Ask Sự khác biệt Offer : iOS và Android ???

Vậy té ra đợi khi nào ăn hết cơm trong nồi rùi còn lại là cặn và đồ thừa thì mới thấy trên 4 rum này quá, thật tình chỉ biết não người VN mình thôi!
Ăn ngon thì người ta giữ người ta ăn hết rồi. Họ mà share là mất miếng ăn đó nên khó :D
Chia sẽ thành công và hiểu biết cho cộng đồng khi đã thành công là công việc tốn khá nhiều thời gian công sức.Nhưng đa số ai cũng muốn Nó khi là vì DANH khi là vì LỢI.
Tuy nhiên cái nhận đc thực sự là gì ????
Nếu cộng đồng hiểu được cảm thông và biết ơn sự chia sẽ đó thì đã khác...
Đằng này các BỐ vào hỏi xong !!! Chỉ đường đi nước bước cho các BỐ .Rồi các BỐ trã lễ bằng thái độ khoog ai nghĩ sẽ sẳn sàng đón nhận đc
Biết đc DĂM BA MỚ rồi ! Thì bắt đầu VI PHẠM RULE !!!!
Làm mất miếng ăn người ta chắt chiu học hỏi cả thời gian dài...
MÌNH KHÔNG ĐÁNH ĐỒNG TẤT CẢ NGƯỜI MUỐN HỌC HỎI
VÌ MÌNH CŨNG LÀ TRONG SỐ ĐÓ
NHƯNG CHÍNH NHỜ NHỮNG CON NGƯỜI VẬY
MÀ GIỜ CỘNG ĐỒNG THU HẸP LẠI DẦN
MUỐN HỌC HỎI ĐIỀU GÌ CỰC KỲ KHÓ NẾU KHÔNG LỢI NHUẬN CHO NGƯỜI DẠY NGƯỜI CHIA SẼ

offer ios với android này cần biết lập trình ko các bác :D
Chỉ cần hiểu chút về những thứ cần thiết...
Kinh nghiệm thì tự mày mò học
Không thì tìm người hỏi
Hoặc chuyên hơn thì Scam kinh nghiệm
Dần thì Scam $$ =)))

tuchu post: 3644273 said:
Android thì change : Serial, Android ID, Guid,....
Còn iOS thì thế nào Bro nhỉ ??
Mong giúp đở :)
Bác chỉ em choi trên android voi

Mình chưa biết gì về bạn và bạn chắc cũng chả biết gì về mình đâu, mình nói luôn và sẽ ko tranh cải với bạn lần nào nữa: Công viêc chính của mình chỉ là captcha và chỉ làm dự án pix bạn thử qua đó hỏi ae xem mình có giấu họ cái gì không? Hỏi thử xem có ae nào pm cần mình chỉ mà mình không chỉ chưa? bạn không tin thì cứ tự đi mà xác nhận chứ đừng có chụp mũ mình khi chưa biết mình là người ra sao nhé! Còn cái câu nói của mình ở trên là mình dựa vào cm của bạn @Dinhcongviet chứ không phải tự mình nói ra nhé!
ps: chắc mình chưa động nồi cơm của bạn lần nào đâu hé hà tất gì phải xoắn với mình kiểu bất lịch sự như vậy?
Xin lỗi mod và mọi người mình đã nói chuyện ngoài lề!!!!!
ng vn mìh nó z mà bác. Newbie k tiền k có gì mới mò lên đây nhờ pro giúp mà chả có ma nào giúp cả.

có quá nhiều newbie vào xin học rồi trung thành này nọ blabla. xong học xong rồi thì ăn cháo đá bát hoặc chơi liều mạng cheat choác nát cmn nồi cơm. thế ai còn muốn đào tạo newbie nữa đây? mình cũng từng là newbie và mình chưa có sư phụ nào cả. chỉ có sư phụ google và forum thôi. cứ nhất thiết phải là sư phụ mới được à? muốn thành công mà không muốn chăm chỉ làm sao? cứ trách tại sao lại không share bla bla tự xem lại bản thân mình đi. bức cmn xúc với mấy thành phần đá đểu chọc ngoáy mà không chịu khó đi tìm hiểu.

tại sao vn mình lại ít pro chịu dạy như mấy thánh nước ngoài? vì mình chơi cheat! mà chia sẻ tut cheat chả khác nào tự đạp mông mình cả. tụi nó chơi real traffic có bao giờ bị nát đâu nên nó share. có mỗi thế thôi.

ng vn mìh nó z mà bác. Newbie k tiền k có gì mới mò lên đây nhờ pro giúp mà chả có ma nào giúp cả.
nói như cậu này thì chắc chắn đừng hy vọng có ma nào giúp đâu vì ma nó không biết giúp người đâu :)

nói như cậu này thì chắc chắn đừng hy vọng có ma nào giúp đâu vì ma nó không biết giúp người đâu :)
thì thật sự k biết gì. vốn liếng thì có nhiều đâu nên mới lên đây tìm hiểu mà đa số pro toàn giữ riêng thôi mà :)

thì thật sự k biết gì. vốn liếng thì có nhiều đâu nên mới lên đây tìm hiểu mà đa số pro toàn giữ riêng thôi mà :)
captcha là một lợi thế để kiếm vốn. k có nhiều người bắt đầu mmo có vốn đâu cậu. muốn nhanh thì phải đi từ từ

Không tiền, không kinh nghiệm
Thì chỉ có cách tự tìm hiểu thôi !!!
MMO ai cũng vì lợi mà sống
Giúp không cho cậu kinh nghiệm xương máu
Ai cũng sẽ nghĩ : Phí thời gian

chỉ ó tụi mình mới chơi cheat kaka. mà ai nói với bác là bọn nước ngoài nó free tut, thấy toàn rao trên 25$

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958
173,034
Latest member
mine98

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week