Sự Khác Biệt Giữa Girl vs Boy Khi Nghe Music !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!@@@

cái này thì chưa chắc hen

tôi chắc đó ông ơi

xinh mà vốn dĩ từ bé xinh rồi thì nó chả bao giờ khen zai đẹp đâu( nếu khen chỉ để trong lòng thôi ^ ^),đối với bọn nó thì tài năng mới là chinh ^ ^

còn gái xấu mà xinh vì đú đởn quét tí son phấn vào ,đặc biệt là mấy em teen thì thôi rồi ( cấp 2 thì xấu chỉ muốn cho cái dép vào mồm,lên cấp 3 đú theo các chỉ gọi là có tí mông má =)) =)) =)),XẤU NHƯNG BIẾT PHẤN ĐẤU =)) ),thấy thằng nào như BAT có tí lăng xê thì bu vào như đúng rôi =)) =)) =))
10 CON THÌ 9 CON NHƯ THẾ =)) =)) =))
P/S: đây là ý kiến của em theo kinh nghiệm học từ cấp 1 đến cấp 3 ,bác nào không đồng ý thì ném đá nhẹ tay

1 câu nói của em nè bác, ae like mạnh quá

like cho phát cái cm youtube

nói thẳng luôn thằng BAT hát chưa bằng 1 góc bằng kiều,BK hát cảm xúc còn BAT hát như chả có cảm xúc gì,chưa đủ tuổi liếm gót cho BẰNG KIỀU ;))

nói chung giờ gái tuổi teen nó cũng hơi có máu ấy nhiều hơn hồi xưa nên bác thông cảm cho các em đấy =)) =)) =))

like cho phát cái cm youtube

nói thẳng luôn thằng BAT hát chưa bằng 1 góc bằng kiều,BK hát cảm xúc còn BAT hát như chả có cảm xúc gì,chưa đủ tuổi liếm gót cho BẰNG KIỀU ;))

nói chung giờ gái tuổi teen nó cũng hơi có máu ấy nhiều hơn hồi xưa nên bác thông cảm cho các em đấy =)) =)) =))

so sanh BAT vs BK
chú ý phút 5:07,luyến láy vô đối, bố thằng BAT cũng ko làm dc,
:))

[video=youtube;pqlcimWWabI]http://www.youtube.com/watch?v=pqlcimWWabI[/video]

Last edited by a moderator:
so sanh bat vs bk
chú ý phút 5:07 bố thằng bat cũng ko làm dc
:))

[video=youtube;pqlcimwwabi]http://www.youtube.com/watch?v=pqlcimwwabi[/video]

bằng kiều thì nói làm gì bác,CÓ THỂ NÓI giọng ông ý khỏe mà hay nhất nam ca sĩ việt nam luôn

em noi thật chứ một khi bài nào băng kiều hát thì tốt nhất các ca sĩ không nên cover lại ;))

thằng BAT có giọng nhưng ko khỏe
đến các đoạn cao thì chả khác gì hét vì đã hết hơi
nói chung là chỉ hot 1 thời gian thôi + tự lập page fan trên fb thì trước sau cũng bị ghét :binhsua16:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,812
176,251
Latest member
supernova99

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom