Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$

Status
Not open for further replies.
có tin được ko nhỉ, hồi trước mình chạy cái này, rồi hỏi 1 anh trùm bên mmo, ảnh nói nó scam, mình không chơi nữa, mới chuyển qua chơi cashgopher (dạng tương tự), nhưng làm cả tháng rồi chỉ được 0.01$, hic, vì mình thường hay online nên rất muốn kiếm tiền bằng cách này
@chủ thớt : bác làm mấy tháng mà đc 57$ vậy ?

khi có check rồi thì làm sao chuyển thành tiền vậy bạn..mình chưa biết vấn đề này

hxhx, tối về thì onl 1 lúc lại phải bonus cho ref nên qên chưa gửi thư cho cash r. Sr ae nha :(

công phu men

Bác chủ topic cứ nói là làm offer , sau 4-8 tuần nó xác nhận, rồi này này kia.
Nhưng người ta , như bác dizzle đang mong chờ là mong cái hướng dẫn chi tiết làm để đc completed offer kìa
:binhsua149:

@prohacker184: Mình làm 2 tháng đó bạn.hii cộng với một chút may măn nữa
@alexanderdai: Khi nhận check bạn ra ngân hàng ViệtCombank họ sẽ đổi séc cho bạn
@meocon996: Mình đã hướng dẫn vào mục OFFER chọn OFFER đăng kí rồi mà.Cả fake IP nữa, Các bạn cứ làm theo vậy thôi,Đăng kí offer thành công cũng phải chờ nó duyệt cho mình nữa cái này thì phải chờ thôi bạn ah.
Chúc cả nhà vui vẻ,Sắp cuối tháng 11 rồi.Các bạn vào đăng kí offer đi thôi.Cuối tháng sau sẽ có kết quả đó.Chúc cả nhà may mắn!!!
p/s Đã có kết quả làm OFFER THÁNG 10:

Mình đăng kí được 2 OFFER:d
Tháng 10 lười quá nên được ít quá hii.Có 4.7$:D

Last edited by a moderator:
hu2, có ai cho tui ít time để gửi thư cho nó k nào :((

đâu, nội dung đâu. Public cho bọn tớ xem đi :p

Chủ topic cho mình hỏi mấy vấn đề sau :
+ info bạn đang chiến acc của bạn là inFo US hay info VN ?
+ Fake IP US để chiến offer ngay từ đầu hay sử dụng IP VN đăng kí rồi khi nào làm offer mới fake IP US ?
+ Đúng như bạn nói , Cafiesta nó ko scam mà là nó ko Paid cho VN vì sao chắc mọi người đã biết , trường hợp của bạn là cá biệt vì contact nó mới Paid qua PP .Vậy thì khi sử dụng Info VN để chiến thì cơ hội đc Paid vẫn còn hoang mang lắm

cùng câu hỏi giống pix :)

Chủ topic cho mình hỏi mấy vấn đề sau :
+ info bạn đang chiến acc của bạn là inFo US hay info VN ?
+ Fake IP US để chiến offer ngay từ đầu hay sử dụng IP VN đăng kí rồi khi nào làm offer mới fake IP US ?
+ Đúng như bạn nói , Cafiesta nó ko scam mà là nó ko Paid cho VN vì sao chắc mọi người đã biết , trường hợp của bạn là cá biệt vì contact nó mới Paid qua PP .Vậy thì khi sử dụng Info VN để chiến thì cơ hội đc Paid vẫn còn hoang mang lắm
Của bạn đây:
1. Đây là info của mình trong website:

Khi làm offer thì mình dùng địa chỉ US, cách tìm như trong bài của mình.Mình chỉ giữ mỗi tên và địa chỉ email thôi.
2.Mình dùng hotspot shield để fake IP.Vì vậy mình phải mở hotspot shield trước rồi sau đó mới đăng nhập account.Và vào mục đăng kí offer.Tài khoản của mình đăng kí lâu rồi.lúc đăng kí nó là IP việt nam mà.sau đó mình mới fake IP và đăng kí offer.
3.Về thông tin bạn cũng có thể đổi khi đủ 50$ trong tài khoản mà.Mình nghĩ ko có vấn đề gì cả:D
@guildgold9: Bạn xem ở mấy bài trên đó.có ảnh mà....
Chúc cả nhà may mắn@@!!!

Last edited by a moderator:
Của bạn đây:
1. Đây là info của mình trong website:

Khi làm offer thì mình dùng địa chỉ US, cách tìm như trong bài của mình.Mình chỉ giữ mỗi tên và địa chỉ email thôi.
2.Mình dùng hotspot shield để fake IP.Vì vậy mình phải mở hotspot shield trước rồi sau đó mới đăng nhập account.Và vào mục đăng kí offer.Tài khoản của mình đăng kí lâu rồi.lúc đăng kí nó là IP việt nam mà.sau đó mình mới fake IP và đăng kí offer.
3.Về thông tin bạn cũng có thể đổi khi đủ 50$ trong tài khoản mà.Mình nghĩ ko có vấn đề gì cả:D
@guildgold9: Bạn xem ở mấy bài trên đó.có ảnh mà....
Chúc cả nhà may mắn@@!!!
Bạn ko hiểu ý mình rồi
Việc bạn làm offer lấy info US để làm là điều dĩ nhiên vì thế bạn mới đc credit .Vấn đề ở đây là Cafiesta nó thanh toán = check séc mà nếu địa chỉ nhận check ở VN thì khả năng đc Paid theo bạn là bao nhiêu %? Vì ở đây bạn cũng chưa nhận séc của nó gửi về VN mà chỉ nhận $ của nó thông qua PP .Theo mình với trường hợp của bạn là rất đặc biệt và có lẽ sẽ ko có lần thứ 2 đc paid qua PP .

@pixpronen: Cái địa chỉ này cũng làm mình đau đầu đó bạn ah.Đây là lần thứ 2 mình yêu cầu séc và bị ko nhận được nên mình mới phải gửi mail cho admin mới dc thanh toán qua Paypal.Mình có người bạn, người đã làm thành công theo cách này, và nhận check thường xuyên thì để đảm bảo địa chỉ có thể nhận tiền dễ dàng thì bạn nên để địa chỉ là công ty hoặc cái gì đó lớn, dễ tìm một chút.
Có lẽ nên tham khảo một vài người đã được nhận séc để biết thêm bạn ah.Mình sẽ sưu tầm rồi post lên cho mọi người.

Dangtrung pm YM mình đi :-j

Up cái nào.cuối tuần ko online để update được.guildgold9 gửi mail cho admin cashfiesta chưa vậy?update tình hình với nào:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week