Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$

Status
Not open for further replies.
[Nêu bay]
Tháng trước treo bar vượt quá 100k point, tại chưa đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khí dùng, do quá tham lam nên giờ ngồi nhìn nó reset. làm lại tháng này thôi, ai đồng cảm với tui hông huhu
:binhsua10:
chắc gì nó đã reset mà bác lo.

bác dantrung này, tạo cái account ở www.dropbox.com, cài sysn hỗ trợ lên máy PC, copy hình vào thư mục sysn nó sẽ tự động đưa lên host lưu trữ hình ảnh , bác đưa hình ảnh lên host anhso gì đấy, chưa đầy 1 tháng là nó xóa hết. Nhìn chán thế

bác dantrung này, tạo cái account ở www.dropbox.com, cài sysn hỗ trợ lên máy PC, copy hình vào thư mục sysn nó sẽ tự động đưa lên host lưu trữ hình ảnh , bác đưa hình ảnh lên host anhso gì đấy, chưa đầy 1 tháng là nó xóa hết. Nhìn chán thế
Mấy offer đó cũng lâu rồi. Mình đagn định gỡ bỏ. up ảnh lên upanh.com cũng ổn....:D..Cảm ơn bạn nhé..

thank bạn đã up offer.
Mỗi tháng tới 22 nó mới tổng kết hả ????
Các bạn ơi cho mình hỏi chút nhé, ví dụ tháng 4 này mình mới đăng ký các SO thì đến tháng 5 mình mới được xác nhận đã đăng ký thành công.Vậy cho mình hỏi là số điểm mà mình đã chạy được trong tháng 4 vẫn chỉ tính là 1k points=0,01$ phải ko, từ tháng 5 mình mới được tính payrate theo số SO mình đã đăng ký được của tháng trước phải ko?

UPDATE OFFER US NHÉ. OFFER NÀY DỄ QUÁ BÀ CON ƠI,CHỈ CẦN TẢI VỀ LÀ OK.. NHỚ FAKE IP Nhé

Các bạn ơi cho mình hỏi chút nhé, ví dụ tháng 4 này mình mới đăng ký các SO thì đến tháng 5 mình mới được xác nhận đã đăng ký thành công.Vậy cho mình hỏi là số điểm mà mình đã chạy được trong tháng 4 vẫn chỉ tính là 1k points=0,01$ phải ko, từ tháng 5 mình mới được tính payrate theo số SO mình đã đăng ký được của tháng trước phải ko?
Điểm tháng 4 thì sang tháng 5 nó mới tính tiền và cộng vào acc cho bạn nhé...

sang tháng 5 nó xác nhận offer tháng 4 cho bạn và tính luôn rate vào tháng 4 chứ không phải tính vào rate tháng 5 nhé bạn

làm offer sau mấy ngày thì done nhỉ làm rồi nhưng bấm vào special offer ko thấy cái nào cả :binhsua09:

SH*T . ACCOUNT SUSPENDED. Request 50 $ và acc suspend :|

Nó bảo tui là gian lận :| nên khóa tài khoản :|

Mình thắc mắc là nếu số point có được mà không làm offer thì sẽ được bao nhiêu lúc mới vừa tạo tài khoản. Chỗ 1000 point = 1$ (làm bao nhiêu offer thì được tính như vậy?)

Bước 2
Sau khi đăng kí tài khoản xong.Bạn được chuyển vào trang chủ đã login tài khoản của mình,Bạn bấm Download Fiestabar với việc tải cashbar và chạy cashbar bạn được thưởng 2000 point.
ở đây bạn nhìn vào mục Individual Payrate(IP).tất cả các tài khoản mới đăng kí đều có dạng như thế này

ở đây nhìn cứ tưởng mức quy đổi của bạn là 1000 points = 1,666$. Nhưng đó chỉ là mức quy đổi tương đối.Mức quy đổi thực tế sẽ được biết sau khoảng 1.5-2 tháng và đây là cái mà ta quan tâm nhất khi làm cashfiesta.Mức qui đổi 1000 points =1,666$ là mức qui đổi cao nhất.
Individual Payrate được tính theo số OFFER bạn đăng kí được trong tháng, số OFFER bạn đăng kí được sẽ được cập nhật trong 6-8 tuần nghĩa là giả sử tháng 1 bạn đăng kí offer thì cuối tháng 2 sẽ có kết quả lúc đó bạn mới biết bạn đăng kí thành công mấy OFFER.
Số OFFER đăng kí được càng nhiều thì chỉ số Individual Payrate càng cao

Và bạn nên chú ý điểm này:
Points from Special Offers have a guaranteed payrate 1,000 points = $1.00.Nghĩa là với OFFER bạn đăng kí được bạn sẽ được thưởng số điểm mà OFFER đó có với mức đổi là 1000 points = 1 $.Đây là điểm quan trọng ta nên chú ý.

Pó tay, nó ban acc contact từ tối qa đến giờ không reply. khốn thật :|

Mình thắc mắc là nếu số point có được mà không làm offer thì sẽ được bao nhiêu lúc mới vừa tạo tài khoản. Chỗ 1000 point = 1$ (làm bao nhiêu offer thì được tính như vậy?)

Nếu bạn ko làm offer thì 1000 points = 0.01$, còn điểm làm Offer thì được tính riêng là 1000 points =1$

Pó tay, nó ban acc contact từ tối qa đến giờ không reply. khốn thật
Nó đã suppend acc thì ko còn hy vọng gì đâu GG ah..xác định đi thôi:D..chúc bạn may mắn lần sau nhé!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,573
172,630
Latest member
son0k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week