Analysis stellar.org- thảo luận về stellar

Các bạn cho mình hỏi sao mình chỉ có được 125 STL thôi nhỉ, đã hoàn tất các bước trên site nhưng vẫn không tăng lên được. Có vẻ họ đã update nhiều thứ. Giúp mình nhé!

Đúng rồi bạn ơi, giờ đâu có bonus nhiều, verified email + facebook = 125STR sau khi bạn send STR thì bạn có thêm 25STR. Vậy chi là 130STR/1 acc. :)

giờ đăng kí nó có bonuss ngay không bạn hay phải chờ
có luôn nhé nhưng như bạn trên đã nói chỉ đc 130str thoai zzz giá bjo tầm 0,44$ thì phải :p

lâu rồi mới thấy site này lên còn nhờ lại những ngày đỉnh cao của str là khi đó acc mmo4me mình cũng bắt đầu được lập vì biết đến str ôi thời gian sao không quay trở lại nhớ cảm giác lần đầu kiếm được tiền trên mạng thật là sung sướng:D

Cũng vừa thử reg mấy acc verified facebook + gmail: chỉ báo là Your stellars are on the way! - Chắc hết bonus??

đào mộ cho anh em nào xem nuối tiếc :))

dân chơi đây r :v
chắc nhiều người đang cầm đống tiền trong tay mà không biết hoặc thấy mà không ăn được :)

chắc nhiều người đang cầm đống tiền trong tay mà không biết hoặc thấy mà không ăn được :)

200k stellar chả nhớ bán bao nhiêu :confused::confused::confused: biết thế ôm tới giờ là no ấm

mua str giá cao
nhận tìm mail upgrade acc k bị block

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,562
170,652
Latest member
nat0019
Back
Top Bottom