SCAM Strongbux Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
Site PTC ko như các dạng site khác tái ăn ngay được, nên dạng ptc này chắc ko phù hợp với cậu
Dự kiến bên mình trước giờ là để 8 tháng hồi vốn và 4 tháng còn lại ăn lãi.
Hoặc tùy vào tình hình kinh doanh đồng vốn có thể tăng thêm, nhưng min là cũng 15%/năm lãi ròng, tức min ROI 115%/năm
115%/ năm thì cũng là khủng khiếp r, quá đáng để đầu tư với site long term, thậm chí thấp hơn tầm 7,8%/tháng cũng là đẹp

nhưng mà có chút đề nghị với bác Chaos là :
RR lên để mức ổn định như SC thì ngon, chứ phải quản lý từng tý 1 như thằng neobux thì chết sặc mất :D

115%/ năm thì cũng là khủng khiếp r, quá đáng để đầu tư với site long term, thậm chí thấp hơn tầm 7,8%/tháng cũng là đẹp
Hình như cậu hiểu sai ý rồi :( Đầu tư 100$ sau 1 năm được 115$ ;) Tiền đó bao gồm cả gốc lẫn lãi luôn!!!

Hình như cậu hiểu sai ý rồi :( Đầu tư 100$ sau 1 năm được 115$ ;) Tiền đó bao gồm cả gốc lẫn lãi luôn!!!
Bác có chơi qua PTC chưa ạ. PTC thì để làm bạn sẽ duy trì acc, sau 1 năm bạn thu về 115% nhưng bạn vẫn còn tài khoản đầy đủ chứ không phải rút hết về theo chu kỳ như các trang invest

Bên mình chuẩn bị thoái vốn 127.000$ bên cecvn để tập trung cho dự án này
ROI min 115% nghĩa là sau 1 năm bạn hoàn vốn và lãi ít nhất 15%.
Còn cũng tùy vào quá trình kinh doanh bên mình nữa sẽ có điều chỉnh tăng
Thực tế bên mình hiện đang chạy các plan với mức lãi suất 4%-6%/tháng lãi ròng từ tháng 9 năm ngoái tới giờ
Nên với mức lãi trên thì bên mình hoàn toàn đủ sức chi trả cho mem 1 cách lâu dài

capture-png.95022

Attachments

115.4 KB · Views: 467
nhưng mà có chút đề nghị với bác Chaos là :
RR lên để mức ổn định như SC thì ngon, chứ phải quản lý từng tý 1 như thằng neobux thì chết sặc mất :D

Bên mình sẽ chú ý, mình cũng thích để kiểu dạng vậy cho mem đỡ kêu
Nhưng bạn chú ý nữa là khi mem đăng ký mới thì bên mình vẫn liệt kê vào danh sách RR, nghĩa là RR có bao gồm cả người thực. Nên việc cho RR click đều là cũng khó
Chỉ khi tái chế nhiều lọc bớt người thực

Cái này phải quản lí ref nữa hả các bác, ref mình phải tự đi tuyển hả, chơi 1 mình 1 acc thì vẫn ổn chứ, ref admin từ ngày đầu và đag hóng từng ngày :D

Bác chủ dùng tiền đầu tư cái khác thì để ref dễ quản lí thôi, kiểu gì cũng control đc avg mà, lãi ngoài thấp thì trongn site thấp, chứ quản lí mất công lắm

Nhưng bạn chú ý nữa là khi mem đăng ký mới thì bên mình vẫn liệt kê vào danh sách RR, nghĩa là RR có bao gồm cả người thực. Nên việc cho RR click đều là cũng khó
Ref thực sao bác kk gộp vào các gói km khi mua gói cao@@

Cái này phải quản lí ref nữa hả các bác, ref mình phải tự đi tuyển hả, chơi 1 mình 1 acc thì vẫn ổn chứ, ref admin từ ngày đầu và đag hóng từng ngày :D
Ref thuê nhé bạn, có các gói để bạn nâng cấp để thuê nhiều ref hơn. Phải quản lý ref để tái chế các ref lười click

ok bác, mình ( và khá nhiều người) thích sự ổn định thôi bác ! chứ ngày nào cũng phải nhăm nhăm nhòm đống RR cũng hơi khoai :D . cứ tính cố định , ngày vào click tiêu chuẩn ads để nhận lãi, muốn ăn thêm thì click hết ads. ==> ổn định và đỡ phải suy nghĩ nhiều :D .

ok bác, mình ( và khá nhiều người) thích sự ổn định thôi bác ! chứ ngày nào cũng phải nhăm nhăm nhòm đống RR cũng hơi khoai :D . cứ tính cố định , ngày vào click tiêu chuẩn ads để nhận lãi, muốn ăn thêm thì click hết ads. ==> ổn định và đỡ phải suy nghĩ nhiều :D .
Thích kiểu như merchantshares

Thích kiểu như merchantshares

Hình thức như vậy, bên mình sẽ triển khai sau khi chạy
Bên mình sẽ có 1 số tính năng mới và khác so với các hệ thống ptc khác
Sẽ có tùy chọn cho mem, có thể gửi quỹ thay vì đầu tư ptc, nhưng cũng trong hệ thống strongbux luôn

Có chỗ nào nói crox hơn cãi vụ quản lý ref ko nhể

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,759
172,825
Latest member
duchoai30

Most viewed of week