Ask Sử dụng thema và chơi PTU hợp lý ? + Xin xỏ

idoallthework

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Biết là sẽ ăn gạch rất nhiều ( những câu hỏi muôn thuở của newbie ) nhưng cứ mạo muội hỏi các ae xem biết đâu có ae nào tốt bụng chỉ bảo. :binhsua51:

Chả là em mới dành dụm sắm đc cái Thema để chơi PTU vì thời gian em ko có nhiều ( onl tối đa chỉ khoảng 5h ngày thường và 10h ngày nghỉ thôi ). Em chơi 3x JAV Full. :binhsua10:

Theo ae mình nên :
Post bao nhiêu bài 1 ngày ? ( Bây h mình mới chơi nên post khoảng 5 bài/ngày )
Add bao nhiêu 4rum là vừa hả ae ? ( Hiện h mình add đc 160 4rum và die gần nửa )
Có nên mua vượt captcha cho thema ?
Có nên add thêm section để chiến ware ?

Và cuối cùng là xin xỏ ae, có ai có templates hay nhận ref pm em nhé ( để nick laị em pm cũng đc ).
Ae nhận ref em ko cần ref back em đâu, chỉ cần bỏ chút thời gian rỗi hướng dẫn em chiến là chân thành cảm ơn lắm rồi. :binhsua162: ( có thể sẽ dễ phát cáu vì em hơi ngố, nhưng được cái thật thà chất phác :binhsua08: )
Hiện h em có hostleech, Thema rồi. Các thứ cơ bản trong PTU cũng ko phải là biết hết nhưng cũng đc phần nhiều.

Ae nào có nhã ý nhận đào tạo ref thì vui lòng pm em hay để lại nick nha. Em sn 93 cho Ae dễ xưng hô.

YM : [email protected] ( ae ai vui tính hoặc có sở thích đi cafe ngắm đường phố SG add vào nha )

Theo tớ là newbie thì trước hết bạn đừng vội xài tools hay auto gì cả mà hãy chiến post tay 1 thời gian với khoảng ~ 50 4r views tương đối, cao nữa thì càng thuận lợi (Cái đó thì đừng nói không biết và không có 4r nào views cao....) vừa là để hiểu rõ từng rules vừa là để có thêm kinh nghiệm, với khoảng thời gian như bạn nói ở trên nếu chăm chỉ cũng vẫn có $. PTU bạn đừng nóng vội spam như vậy. Rất chân thành đấy chứ không chém hay quăng bạn gì cả!

ai nhận người thật thà chất phác kìa

@bongmavatvo : mình search google ra được bao nhiêu 4r add vào hết, h search ko ra nữa :(
@chiplove69 : mình cũng đã post tay 1 tg, nay post auto thêm xem thu nhập có khá hơn ko. Cảm ơn góp ý của cậu ;)
@Cesc045 : Làm gấp 10 lần bây giờ @@ Để cố gắng xem sao. Dù sao cũng cảm ơn bạn nhé.
@Tinhyeu : Mại zô mại zô...

ai chỉ mình chơi PTU với :m082:

bạn pm cậu nghialh12 kìa, cậu này cũng ở trong Nam, có gì off luôn, làm vài bữa chân gà nướng là share hết exp

H mới chơi cậu cứ spam 4rum cái đã( spam đúng rules nha) sau đó chuyển sang spam DLE, rồi thích thì làm cái site WP

Announcements

Forum statistics

Threads
420,868
172,941
Latest member
tdmanh1811

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back