Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$

Status
Not open for further replies.
Em đã fike IP US và đang làm offer US, em đã tắt carbar đi rồi nhưng có phải Log out khỏi trang cashfiesta không hay là vẫn đăng nhập bình thường.

---------- Post added at 01:40 PM ---------- Previous post was at 01:35 PM ----------

à, cho em hỏi tí nữa. Em chỉ có tài khoản ATM thường của ngân hàng AGribank thôi, liệu em có thể đăng kí trên Paypal được không vậy?

Khi làm offer thì phải login tài khoản, ko có thì sẽ mất không offer đó đấy.
Paypal thì phải dùng thẻ visa nhé. Tốt nhất nên dùng thẻ visa prepaid của ACB(Á Châu)

tiền cash tháng trước, mọi người được cộng vào chưa, mình chưa đuọc cộng nà :(

Cho mình hỏi

Cần phải làm gì để payrate tăng lên vậy mấy bác
Hay là chỉ cần đăng ký offers thì payrate tự động tăng

???

Sau khi fike IP US để làm offer US, mình thấy có rất nhiều offer của US khoảng vài nghìn điểm, chắc là những cái đó đều làm được chứ dangtrung86? Từ giờ đến hết tháng 4 mà minh kiếm khoảng 30K điểm, làm được khoảng 6 offer, mỗi cái khoảng vài nghìn điểm thì liệu được khoảng bao nhiêu $ nhỉ?

Cần phải làm gì để payrate tăng lên vậy mấy bác
Hay là chỉ cần đăng ký offers thì payrate tự động tăng

uhm. chỉ cần làm offer là payrate tự động tăng theo.
Sau khi fike IP US để làm offer US, mình thấy có rất nhiều offer của US khoảng vài nghìn điểm, chắc là những cái đó đều làm được chứ dangtrung86? Từ giờ đến hết tháng 4 mà minh kiếm khoảng 30K điểm, làm được khoảng 6 offer, mỗi cái khoảng vài nghìn điểm thì liệu được khoảng bao nhiêu $ nhỉ?

Uhm. mình cũng làm vậy mà, chủ yếu làm offer US thôi:D

6000 điểm đó là điểm thưởng khi chạy cashbar đó bạn. hoặc do bạn đăng kí tài khoản này bằng IP US nên khi tải và chạy casbar nó sẽ thông báo thưởng 6000 điểm:D.
Gold club thì ko cần quan tâm nhé, nếu quan tâm thì bạn đọc ở #1 nhé:D
Vâng thanks bác cái tài khoản này đăng ký từ thời tám hoánh (hình như 2007) h lôi ra chơi lại chắc ko phải do fake ip đâu ạ (ngày xưa làm gì biết fake IP là cái gì)mới chạy lại cashbar gần đây thui! :binhsua10:

Mình mới đăng ký hôm qua,nhưng sao vào thấy ít offers quá,với lại không thấy mấy cái offer vietnam của chủ thớt.Vậy là sao vậy bạn

Khi nào mới thông báo điểm tháng trước vậy chủ thread?

Mình mới đăng ký hôm qua,nhưng sao vào thấy ít offers quá,với lại không thấy mấy cái offer vietnam của chủ thớt.Vậy là sao vậy bạn

Bạn chờ 1, 2 ngày nữa là có thôi..
Offer UK làm cũng được nhưng bạn phải chuyển IP của bạn sang UK nhé.
Khi nào mới thông báo điểm tháng trước vậy chủ thread?

chúc mừng bạn lên TMod nhé. chắc sắp rồi đấy mấy ngày cuối tháng thôi:D

UPDATE OFFER VIỆT NAM MỚI NÀO CÁC BẠN!!!!
VOYAGE PRIVE – 500 POINTS

dùng họ tên nào cũng dc

---------- Post added at 10:18 AM ---------- Previous post was at 10:14 AM ----------

có bác nào biết tool fake ip mà UK ko, not US và tool get info UK nữa ( nói chung là 1 country khác với thằng US)

dùng họ tên nào cũng dc

---------- Post added at 10:18 AM ---------- Previous post was at 10:14 AM ----------

có bác nào biết tool fake ip mà UK ko, not US và tool get info UK nữa ( nói chung là 1 country khác với thằng US)

Hỏi google xem bạn:D, nhưng offer US là giá cao nhất rồi đấy, lại nhiều nữa:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958
173,033
Latest member
aicrack109

Most viewed of week