• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Storagon.com PPS Up to 65% | PPD Up to 40$/ 1000 downloads – Topic chính thức

Status
Not open for further replies.
You can download files up to 100 Mb only.
Upgrade your account to download bigger files.

Chắc bạn đùa :)
Như này để test file kia mình phải mua cả 1 acc pre à? 100Mb là quá thấp.
Thank bạn tranvande đả share link.

You can download files up to 100 Mb only.
Upgrade your account to download bigger files.

Chắc bạn đùa :)
Như này để test file kia mình phải mua cả 1 acc pre à? 100Mb là quá thấp.
Thank bạn tranvande đả share link.

Bạn pm nick skype : storagon để yêu cầu premium nhé

bạn nên bỏ phần "share by" đi
với lại free chỉ được down file <100Mb thì thấp quá. Bạn có thể nâng lên 400~500Mb được ko?

Chủ thớt tích cực thu nhận ý kiến anh em quá :), chúc thớt làm ăn phát đạt.

Hình như bộ đếm có vấn đề (hoặc Japan ko phải group B như thớt nói). So sánh host của bạn với 1 host khác mình chiến, trong khi host kia rate thấp hơn nhưng với cùng 1 số lượng down tuơng đuơng nhau, thì host của bạn lại được ít tiền hơn. -> chắc chắn có gì đó ko đúng.

Japan nhóm B, C hay D vậy bạn?

Hình như bộ đếm có vấn đề (hoặc Japan ko phải group B như thớt nói). So sánh host của bạn với 1 host khác mình chiến, trong khi host kia rate thấp hơn nhưng với cùng 1 số lượng down tuơng đuơng nhau, thì host của bạn lại được ít tiền hơn. -> chắc chắn có gì đó ko đúng.

Japan nhóm B, C hay D vậy bạn?

Bên mình sẽ nghiêm túc khắc phục vấn đề này . Mong bạn thông cảm .

90% từ nhóm B, file: 5% < 100Mb, 95% còn lại là >100, 250 và 500Mb, mà chỉ được có bấy nhiêu:

198 / $0.1015

Bao giờ mọi chuyện ok sẽ chiến lại.

Thank u nhé. :)

90% từ nhóm B, file: 5% < 100Mb, 95% còn lại là >100, 250 và 500Mb, mà chỉ được có bấy nhiêu:

198 / $0.1015

Bao giờ mọi chuyện ok sẽ chiến lại.

Thank u nhé. :)

Cám ơn bạn đã thông báo, sự cố đã được kỹ thuật bên mình fix lại rồi nhé!

Hệ thống máy chủ hiện tại được đặt tại Leaseweb
Port:1 Gigabits network.
Tính thử chiến site này nhưng thấy port máy chủ 1g lượng truy cập của khách tương đối làm sao chịu được
mất hết visit site
theo em bác nên nâng port đi :( port này ít ng không sao?ồ ạt em sợ ko chịu được

:rolleyes:

Last edited:
Hệ thống máy chủ hiện tại được đặt tại Leaseweb
Port:1 Gigabits network.
Tính thử chiến site này nhưng thấy port máy chủ 1g lượng truy cập của khách tương đối làm sao chịu được
mất hết visit site
theo em bác nên nâng port đi :( port này ít ng không sao?ồ ạt em sợ ko chịu được
em ko co ý gì đâu nhưng có hiện tượng clone nick chê bai ko hề nhẹ ở đây... bài viết đầu tiên phán như thánh

Mình có đòi pre đâu! Ý mình là phần download cho free user thì nên tăng mức tầm 400-500 Mb như bạn kia nói ấy. Chứ 100Mb thì không ai chiến nổi host của bạn đâu vì phải cắt file rar dưới 100Mb thì đuối. Nếu chiến Sale thì ok chứ PPD thì :oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,996
171,048
Latest member
sikachongtham
Back
Top Bottom