Analysis stellar.org- thảo luận về stellar

Acc bị hack, sau khi nhận tiền, tự động chuyển sang stellarantispam 2100 STR, đã thử acc khác và bị 3 acc
còn mấy acc nữa vẫn chưa dám click vào để nhận.
bác nào biết giải quyết sao không
log vào cùng acc trên 2 tab, 1 tab chuẩn bị sent về acc chính, 1 tab nhận claimed, nhấn ckian xong qua tab kai sent ngay :D

justcoint là của bác à? tk này ò pass tui trôm STR nè, đểu vậy?
ảo vậy, tui trade ở justcoin.com thì send về ví justcoin có gì sai à.
ai trade ở justcoint thì biết, khi nhập địa chỉ STR để deposit vào justcoin.com nó đều hiện là justcoin, chỉ khác nhau cái Destination tag

Acc bị hack, sau khi nhận tiền, tự động chuyển sang stellarantispam 2100 STR, đã thử acc khác và bị 3 acc
Vào gmail lấy mã sau đó lấy ních đổi pas luôn phần forgost pass đó trang chủ có nó cho lành nhá

không nhớ nữa .hình như cùng ngày với 3 acc còn lại.
nhưng mà acc nhận 3k5 STL là acc ko vắc 30 STR. còn 3 acc kia vắt 30STR nên chắc ko dc bouns quá.
á đù, lấy đi 30str thì h k bonus à :3

keylog hoành hành =)) các thím chuyển qua dùng bán phím ảo hết đi nhé :D copy and paste
bàn phím ảo thì cũng ăn cám luôn ;)

:d keylog đâu phải chỉ có perfect 1.68 =)) autoit bây giờ nhiều lắm, cẩn thận đi các thím

Bác đừng đăng nữa, e mất hơn 200k STR về thằng yuiry1001, tên giống bác vãi.

scan acc đó tốt nhất pass nhiều kí tự và tránh dùng pass số tốt nhất cả chữ + số hoặc bị keylog
Tốt nhất ra quán net làm quan net bootrom không ổ cứng khởi động lại trc khi làm là sạch bong nhé

Đặt pass vầy thì cho nó dò pass: Ahss$%@$^#^81jd188@&@*10292%&^***4132

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,926
173,004
Latest member
sieuviet2020

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week