Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$

Status
Not open for further replies.
Mình thấy hướng dẫn làm TK PP dài dòng quá. Không biết đến ngân hàng ACB làm thẻ nào thì có thể thanh toán qua PP được hả mọi người? Mất phí bao nhiêu vậy? Nhờ nhân viên ngân hàng họ hướng dẫn làm PP cho mình liệu họ có biết và giúp đỡ không nhỉ? mà khi đăng kí mình đăng kí nhận check, giờ đổi sang nhận qua PP liệu nó có chấp nhận không nhỉ?

Mình thấy hướng dẫn làm TK PP dài dòng quá. Không biết đến ngân hàng ACB làm thẻ nào thì có thể thanh toán qua PP được hả mọi người? Mất phí bao nhiêu vậy? Nhờ nhân viên ngân hàng họ hướng dẫn làm PP cho mình liệu họ có biết và giúp đỡ không nhỉ? mà khi đăng kí mình đăng kí nhận check, giờ đổi sang nhận qua PP liệu nó có chấp nhận không nhỉ?
hôm mình ra làm chỉ cần bảo làm thẻ xác nhận paypal là nó chỉ cho hết luôn mà :D, nhận check rồi ko đổi đc đâu bạn để lần nhận tiếp theo ms nhận = PP đc

Visa prepaid thì free. làm 15p là xong.

anh em cho hỏi chút nhé. mình mới tham gia cashfiesta. nên không hiểu khi làm of, vừa theo dõi hướng dẫn làm of thagns 6, đăng ký roài, cũng có email gửi về mail. như vậy là xong hay còn fair foward maild cho cho cashfiesta không vậy?
thanks.

Last edited by a moderator:
anh em cho hỏi chút nhé. mình mới tham gia cashfiesta. nên không hiểu khi làm of, vừa theo dõi hướng dẫn làm of thagns 6, đăng ký roài, cũng có email gửi về mail. như vậy là xong hay còn fair foward maild cho cho cashfiesta không vậy?
thanks.

Ko cần nhé bạn. Nếu có thì mình đã hướng dẫn thêm:D...

Cashfiesta.com nhiều người nói nó là siêu Scam!! và được liệt vào danh sách đen ở nhiều wed kiếm tiền trực tuyến!! không biết có thật không

Post lại cho nó to và dễ nhìn:

Chúc mừng bạn nhé...Bao giờ đến mình đây...:D
P.s: Cashfiesta pay mát tay quá:D,,Anh em cố gắng bỏ chút thời gian làm offer nhé...

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,039
173,112
Latest member
huudubai

Most viewed of week

Most discussed of week