STP verify nhận tối đa bao nhiêu 1 ngày

nhưng cái visa bị lộ info, thay thẻ mới rồi mới đau chứ ::binhsua72:
Của em cũng bị lộ info, trước đó đã ver bằng card rồi, giờ chắc phải del cái cũ rồi add cái mới vào, đang phân vân ko rõ chỗ này anh ạ!

Trường hợp cậu này giống mình, add card mới vào nó không cho veri nhưng thông tin thì vẫn để verified card nên chưa biết thế nào vì không có cơ hội nhận nhiều nữa

Trường hợp cậu này giống mình, add card mới vào nó không cho veri nhưng thông tin thì vẫn để verified card nên chưa biết thế nào vì không có cơ hội nhận nhiều nữa
Giờ mình đang kệ nó vậy, chưa dám del để add cái mới vào, ai thử nghiệm phát đi ;))

Của em cũng bị lộ info, trước đó đã ver bằng card rồi, giờ chắc phải del cái cũ rồi add cái mới vào, đang phân vân ko rõ chỗ này anh ạ!
ưh, added rồi ấy chứ, nhưng không thấy nó change cho, support nó cũng im luôn, híc

còn một điều nữa, veri standar ai có hộ chiếu thì nộp trực tiếp nó sẽ veri liền. Có điều lúc trước mình đk firts name= Tên nên bây giờ không add bank được...ai có cao kiến xin giúp đỡ dùm :)

Giờ mình đang kệ nó vậy, chưa dám del để add cái mới vào, ai thử nghiệm phát đi ;))

Không đổi được đâu cậu ạ! T cũng veri card và cũng bị lộ card.ACB nó ko làm lại cho,giờ cứ để thế xài thôi chứ ko rút về bank qua visa được, Add thẻ khác vào thì được nhưng không with về thẻ mới add được.
Để thử rút trực tiếp về bank xem được ko :(

Không đổi được đâu cậu ạ! T cũng veri card và cũng bị lộ card.ACB nó ko làm lại cho,giờ cứ để thế xài thôi chứ ko rút về bank qua visa được, Add thẻ khác vào thì được nhưng không with về thẻ mới add được.

Đâu có rút về bank được --> ivf STP đâu hổ trợ Bank VN .

STP chưa Veri nhận thì vô tư
còn send thì đây nhá

Làm gì có chuyện ACB ko cho làm lại thẻ mới hả anh! Hôm bị lộ info em còn chả biết nữa, thấy nhân viên bên đó gọi điện bảo thẻ đã bị lộ và ra ngân hàng làm lại thẻ mới miễn phí, thẻ cũ sẽ bị hủy! Giờ vấn đề là thẻ cũ bị hủy đã add vào STP, giờ có del để add thẻ mới vào được hay ko thôi!

Làm gì có chuyện ACB ko cho làm lại thẻ mới hả anh! Hôm bị lộ info em còn chả biết nữa, thấy nhân viên bên đó gọi điện bảo thẻ đã bị lộ và ra ngân hàng làm lại thẻ mới miễn phí, thẻ cũ sẽ bị hủy! Giờ vấn đề là thẻ cũ bị hủy đã add vào STP, giờ có del để add thẻ mới vào được hay ko thôi!

Câu trả lời đây:

You may add as many cards as you wish.
After you add a card, you can use it to fund your account immediately!

Nhưng sao tớ add card vào rồi mà không add fund được nhỉ :|. Điền amount rồi điền secondary password thì nó reload cái page xong rồi chẳng hiện thông báo gì cả :(

Có ai hướng dẫn rút trực tiếp về bank việt nam không?
PM yahoo: panda_92 cậu ấy hướng dẫn cho, cậu ấy rút về rồi đó! Dạo này bỏ MMO nhưng cậu hỏi mấy cái đó chắc vẫn ok!

Câu trả lời đây:

Nhưng sao tớ add card vào rồi mà không add fund được nhỉ :|. Điền amount rồi điền secondary password thì nó reload cái page xong rồi chẳng hiện thông báo gì cả :(
Để tớ thử del rồi add xem sao? Trước mình cũng gặp rắc rối với cái secondary password, rõ ràng mọi tài khoản mình đều ghi chép ra rõ ràng mà nhập cứ báo sai, phải dùng câu hỏi bảo mật lấy lại!

Hehehe ai cần mua STP very thì PM anh Già nhé
Hiện mình bán 2 loại STP USA và CA
rate 25LR 1 em gồm đầy đủ info và Gmail luôn nhé

Hehehe ai cần mua STP very thì PM anh Già nhé
Hiện mình bán 2 loại STP USA và CA
rate 25LR 1 em gồm đầy đủ info và Gmail luôn nhé

Anh già giờ kinh doanh cả món này nữa ah :D

Câu trả lời đây:

Tớ vừa del rồi add vào phát là thành công ngay!

Your card has been added successfully.

You may use your it immediately.

FUND Account Now

Có điều add fund, lúc nhập secondary password xong rồi continue thì load trang phát rồi vẫn vậy! :|

Chắc phải đợi nó duyệt card đã. Vì trạng thái card đang là pend mà. :s
Với lại lúc add cũng không có cái options chọn card nào. Không biết phải không nhỉ? Trước mọi người dùng thì nó thế nào?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,907
172,993
Latest member
vlv007

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week