STP verify nhận tối đa bao nhiêu 1 ngày

Hic Verify thì không biết còn chưa verify thì tối đa $250 / ngày

Max

Transaction id =xxxxxx
Fees (Charged to Recipient) = 4.78
Net Amount = 297.12
Comments = BANNERS BROKER 08-31-12 Commission Payment -Withdrawal ID- 38475
Date and Time = 31 Aug 2012 @11:05 AM
Refund Now
chưa very vẫn nhận hơn 250$ kìa. Hình như chỉ sent max là 250$ thì pải!! up cho Ai hiểu rõ vào giải thích dùm với

Vậy cụ thể ver card nhận được bao nhiêu max và standard ver nhận được bao nhiêu max/ 1 ngày vậy cậu?

Xem nát cái FAQ của stp mà ko thấy! hic hic :binhsua72:
Nhớ không nhầm thì ver card là 500 và standar là 999. Vừa vào xem lại trong STP phần ver thì ko thấy nữa! Nó vừa thay đổi 1 số chỗ!

Last edited by a moderator:
Transaction id =xxxxxx
Net Amount = 297.12
Refund Now
chưa very vẫn nhận hơn 250$ kìa. Hình như chỉ sent max là 250$ thì pải!! up cho Ai hiểu rõ vào giải thích dùm với

chưa very sent max 1 lần 150$ nhận thì nhiều lắm :m003:

Nhớ không nhầm thì ver card là 500 và standar là 9999. Vừa vào xem lại trong STP phần ver thì ko thấy nữa! Nó vừa thay đổi 1 số chỗ!
Cái này có lẽ chỉ đúng với việc chuyển đi 1 lần hoặc with về banks chứ nhận chắc ko hạn chế đâu! ;))

Vậy cụ thể ver card nhận được bao nhiêu max và standard ver nhận được bao nhiêu max/ 1 ngày vậy cậu?

Xem nát cái FAQ của stp mà ko thấy! hic hic :binhsua72:

login vào acc , vào phần ver mà xem , nó có cái bảng thông báo rõ đấy .

active max 500
card ver ( hình như là 1k , nhưng mà VN ko làm đc card ver nữa )
stand ver 10k

login vào acc , vào phần ver mà xem , nó có cái bảng thông báo rõ đấy .

active max 500
card ver ( hình như là 1k , nhưng mà VN ko làm đc card ver nữa )
stand ver 10k
Vừa vào xem nhưng nó thay đổi rồi, ko xem được nữa! :|

Cái này có lẽ chỉ đúng với việc chuyển đi 1 lần hoặc with về banks chứ nhận chắc ko hạn chế đâu! ;))

Bác vicgiap chắc cũng giống mình, vì hiện tại chơi BB rút về bằng stp mà ko biết chính xác là stp ver nhận được bao nhiêu 1 ngày. Lỡ rút nhiều hơn số đó nó lock acc thì đau tim lắm. Trước giờ thằng stp này nổi tiếng là lock acc điên mà!

Transaction id =xxxxxx
Net Amount = 297.12
Refund Now
hôm bữa mới nhận over 320$ có sao đâu, không hiểu ntn nhỉ, đang tính rút từ bb về mà k biết sao?

Bác vicgiap chắc cũng giống mình, vì hiện tại chơi BB rút về bằng stp mà ko biết chính xác là stp ver nhận được bao nhiêu 1 ngày. Lỡ rút nhiều hơn số đó nó lock acc thì đau tim lắm. Trước giờ thằng stp này nổi tiếng là lock acc điên mà!
Khi Payza còn hoàng kim thì ít ai xài STP, giờ Payza xảy ra chuyện nên chuyển hết qua STP. Trước đó thì STP cũng lock acc ghê lắm! Gửi tài liệu veri mà nó có thèm trả lời đâu!

Hiện tại thì không biết, nhưng trước ngày định mệnh(17/8/2012) thì acc veri card có thể nhận và chuyển hơn $1000!

chuẩn rồi đấy :m003:

- - - Updated - - -

Nếu STP đã là standar thì rút từ BB về rùi with về Bank thì ngon đó anh trai! ;)
nhưng cái visa bị lộ info, thay thẻ mới rồi mới đau chứ ::binhsua72:

chuẩn rồi đấy :m003:

- - - Updated - - -

nhưng cái visa bị lộ info, thay thẻ mới rồi mới đau chứ ::binhsua72:
rút thì add bank khác vào rút mà chứ rút qua thẻ visa đóa làm chi chứ

- - - Updated - - -

nghe nói vcb rút nhanh có xiên về bank

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,907