• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Airdrop STX - Ví Blockchain airdrop 10$ STX đã list sàn Binance, tượng tự như airdrop XLM năm trước !!!

kyc là tự có ko cần phải claim , mà tính ra có 10 USD bèo nhỉ
Thơm nhỉ, trc xlm cheat đc 55 acc, rate giờ cũng 2k5$, mà ngặt cái hồi đó làm chung với đứa bạn, t nắm wallet id với pass, nó nắm mail mà hôm qua pm nó ỉa ko thèm lấy nên thôi luôn :)), trả lại cho sàn vậy :))

Thơm nhỉ, trc xlm cheat đc 55 acc, rate giờ cũng 2k5$, mà ngặt cái hồi đó làm chung với đứa bạn, t nắm wallet id với pass, nó nắm mail mà hôm qua pm nó ỉa ko thèm lấy nên thôi luôn :)), trả lại cho sàn vậy :))
Là sao 45$ mà chê à. Kèo xml đợt đó có 25$.

Ông nào bảo chỉ cần KYC k cần claim đấy? Tui hơn 150 acc kyc thành công từ vụ XLM mà bữa nó thông báo airdrop lười vào claim, làm có 3 acc nên giờ tiếc đứt ruột nè.

có 1acc bác nào lấy không? Mình để lại 600k

Attachments

• Screenshot - 1_5_2021 , 8_49_15 AM.png
    Screenshot - 1_5_2021 , 8_49_15 AM.png
    222.9 KB · Views: 121
chuẩn bị 1$ nha mọi người

E chỉ mong 1$ thui, 200 acc x 100$, 460 củ *_*

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,066