Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$

Status
Not open for further replies.
tháng này ko có off thui anh em cứ chạy thả ga đi, tới ngày gần cuối mà cũng ko có off mới thì qua làm offer us lun chứ ko thì cũng trắng tay

10121 huhuhu ko chay thi tiec, chạy thì chắc reset huhu

---------- Post added at 10:00 AM ---------- Previous post was at 09:59 AM ----------

thêm con số 0 nữa 101210 :((
ủa hình như 150k mới giới hạn mà bác...:binhsua163:

---------- Post added at 04:38 PM ---------- Previous post was at 04:37 PM ----------

33k up...up...................

mới 26k thôi ...
Hy vọng sẽ có nhiều nhiều proof

xài vps thì hút máu nó bằng niềm tin à
autoclick thì bị reset, chỉ có chạy bằng tay thôi

Ngồi canh máy của mình, và canh VPS luôn. Hiểu chưa bồ! VPS cũng là 1 computer riêng mà! VPS thì control qua Remote Desktop. Chỉ có cái là 2 account Paypal phải khác nhau.

Tớ xài VPS để chơi offer và làm nhiều việc khác nữa mà. Tiện thể nhét thêm em Cashfiesta vào có gì đâu? :D

Last edited by a moderator:
các bác đừng ngóng chờ thằng này thằng này linh tinh lắm thôi bác nào theo em kiếm it $ sài chơi
YM: thiencang_tinhyeu_1990

các bác đừng ngóng chờ thằng này thằng này linh tinh lắm thôi bác nào theo em kiếm it $ sài chơi
YM: thiencang_tinhyeu_1990
Có gì thì public đi b!
Hay và ngon thì lập topic, đừng đá ngang topic thế này lại ăn gạch vỡ đầu. :D

tình hình này không khéo cuối tháng phải làm off US thôi mí bác ơi

Đã chạy cashbar thì không fake IP làm offer US nha, không là bị reset point đó .....

tình hình này không khéo cuối tháng phải làm off US thôi mí bác ơi
đã chạy cashbar rồi, thì ko nên làm offer US nữa nhé.kẻo công toi thì khổ:D....
mấy bạn cho mình hỏi làm off là phải làm đầu tháng hay cứ làm trong tháng làm lúc nào cũng đc
Offer làm lúc nào cũng được bạn nhé...có offer mới làm làm luôn nhé..Mình update các offer khi có ở trang 1 topic nhé...bạn chú ý hoặc add yahoo nhé...có gì mình pm cho...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,918
172,996
Latest member
Thanhviet

Most viewed of week

Most discussed of week