Stellar Chính Thức Triển Khai CHương Trình Mời Bạn Bè - loại Bỏ Danh Sách Chờ

Hôm qua Stellar chính thức loại bỏ tất cả danh sách chờ. Tức group 4 và 5, toàn bộ được nhận 125 str.
Và chính thức triển khai chương trình mời bạn bè nhận Bonus bằng 1 mã mời được gửi qua Email.
Tới thời điểm hiện tại theo mình được biết thì những tài khoản được kích hoạt chức năng Invite là rất ít.
Để nhận được Bonus từ chương trình này người tham gia tiến hành gửi mã giới thiệu tới bạn bè thông qua 1 email CHƯA TỒN TẠI TRONG HỆ THỐNG STELLAR, sau đó người nhận sẽ nhận được 1 Email địa loại là vậy:

Greetings [email protected],

You are one of a few special people ukxxxxxxx has invited to be part of Stellar!

Stellar is a platform that enables money to move directly between people. It is like sending email, but instead of moving words, it is moving money. Money can be transacted in multiple currencies through the Stellar network, almost for free and instantly. To help people learn about digital money, the Stellar Development Foundation, a non-profit, is giving away stellars (a digital currency) as part of a global educational program.
Click the link below to receive digital money when you sign up and connect with Facebook.

https://launch.stellar.org/#/register?inviteCode=2vZdsdwew232Me7PCA8YXV

We look forward to having you as part of our future-building community.

Onward,
The Stellar Team

Sau khi Click vào Link invite đó, người nhận lời mời sẽ được chuyển đến trang đăng ký. Họ tiến hành đăng ký và đăng nhập, sau đó có 1 nhiệm vụ. Là Kết nối với FB để nhận Stellar từ người giới thiệu.
Sau khi kích hoạt bạn sẽ nhận ngay 2k -> 3k str.
Nhưng hiện tại những tài khoản được phép gửi lời mời là rất ích.

Xem Thêm Tại Trang Đại Diện Stellar Tại Việt Nam: < trang này đã được Stellar xác nhận >
http://stellarvietnam.org/gioi-thieu-ve-he-thong-moi-ban-be-stellar-post-22.html

Lưu Ý: StellarVietnam.Org chỉ đăng tải nội dung về Stellar qua phiên bản Tiếng Việt, chúng tôi không hề chuyển hướng nội dung người dùng đến trang Web khác ngoài Stellar.Org
StellarVietNam.Org đã được Ban Quản Trị Stellar duyệt và đăng tải trên Twitter, Diễn Đàn Stellar và Trang FAQ Stellar. Liên Kết Twitter: Stellar's launch blog post translated into Vietnamese: http://stellarvietnam.org/
Liên Kết Diễn Đàn Stellar: Education about Stellar in Viet Nam - Need Help
Liên Kết Stellar FAQ: Do you have information about Stellar in other languages?

CHIA SẺ BÀI CHỈ MONG NAH EM LIKE PHÁT MÀ KHÓ QUÁ >.<''

Last edited:
@quoctuan203 đọc và ngẫm :)

Guys, as many of you wonder why stellars are not coming so fast and waiting list is so big. There are two obvious reasons for that - a very high load (as you know we expected 10000 users first month, but have got 400000 in 9 days) and need to filter malicious users.

But there is another reason, and it was mentioned in the announcement - “People will be let off waitlist per the factors listed above: availability of in-language educational material, tools and local gateways…”. What does it mean? It means that in some regions most of people just signed up for stellars to immediately sell them. Usually for a very low price. These people don’t understand that goal of give away was not just providing free money but something more important - education and practice.

I am on the forum a few hours per day and see that people are struggling with most basic questions:
1. What is crypto currency? (Stellar is obviously a crypto currency)
2. Why can’t I reverse the transaction?
3. Why my account was hacked?
4. Are my stellars in a safe place?
5. How price of stellar is determined?
6. What is the difference from Bitcoin etc

If you feel that in your region people don’t understand basics of crypto currency, no localized information, no meet-ups, no basic financial education (thats all the reasons for a long waitlist and for poor economics too) and you want to help - feel free to do something for you and your neighbors:
- look (or ask) for information about crypto currencies and translate it
- create a basic localized web-page
- create a meetup in your town, invite speakers (I personally travel around the world and provide people basic knowledge)
- create simple app for your region (charity, viewer, tip bot, plugin whatever)

The result will come immediately - you will understand how this industry behaves and will make better investment decisions - and earn more!

Don’t be shy. Lets make this world a better place to live! Stellar to the moon!

Hãy tìm những bài viết của tôi trên diễn đàn cùng với tên ukesemeseke.
Không hề gọi là bêu rếu. Hãy đọc những bài viết của tôi được mod gim lên :)
Chỉ đơn giản đang cố gắng giúp việt nam vào danh sách ưu tiên thôi.
Stellar có nói rõ và nhấn mạnh nhiều lần.
Việc phân phối Stellar phụ thuộc vào việc giáo dục, kiến thức về stellar cho người ở đất nước đó < đã có trang stellarvietnam.org được stellar công nhận >
theo địa hình < chưa hiểu lắm >
phụ thuộc vào cổng thanh toán có sẵn. < chưa có
lập trình phần mềm, ứng dụng về stellar tại đất nước đó....v..v < chưa có >

Việc bêu sấu hay không, bác cần phải có bằng chứng, xúc phạm người khác vô cớ, không bằng chứng, vu khống là bị ăn ban đấy :)

Mục đích chính, nhiệm vụ chính của Stellar là kiến thức và cho mọi người biết và hiểu stellar cũng như đồng tiền kĩ thuật số, chứ không phải biết đến stellar là : Tạo acc, chuyển tiền, tạo acc chuyển tiền là có tiền. :)
Không phải là họ không biết, mà là họ chưa nghĩ ra cách nào hợp lý thôi.
Nên chịu khó cập nhật thông tin từ stellartalk.org để nắm bắt thông tin.
Không phải họ k tìm hỉu mà dân MMO đa số kiếm tiền onl, k kiếm tiền thì bác bảo họ làm gì ???, họ kiếm tiền bằng mọi cách có thể thoy, dân MMO VN có cheat có hack thì tự họ biết,bác dám nói bác k cheat ??, ok nếu bác k cheat là tùy bác,bác thjk tìm hiểu ntn thì tùy bác đâu nhất thiết phải nói rõ ngọn ngành như thế trên 4rum đâu , khác nào tự người việt bêu xấu người việt mình :)

Không phải họ k tìm hỉu mà dân MMO đa số kiếm tiền onl, k kiếm tiền thì bác bảo họ làm gì ???, họ kiếm tiền bằng mọi cách có thể thoy, dân MMO VN có cheat có hack thì tự họ biết,bác dám nói bác k cheat ??, ok nếu bác k cheat là tùy bác,bác thjk tìm hiểu ntn thì tùy bác đâu nhất thiết phải nói rõ ngọn ngành như thế trên 4rum đâu , khác nào tự người việt bêu xấu người việt mình :)
Bài mình đưa bạn đọc là ADMIN ÔNG ẤY VIẾT. còn bạn thấy bài viết nào mình bôi nhọ việt nam ???
Gửi mình cái link :)

Bài mình đưa bạn đọc là ADMIN ÔNG ẤY VIẾT. còn bạn thấy bài viết nào mình bôi nhọ việt nam ???
Gửi mình cái link :)
bài viết của bạn k nói rõ là bôi xấu người việt nam nhưng nội dung bạn nói trong đó cách cheat, cách kiếm tiền từ việc mua bán str, và bạn mún ngăn chặn sự gian lận đó 90% là chỉ có dân MMO mới làm như thế, và bạn nói bạn đến từ việt nam thì k nói dân VN chứ nói ai

bài viết của bạn k nói rõ là bôi xấu người việt nam nhưng nội dung bạn nói trong đó cách cheat, cách kiếm tiền từ việc mua bán str, và bạn mún ngăn chặn sự gian lận đó 90% là chỉ có dân MMO mới làm như thế, và bạn nói bạn đến từ việt nam thì k nói dân VN chứ nói ai
Bạn à :) Bạn nghĩ 1 đống ông trùm ở đó không biết bạn làm gì sao :)
Họ đã nếu những lý do. Tại sao lại có waiting list quá rõ ràng... Và tình trạng bán Str có xong bán dẫn đến STR giảm. Việc đó ảnh hưởng đến thương gia, đến giá của Str.
Và đặc biệt mất sự cân bằng khi mà các hacker có nhiều tài khoản tạo nhiều acc, họ hưởng sau đó stellar biết được thì triển khai waiting list này nọ. Làm 1 đống người bình thường or newbie không nhận được Stellar. Giam uy tín Stellar.

Khi mọi việc đã rõ thì hãy nói những gì cần nói thay vì tiếp tục nai tơ :D
Tất cả là sự thật, không việc gì phải bôi sáu. Lượng lớn đăng ký và nhận STR đến từ china chứ không phải Việt Nam.
Vì ở china có 3 gateway, tức cổng thanh toán bằng Stellar.
Họ sẻ ưu tiên cho thị trường trung quốc. Khi giá trị Stellar có giá trị thật sự là mua đồ dùng ....

Hãy làm gì đó để Stellar tin tưởng việt nam và có sự ưu tiên hơn. Chứ đừng làm xấu nữa :)

sax thằng dưới ăn...vậy cho làm ref chi trời adm bị khùng:eek:
họ nói là giới thiệu bạn bè đó là lý do vì sao số STR của bạn vượt mức bình thường...
Như vụ bonus thôi, mình nghĩ sau này nếu nó kiểm tra nguwoif mời thật chắc nó tạng mình j đó.

Bạn à :) Bạn nghĩ 1 đống ông trùm ở đó không biết bạn làm gì sao :)
Họ đã nếu những lý do. Tại sao lại có waiting list quá rõ ràng... Và tình trạng bán Str có xong bán dẫn đến STR giảm. Việc đó ảnh hưởng đến thương gia, đến giá của Str.
Và đặc biệt mất sự cân bằng khi mà các hacker có nhiều tài khoản tạo nhiều acc, họ hưởng sau đó stellar biết được thì triển khai waiting list này nọ. Làm 1 đống người bình thường or newbie không nhận được Stellar. Giam uy tín Stellar.

Khi mọi việc đã rõ thì hãy nói những gì cần nói thay vì tiếp tục nai tơ :D
Tất cả là sự thật, không việc gì phải bôi sáu. Lượng lớn đăng ký và nhận STR đến từ china chứ không phải Việt Nam.
Vì ở china có 3 gateway, tức cổng thanh toán bằng Stellar
Họ sẻ ưu tiên cho thị trường trung quốc. Khi giá trị Stellar có giá trị thật sự là mua đồ dùng ....

Hãy làm gì đó để Stellar tin tưởng việt nam và có sự ưu tiên hơn. Chứ đừng làm xấu nữa :)
đa số dân VN biết Stellar là ở trong MMO 90% họ nghi chơi Stellar là de kiem tien , rất ít người chơi Stellar để tìm hỉu thông tin , nền giáo dục....bạn kêu họ nghĩ # di có lẽ khó đấy, c/s bây h quan trọng là đồng tiền thoy . Nếu bạn làm gì co thể để khiến họ suy nghĩ # đi thì chắc chắn bạn đã thành công khi hướng họ đến con đường tốt và nhận dc sự ưu tiền từ Stellar :)

đa số dân VN biết Stellar là ở trong MMO 90% họ nghi chơi Stellar là de kiem tien , rất ít người chơi Stellar để tìm hỉu thông tin , nền giáo dục....bạn kêu họ nghĩ # di có lẽ khó đấy, c/s bây h quan trọng là đồng tiền thoy . Nếu bạn làm gì co thể để khiến họ suy nghĩ # đi thì chắc chắn bạn đã thành công khi hướng họ đến con đường tốt và nhận dc sự ưu tiền từ Stellar :)
mình nghĩ chúng ta không nên bàn luận thêm nữa, hiện tại stellar đã bước sang sự kiện mới nên ai có thể làm gì thì hãy làm. Còn mình thì lúc đi buôn Stellar lời cũng hơn 1 tr, sau đó ăn cam hết. Cảm thấy tức tối mà thôi kệ.
Đam mê công ngệ thông tin, nên việc theo đuổi và làm các dự án xã hội dựa trên internet là điều mà mình thích ^^.
Chúc bạn thành công.

mình nghĩ chúng ta không nên bàn luận thêm nữa, hiện tại stellar đã bước sang sự kiện mới nên ai có thể làm gì thì hãy làm. Còn mình thì lúc đi buôn Stellar lời cũng hơn 1 tr, sau đó ăn cam hết. Cảm thấy tức tối mà thôi kệ.
Đam mê công ngệ thông tin, nên việc theo đuổi và làm các dự án xã hội dựa trên internet là điều mà mình thích ^^.
Chúc bạn thành công.
ok :D nếu lúc nãy có suy nghĩ gì k đúng thì cho mình sry :), chúc bạn thành công trong các dự án sắp tới

Khổ gê, người đăng kí theo link invite sẽ đc bonus, còn người mời ko đc gì đâu, mấy bác cứ show link lên làm gì? Mời ngta ăn à

Chúc bạn thành công.
Thằng bê đê, lêu lêu :D:D:D:D

người mua quá ít ,kẻ bán quán nhiều làm giá xuống ghê quá
mặt khác đồng tiền này hiện nay chỉ đối tượng đầu cơ nên tương lai mù quá

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,732
172,798
Latest member
ctynammo