset. dc có 1 off 02.BANKREUPMY.ME - 4680 POINTS. tổng cộng 6$

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958
173,033
Latest member
aicrack109