Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$

Status
Not open for further replies.
Site cũ nhưng cách mới . Tất nhiên là lập threat mới r`. Post ở đây để làm loãng topic về CashFiesta chắc :p

Lập đi bác guildgold :D ae vào chiến cùng, up phát 55k point :| về nhà dùng d-com oải quá

Ừ, mình đang sửa lại cái BLOG ONEKEY, đêm qua vừa khôi phục xong :(

Chưa u ơi :p Dự tính đêm nay hoặc sáng ngày mai mới up được :p

hahaha... bác này muốn liều ăn nhiều đây mà... Mình chính thức ra kèo dự đoán bác PROHacker sẽ được ăn cả hay ngã về 0 hay banned id đây nhé... :binhsua16:
Thể lệ tham dự: Tất cả mọi người có trong danh sách THANKS đều có quyền dự đoán (Phải thanks mình thì mới có trong danh sách á) :binhsua18:
Giải thưởng: 2$ WMZ cho người dự đoán đúng :binhsua19:

Chỉ được chọn 1 trong 3 câu trả lời sau: :binhsua10:

a. Bác PROHacker sẽ được ăn cả 2 kèo (Vừa Off vừa Point chạy Cash)
b. Bác PROHacker sẽ bị reset điểm.
c. Bác PROHacker sẽ bị banned ID.

Qui định: Mỗi người chỉ được dự đoán 1 lần, bài post nào edit là không được tính nhé.
Ngày trao giải: Từ mùng 1/2/2012 cho đến mùng 4/2/2012 nhé các bác

Hi... Page 99 rồi... up phát cuối cho anh em nào chưa đăng ký thì qua Page 75 đăng ký nhé :binhsua16:

sao cái off seekingarrangement.com , nó cứ báo Enter City or Zip Code , tớ làm mãi vẫn ko đc , hix hix

Zipcode bạn lấy của US thì mới đc, đầu 9 rùi chém bừa 4 số sau ra :) Mình làm thế, chả biết đúng ko @@

thôi để chủ thớt online hỏi cho chắc , mất công uổng cái off :D . Đã reg cho chủ thớt nhé , vns_lanhuong đây :binhsua14:

Sao Kis 2012 nó báo FiestaBarInstall.exe có virut Win32 vậy mọi người?không chạy được nữa.Có ai bị giống mình không

Sao Kis 2012 nó báo FiestaBarInstall.exe có virut Win32 vậy mọi người?không chạy được nữa.Có ai bị giống mình không

Bạn phải chụp cái hình lên coi mới biết chính xác được, trước mình toolbar cashfiesta báo lỗi thì phải cài lại Win đấy.

Ko phải virus đâu bạn. Là cái Adware. Bạn tắt Kis đi để khởi động Cash, sau đó bật Kis lên bình thường :)

sao cái off seekingarrangement.com , nó cứ báo Enter City or Zip Code , tớ làm mãi vẫn ko đc , hix hix

CÁC BẠN FIX LẠI CHỖ NÀY THEO ẢNH NHÉ.CHỌN nước UNITED STATE và chọn Zipcode là :84070

Chúc cả nhà ăn tết vui vẻ, phát tài:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week