Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$

Status
Not open for further replies.
Mỗi tháng mới thì có bao nhiêu offers mới vậy dangtrung,hay co khi không có cái nào?

Nếu làm offer US thì tầm 10 cái là đủ 50$, cộng với offer việt nam và ít điểm chạy cashbar nữa thì cũng đủ 50$ đấy..Nhưng còn tùy may mắn nữa, nó duyệt cho 10 offer US ko. Và còn rủi ro nó baned acc vì mình fake ip US để làm offer....
Offer nó cập nhật linh tinh lắm, nên thây thì làm luôn, có tháng hơn 10 cái, có tháng ko có cái nào thật:d, nên cố gắng làm thêm offer US nữa. được bao nhiêu thì dc....50$ là dc rút:D
hjx .cái lap màn hình 14'' thì cái qc của nó chiếm mất 2'' rùi
Chạy lấy tầm 30K điểm thì thôi bạn ah. chạy nhiều nó sợ trả nhiều quá, kko thanh toán đâu:D

Cày 3 tháng 50 $, k bị reset point hay gì. đến lúc requeest payout bị BANNED account nè :-"

Mỗi tháng mới thì có bao nhiêu offers mới vậy dangtrung,hay co khi không có cái nào?

cái này hên xui tùy nó có ai đầu tư tiền quảng cáo thì có ofer mới. Riêng offer Ú thì đăng ký lại offer cũng dc, vì nó sẽ tính theo từng tháng riêng biệt.

mình có 2 acc mối acc hơn 30$ rồi. để xem lúc pay sẽ ntn:D, bà con chờ tin vui nhé....hiện tại chưa đủ 50$:D
2 ac cũng không vấn đề gì cả. Mình cũng đã từng nhận được proof từ 2 ac khác nhau rồi. Mà trước đây nó trả bằng séc vẫn đề cùng tên tuổi và địa chỉ của 1 người chứ. Nên nói chung chơi cái này cũng còn may mắn nữa mà.

2 ac cũng không vấn đề gì cả. Mình cũng đã từng nhận được proof từ 2 ac khác nhau rồi. Mà trước đây nó trả bằng séc vẫn đề cùng tên tuổi và địa chỉ của 1 người chứ. Nên nói chung chơi cái này cũng còn may mắn nữa mà.

Hiệp ơi, khi nào làm offer thì post lên với nhé..Một mình mình post thấy oải quá:D

Xin hỏi các bác!

Bây giờ em muốn làm offer hai tài khoản ở trên một máy có được không ạ! Em đang tính một tài khoản làm offer VN, 1 offer US, như thế có thể được không nhỉ? Mỗi khi mình ghost lại máy thì như vậy là coi như máy mình không còn IP cũ chắc nó không phát hiện phải không các bác!

Bây giờ em muốn làm offer hai tài khoản ở trên một máy có được không ạ! Em đang tính một tài khoản làm offer VN, 1 offer US, như thế có thể được không nhỉ? Mỗi khi mình ghost lại máy thì như vậy là coi như máy mình không còn IP cũ chắc nó không phát hiện phải không các bác!

Mình nghĩ ko sao đâu, vì khi fake ip thì ip khác nhau rồi, nhưng bạn nên làm 2 acc ở 2 trình duyệt khác nhau. và ko nên đăng kí 2 acc cùng 1 máy nhé , ko làm ref của nhau nhé... đăng kí ở 1 máy khác rồi làm cùng 1 máy nhé.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,959
173,034
Latest member
mine98

Most viewed of week

Most discussed of week